Thảo luận Mùi xe Fiesta

hoanganhdhyhp

Xe điện
Tình hình là bà chị em có Fiesta 2012 lâu nay trong xe có mùi rất khó chịu, kiểm tra hoá ra do cao su sàn xe lão hoá, qua mấy gara ngoài phán phải thay. Cụ nào đã bị như này thay mất bao nhiêu ới em với và cho em xin cái địa chỉ chỗ có đồ thay ak. Em vodka các cụ trước.

Binhtn99

Xe buýt
Thay đi cụ, thằng cu nhà em vừa thay trước tết, sạch mùi cao su. Làm mất 3 tiếng hết 3tr, cụ ra gara Hoàng Thông ở trần khánh dư mà làm

antunglam123

Xe hơi
Đắt. Em làm ở gara ơe nguyễn văn huyên hét có 2t thui cụ ah. Ngon lành. Đi 2 năm nay vẫn vô tư. Thơm phức ah. Thợ làm 1 buổi.

antunglam123

Xe hơi
Em làm ở đo cũng lâu lâu rùi. Mùi giảm dần rùi hết hẳn chứ ko phải hếy ngay lập tức đâu ah. Thợ làm hếy tầm nửa buổi là ok. Cái gâra nằm ở đoạn df bị thóp vào ở nguyễn văn huyên ý cụ ah. Em ko nhớ tên, hình như là văn gì đó....bên đó làm ổn.

mt37

Xe đạp
Em làm ở đo cũng lâu lâu rùi. Mùi giảm dần rùi hết hẳn chứ ko phải hếy ngay lập tức đâu ah. Thợ làm hếy tầm nửa buổi là ok. Cái gâra nằm ở đoạn df bị thóp vào ở nguyễn văn huyên ý cụ ah. Em ko nhớ tên, hình như là văn gì đó....bên đó làm ổn.
Giá 2 năm trước hả cụ. Làm cái này có phải tháo nhiều không cụ.

antunglam123

Xe hơi
Tháo cũng nhiều. Gần hết năp dưới khu lái. 4 thợ làm 1 buổi là ok. Giá chắc cũng có biến động cụ ah.
Dạo này em hoạt động bên hoàng mai, ít lại đó. Xưa toàn sửa lặt vặt bên đấy
Để hum nào em lang thang khu vực nguyễn văn huyên, check in lại giá cho các cụ

ngocthieng

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Cụ đầu tư thêm cái lọc ko khí #Sharp nữa là ok.

thacnguyenoto50

Xe tải
Cụ nào có sdt của gara hoặc nhà cung cấp thì cho e xin

Mì tôm trứng

Xe tăng
Vào hãng thay cái này bây giờ bao nhiêu tiền vậy các cụ, em cũng đang tính vào hãng thay.

antunglam123

Xe hơi
Cụ đầu tư thêm cái lọc ko khí #Sharp nữa là ok.
ko dc đâu cụ ơi. Em rhử đủ cách rồi. Chỉ thơm tho dc 1 lúc rồi lại ngạt ngào như cũ ah.
Chỉ có cách bóc tấm lót ra rồi thay lại thui. Sau khi thay khoảng 6 tháng, mùi hết hẳn ah
Trước em làm gâra ở nguyễn văn huyên. Cụ chủ tên hiếu 096 762 63 68. Tên gara em ko nhớ rõ lắm, nhớ là ở chỗ đoạn chưa mở rộng trên dg nguyễn văn huyên thoii. Chỗ mấy cửa hàng xe lớn lớn ý

Mì tôm trứng

Xe tăng
Cụ chủ đã thay tấm cách nhiệt sử lý mùi chưa, cho em xin ít thông tin với.

BINH MINH 07

Xe điện
hãng ko có cụ nhé. Trước em cũng khốn khổ voí nóc1 thời gian đấy
Ai bảo vào hãng ko có, có hết, chỉ có điều nó đắt vì hai yếu tố:
1. Nó là tấm của hãng nên vừa khít, đã được nhiệt đới hoá, tóm lại nó là tấm theo xe đời 2013, đã hết mùi, cách âm và cách nhiệt là ok.
2. Nó đắt, khoảng 6-7tr tuỳ các cụ quan hệ, nó đắt vì nó không dán như mấy ông bên ngoài làm dùng tấm 3M, cắt với xé dán vào vừa mất thẩm mỹ vừa ko cách âm được do ko khít vừa ko cách nhiệt được mà còn chảy ra nữa là khác.
Em là thằng đã thay ở ngoài rồi, nhìn nát bét vì cái chỗ đó dây dợ rất nhiều, mấy bố cứ xé tấm 3M dán vào nhìn như cái áo vá, chán vãi, đi một thời gian là 3M chảy ra phát tởm.
Túm cái váy lại là tiền nào của đó, nếu để hết mùi thì tháo tấm cũ ra, Giặt lại thảm thì vài tháng là hết, còn vừa muốn hết mùi, vừa cách được âm, vừa cách được nhiệt thì vào hãng, thế thôi.

antunglam123

Xe hơi
1. Nó là tấm của hãng nên vừa khít, đã được nhiệt đới hoá, tóm lại nó là tấm theo xe đời 2013, đã hết mùi, cách âm và cách nhiệt là ok.
2. Nó đắt, khoảng 6-7tr tuỳ các cụ quan hệ, nó đắt vì nó không dán như mấy ông bên ngoài làm dùng tấm 3M, cắt với xé dán vào vừa mất thẩm mỹ vừa ko cách âm được do ko khít vừa ko cách nhiệt được mà còn chảy ra nữa là khác.
Em là thằng đã thay ở ngoài rồi, nhìn nát bét vì cái chỗ đó dây dợ rất nhiều, mấy bố cứ xé tấm 3M dán vào nhìn như cái áo vá, chán vãi, đi một thời gian là 3M chảy ra phát tởm.
Túm cái váy lại là tiền nào của đó, nếu để hết mùi thì tháo tấm cũ ra, Giặt lại thảm thì vài tháng là hết, còn vừa muốn hết mùi, vừa cách được âm, vừa cách được nhiệt thì vào hãng, thế thôi.
thế hả cụ. Em thay ngoai dc 2 năm, thấy ổn. Em hỏi bên ford, thấy bảo ko có nên mới ra ngoài thay.
Nhưng công nhận là cách âm giảm ah. Nhưng vẫn hơn chán ông vios.
Để em chú ý lại xe có bị chảy ko.
Kính cụ 1 ly ah

Mì tôm trứng

Xe tăng
Cụ thay hãng ford nào thế cụ, em hỏi ford thanh xuân họ bảo có nhưng chưa thay bao giờ và thay phải cẩu máy phức tạp cụ ạ.