Muốn lắp SUB gầm ghế cho Morning

Vmx.com.vn

Xe máy
đắt nhưng sắt ra miếng , đừng ham rẻ , sau lại bộp bộp bộp

choco_pie

Xe hơi
bác cho em hỏi là cái đầu theo xe của xe em có chạy được DVD không nhỉ, hay chỉ đọc được đĩa CD thôi, em định làm mấy cái đĩa nhạc theo sở thích nhưng bằng đĩa DVD cho bền, xe em mới mua nên chưa chạy thử DVD bao giờ.
Vâng. Bác cứ qua em em làm cho bác ạ

kienmaxter

Xe hơi
Xe em cũng morning2012 loa trước em thay bằng jbl 3 inh của 1cụ đi k3 con loa sau em bỏ kéo nên phía trên sau ghế phụ sub mbq sư tư (mua của một cụ trên diễn đàn 1,5tr)thế là âm thanh nghe ổn .chắc cả bộ cũng không đến 3,5tr.Cacf cụ có dùng mbq thì dùng loại sư tử cho ổn luôn chứ đừng dùng loại e hay d làm gì nghe chán lắm em còn bộ mbq e ở nhà cụ nào muốn thử e để lại
Cái mbq e cụ còn không?E muốn làm tạm 1 con lắp vào Matiz còi nghe tạm.

billnantes

Xe container
2tr thì đúng là ít lựa chọn thật,chỉ chơi được MBQ thôi ,cố lắm tìm được mấy cái cũ thay ra .

bà còng 1979

Xe tải
Cái bộ loa theo xe của con SLX 2008 của em nó lởm quá các bác ạ, nghe Dance nó cứ bôm bốp ấy, mà em lại không có nhiều tiền nên chỉ muốn lắp thêm cái SUB gầm ghế xem có cải thiện được tí nào không, em thấy xe của bạn em nghe cũng khá ổn. Bác nào báo cho em cái giá rẻ nhất nhé, dưới 2tr thì càng tốt ạ. Tiện em muốn hỏi đã có bác nào dùng cái máy hút bụi mini chưa ạ? cái đó dùng có tốt không? có hút được bụi không? em cũng muốn mua một cái thỉnh thoảng hút bụi cho xe ạ. Kính vodka các cụ ạ.
cụ vào đậy mà tìm.
http://www.vatgia.com/raovat/12353/9935594/do-choi-xe-hoi-giam-10-gia.html

U_OAT

Xe Cứu Trợ
Mbq là lựa chọn phù hợp với tiêu chí ngon bổ rẻ cụ ạ .

nguyenxuanphuc

Xe tải
em cũng đang dư con mbq 10e mới 80% đấy ạ

Kiabuoisang

Xe container
Cụ chơi luôn 2 con sub điện MBQ đặt ở 2 gầm ghế với tổng giá trị tầm 3,2 triệu, độ thêm 4 loa tép nữa là được rồi. Còn vấn đề âm thanh nghe nó có đau đầu hay không là do cái khiếu chỉnh âm của cụ. Cụ chỉnh cho 2 con sub đó có tiếng bass ngắn và gọn 1 chút, đừng để kéo dài sẽ gây đau đầu. mức âm lượng của bass thì cụ chỉnh cho nó tầm 60-70 là được. Cụ có thể thử khi vặn to nhỏ ở CD để cảm nhận, chỉnh cho tới khi nào cụ thấy mở to tiếng bass mạnh mà không ung đầu, có sự hài hòa là được. Các thiết bị trên xe của mình đều là thứ trung bình, giờ tậu 1 con sub xịn vừa tốn tiền vừa chả giải quyết được vấn đề gì vì nó cọc cạch, cd lởm, loa cánh lởm phối với sub xịn Pioneer liệu nó có hay được không ?! Cái đó cụ nên cân nhắc. Còn cá nhân em thì có tiền cụ làm 2 sub mbq, ít tiền thì làm 1 con, nghe cũng hay rồi ạ.

berryfun

Xe điện
Cụ chơi luôn 2 con sub điện MBQ đặt ở 2 gầm ghế với tổng giá trị tầm 3,2 triệu, độ thêm 4 loa tép nữa là được rồi. Còn vấn đề âm thanh nghe nó có đau đầu hay không là do cái khiếu chỉnh âm của cụ. Cụ chỉnh cho 2 con sub đó có tiếng bass ngắn và gọn 1 chút, đừng để kéo dài sẽ gây đau đầu. mức âm lượng của bass thì cụ chỉnh cho nó tầm 60-70 là được. Cụ có thể thử khi vặn to nhỏ ở CD để cảm nhận, chỉnh cho tới khi nào cụ thấy mở to tiếng bass mạnh mà không ung đầu, có sự hài hòa là được. Các thiết bị trên xe của mình đều là thứ trung bình, giờ tậu 1 con sub xịn vừa tốn tiền vừa chả giải quyết được vấn đề gì vì nó cọc cạch, cd lởm, loa cánh lởm phối với sub xịn Pioneer liệu nó có hay được không ?! Cái đó cụ nên cân nhắc. Còn cá nhân em thì có tiền cụ làm 2 sub mbq, ít tiền thì làm 1 con, nghe cũng hay rồi ạ.
Quá chuẩn, e đang hết rượi chưa vod cho cụ được

tiensydien

Xe buýt
NỘI THẤT Ô TÔ TÂN HỘI.số6 cầu dậu linh đàm. 094511
nghe mất xác luôn cụ nhỉ. ka ka ka

bà còng 1979

Xe tải
Sub MBQ về giá cả thì ko có đối thủ nhưng về âm thanh có vẻ hơi đuối. Thứ hai nghe trong thời gian dài sẽ gây khó hịu đau đầu. Em nghĩ cụ lần nào cũng nên đầu tư một lần thôi thì có thể lựa chọn Sub Alpine hoặc Pioneer giá có cao một chút nhưng đăt sắt ra miếng ạ.

nghe ngon đấy các cụ chơi cái này thì đúng tiêu chí ngon bổ rẻ dùi.
ở đây đang giảm giá cac cụ vào xem kiếm được gì không.

http://www.vatgia.com/raovat/12353/10097093/khuyen-mai-gia-tren-topic-giam-them-gia10.html