Mua tấm lót sàn xe Santa Fe 2015 CKD (5+2) ở đâu ạ ?

Aka13

Đi bộ
Em lập tốp píc này, nhờ các cụ chỉ hộ cho là mua cái lót sàn xe đúng theo tiêu chuẩn, em thấy sàn xe có mấy cái móc mà không biết là để làm gì, chắc phải đúng bộ lót sàn mới móc vào được.

Ngoài ra em cũng muốn mua cái vỏ chìa khóa (da hoặc silicon), cứ đẹp và đúng chủng loại là okay. Nếu cụ nào biết chỗ mua ốp vô lăng, loại dùng chán vứt đi, bọc cái khác ý, xin chỉ cho em với.

Rất mong các cụ chỉ đường dẫn lối, lái xe thì em cũng lái được 5-6 năm rồi, tuy nhiên toàn xe của bố, của mẹ, của công ty... còn xe của em thì đây mới là cái đầu tiên.

Một lần nữa, kính mong nhận được sự tư vấn từ các cụ, kể cả các cụ cửa hàng ạ.

hưnglongauto

Xe máy
Như vậy thì cụ dùng loại thảm cao su là tốt nhất vừa sạch tiện bẩn cụ chỉ mag ra phẩy qua vài cái là lại sạch ạ

tranminh231976

Xe tăng
Em lập tốp píc này, nhờ các cụ chỉ hộ cho là mua cái lót sàn xe đúng theo tiêu chuẩn, em thấy sàn xe có mấy cái móc mà không biết là để làm gì, chắc phải đúng bộ lót sàn mới móc vào được.

Ngoài ra em cũng muốn mua cái vỏ chìa khóa (da hoặc silicon), cứ đẹp và đúng chủng loại là okay. Nếu cụ nào biết chỗ mua ốp vô lăng, loại dùng chán vứt đi, bọc cái khác ý, xin chỉ cho em với.

Rất mong các cụ chỉ đường dẫn lối, lái xe thì em cũng lái được 5-6 năm rồi, tuy nhiên toàn xe của bố, của mẹ, của công ty... còn xe của em thì đây mới là cái đầu tiên.

Một lần nữa, kính mong nhận được sự tư vấn từ các cụ, kể cả các cụ cửa hàng ạ.
Cụ rảnh rổi chạy qua em cắt 1 bộ thảm cao su, vừa rẻ mà còn sạch sẽ, mấy em thảm nỉ tuy đẹp nhưng chuẩn bị đến mùa mưa thì bẩn lắm .
11 Láng Hạ - gara CONGNGHEAUTO - 096 117 5885

Aka13

Đi bộ
Cảm ơn các cụ, em vừa đi công tác về, vùng sâu vùng xa, chẳng có internet để vào xem. Cám ơn các cụ đã góp ý ạ.