Mua GLK250

lehuyanh

Xe máy
em dự định cưới em GLK mà đang khó nghĩ quá:
- em thích bản máy dầu 220 CDI mà hãng nói chỉ có bản sport :( ,
- bản máy xăng thì em hay lang thang tỉnh nọ tỉnh kia, xăn A95 đâu phải đâu cũng có

các bác tư vấn giúp em phải làm seo ??

killdie

Xe hơi
Máy dầu chạy hay chứ bác, mà nhất là cụ lại hay chạy tỉnh thì cứ máy dầu mà đi, vừa tiết kiệm lại bền bỉ. Xe máy xăng thì cụ phải đợi tầm 3 tháng mới có xe đấy. Còn máy dầu thì có thể giao ngay

Chúc cụ tìm được xe ưng ý.

lehuyanh

Xe máy
chào cụ, em cũng yêu máy dầu, nhưng chỉ có bản sport em k đủ xẻng, :(

Mercedes24h

Xe điện
Mercedes Benz An Du - 11 Phạm Hùng- Mỹ Đình-HN
Website
mercedesmydinh.com
cụ lấy máy xăng bản thường đi !! máy dầu sau này cụ bán khó lắm đấy. xăng thì hãng khuyến cáo A92 hoặc A95 . tất nhiên là A95 là tốt nhất , nhưng nếu bác đổ 92 cũng đươc. cơ bản là phải chọn cây xăng lớn , có uy tín . xe Demo nhà e vẫn chạy A92 suốt có sao đâu.

Chỉnh sửa cuối:

silver1

Xe điện
CDI SPORT ngon đấy chứ. Sao cứ phải máy xăng nhỉ.

lehuyanh

Xe máy
vâng, em ngâm cứu vụ máy dầu và rất yêu máy dầu, Mỗi tội chỉ có đủ xèng cho bản thường và k muốn cố :)

B18

Xe tăng
Em nói thật đi xe sang mà nghe tiếng máy dầu nó cứ thế nào ấy. :D

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Máy dầu đi nóng máy lỳ lắm cụ ạ.
Xe máy dầu bây giờ chỉ còn Sport thôi, bản thường không còn đâu ạ.
Không cụ lấy máy xăng cũng được, bản thường 1,538 tỷ.

auto.pro

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
daunhapkhau.com
Gặp cụ Mercedes Star thì chuẩn quá rồi

usernames78

Xe buýt
lấy máy xăng bản thường mà quất cụ chủ, như e đổ a92 hàng ngày chẳng sao cả, có điều mua xăng nên mua ở cây xăng chuẩn của petrolimex , mà đằng nào cũng thế, đến cái xe máy đổ xăng ở cây xăng lởm nó k báo lỗi như mer mà nó chỉ có cháy vs nổ luôn nữa là mer nó báo trước cho mình.
e gét nhất mấy con sâu , khách hàng đi mua xe đã chon xe glk rôi mấy chú sâu còn nói cái kiểu: xe này phải đặt chờ mấy tháng lâu đấy, hay a chuyển mua con C hay con Ml gi gì đó.... bla bla bla, rất kém thiếu chuyên nghiệp,
cái xe ng ta mua đi cả vài năm thậm trí cả chục năm khác gì con vợ chờ vài tháng vội nhanh đc tí mà mất đi cảm giqcs sướng thoải mái thì nói làm gì, sao tụi sâu nó k nghĩ như lấy vợ ý nhỉ?

Mercedes24h

Xe điện
Website
mercedesmydinh.com
máy xăng bản thường ! là lựa chọn đẹp nhất cho cụ chủ . e khẳng định luôn . các cụ hội glk vào tư véo thêm cho cụ chủ đi ạ
đặt hàng chờ cũng được cụ ah, cụ sẽ ưng ý 100 %

LukasMer

Xe hơi
e gét nhất mấy con sâu , khách hàng đi mua xe đã chon xe glk rôi mấy chú sâu còn nói cái kiểu: xe này phải đặt chờ mấy tháng lâu đấy, hay a chuyển mua con C hay con Ml gi gì đó.... bla bla bla, rất kém thiếu chuyên nghiệp,
cái xe ng ta mua đi cả vài năm thậm trí cả chục năm khác gì con vợ chờ vài tháng vội nhanh đc tí mà mất đi cảm giqcs sướng thoải mái thì nói làm gì, sao tụi sâu nó k nghĩ như lấy vợ ý nhỉ?
Em nghĩ nhiệm vụ của Sale k chỉ là bán đúng sp mà họ muốn mua mà còn phải tư vấn cho khách hàng để người ta mua được sp hợp lý nhất với nhu cầu và sở thích . KH của e từng đến xem để lấy xe E250 nhưng đến xem lại lấy GLK. E cũng tư vấn E250 k có sẵn nên phải chờ 2 tháng, k có màu đỏ hợp mệnh trong khi GLk màu đỏ có sẵn, giá giảm tốt, KH kinh doanh xây dựng nên xe đi nhiều, hay đi công trường. Lại sẵn đang máu mua xe nên KH quyết trong 1 nốt nhạc. Và còn vô vàn trường hợp tương tự bản thân e đã gặp. Mọi việc chúng em chỉ tư vấn và phân tích để khách hàng tự cân nhắc và quyết định.Có thêm thông tin tức là KH có thêm lựa chọn. KH dù có thiếu thông tin hay dễ tính cũng chẳng thể nào qua mắt và ép họ mua thứ họ k thích hoặc k hợp lý được. Nhất là đi mua cái xe có giá trị cao như vậy. Nếu không tư vấn và phân tích mà cứ cắm đầu cắm cổ chạy theo đúng yêu cầu của KH cũng tốt nhưng k thể tốt bằng việc cùng với họ chọn ra được sp hợp lý nhất ah.

Ps: Vì thế nếu các bác có gặp bạn "sâu" nào hướng sang sp khác thì cũng đừng ghét tụi em :)) . Thực ra chúng em cũng chỉ muốn khách hàng có thêm thông tin để lựa chọn thôi ah.

lehuyanh

Xe máy
Em chốt máy xăng bản thường rồi ạ, cảm ơn các cụ tư vấn.
Em đang lăn tăn An Du hay Star, Andu ngay gần cty em mà Star thì xa như vì sao :). Các cụ cho em hỏi dịch vụ 2 bé này có j khác nhau ko ah?

luxury235

Xe buýt
E nghĩ lấy star cũng ok. K thì tuỳ cụ, tiện đâu lấy đó. Xe thì đều cty hết mà!

Mercedes24h

Xe điện
Website
mercedesmydinh.com
cụ ủng hộ cho bên e đi . nhất cự ly nhì tốc độ cụ ah. e sẽ đưa cụ vào vòng chăm sóc đặc biệt !!! để cụ hài lòng nhất khi mua xe bên e

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Có 1 chiếc mầu đen để cụ không phải chờ đợi đấy cụ nhé.
Máy xăng đi bốc hơn máy dầu.

Em đang lăn tăn An Du hay Star, Andu ngay gần cty em mà Star thì xa như vì sao :). Các cụ cho em hỏi dịch vụ 2 bé này có j khác nhau ko ah?

usernames78

Xe buýt
mer là cụ có mua ở đâu đi nữa thì sau này các chế độ service cụ vào bất kể ở đâu từ hn hay hcm thì cũng như nhau, hoặc bất kể andu hay star thì cứ xe mer là như nhau, k qtam cụ mua của đại lý nào.

huybkauto

Xe hơi
Cụ có sự lựa chọn chuẩn không cần chỉnh rùi đó... Để thêm sự chắc chắn Cụ làm vài vòng demo GLK250 cùng em rồi quyết định cho đỡ phải suy nghĩ gì nhiều.. Xe màu mè thoải mái tha hồ nghiên cứu và lựa chọn...:)