Móp và xước cửa cần tư vấn ạ!

Nguyen Harry

Xe máy
Chào cccm!
Hnay đen quá cccm ạ. Cháu một mình cua trong bóng tối để vào nhà. Thiếu lái một tí nên quệt luôn của mép cổng. Bây giờ xe bị ntn. Các cụ các mợ tư vấn hộ cháu quả này làm lại có tốn kém ko ạ. Cháu có bảo hiểm BIDV Đông Đô ạ. Mong các cụ tư vấn, ở honda Mỹ Đình có cụ nào làm bảo hiểm này không ạ. Cháu mua bảo hiểm nhưng chưa làm bao giờ ạh.
Cháu đang hơi buồn, mong các cụ tư vấn giúp.

.

nqhung83

Xe máy
Cụ có bảo hiểm rồi, có quen ông nào công an không, làm cái biên bản khám nghiệm hiện trường lỗi là đâm va quệt vào cột điện, nói chung là lỗi của mình. Cầm búa đập thêm vài cái cho nó không sửa đươc, sau đó ra bảo hiểm thay cái của mới. Không thì 2 cánh công gò + sơn lại không quá 700

nqhung83

Xe máy
quên bác còn ăn lõm gầm nữa thì thêm 500.

Nguyen Harry

Xe máy
Cụ có bảo hiểm rồi, có quen ông nào công an không, làm cái biên bản khám nghiệm hiện trường lỗi là đâm va quệt vào cột điện, nói chung là lỗi của mình. Cầm búa đập thêm vài cái cho nó không sửa đươc, sau đó ra bảo hiểm thay cái của mới. Không thì 2 cánh công gò + sơn lại không quá 700
Vâng, cảm ơn cụ ah. Đúng là lúc cần động đến bảo hiểm rắc rối ghê nhỉ, nhà cháu lại chả quen ông naog công an. Chắc phải tự bỏ tiền ra làm thôi ạ.

Nguyen Harry

Xe máy

Mì cốc

Xe hơi
Honda họ có bộ phận hỗ trợ bảo hiểm, cụ ra hãng đi họ tư vấn cho, họ cũng tính luôn cho số tiền là bao nhiêu, mua xe chính hãng hãng hỗ trợ nên cụ đừng tính toán linh tinh vớ vẩn cụ ạ. Thoải mái đi có bảo hiểm mà, em mà ngứa mắt vết xước nhỏ em còn chọc luôn cho nó sơn lại cả xe cho bõ tức mắt ấy, yên tâm nhé

KiSyRua

Xe tải
Nhà cháu hôm mới lấy top cũng để vợ cả đưa vào nhà xe 1 mình, móp bên lái chỗ trên bánh trước một ít. May mà mua bảo hiểm của ông bạn, ngân hàng nông nghiệp. Cháu oánh xe qua nó chụp choẹt, nó bảo chạy lên hãng làm. Nó dặn kí vào biên bản rồi bh thanh toán. Y lời nó dặn, mất 1 ngày, sáng mang xe qua, chiều 4h lấy. Lại đẹp, chắc lỗi nãy hy vọng cụ ko bị làm khó.

Nguyen Harry

Xe máy
Honda họ có bộ phận hỗ trợ bảo hiểm, cụ ra hãng đi họ tư vấn cho, họ cũng tính luôn cho số tiền là bao nhiêu, mua xe
chính hãng hãng hỗ trợ nên cụ đừng tính toán linh tinh vớ vẩn cụ ạ. Thoải mái đi có bảo hiểm mà, em mà ngứa mắt vết xước nhỏ em còn chọc luôn cho nó sơn lại cả xe cho bõ tức mắt ấy, yên tâm nhé
Vâng, cháu cảm ơn cụ ạ. Để T2 cháu mang vào hãng nhờ họ tư vấn xem sao ạ.

Nguyen Harry

Xe máy
Nhà cháu hôm mới lấy top cũng để vợ cả đưa vào nhà xe 1 mình, móp bên lái
chỗ trên bánh trước một ít. May mà mua bảo hiểm của ông bạn, ngân hàng nông nghiệp. Cháu oánh xe qua nó chụp choẹt, nó bảo chạy lên hãng làm. Nó dặn kí vào biên bản rồi bh thanh toán. Y lời nó dặn, mất 1 ngày, sáng mang xe qua, chiều 4h lấy. Lại đẹp, chắc lỗi nãy hy vọng cụ ko bị làm khó.
Vâng cụ, hy vọng bảo hiểm của cháu cũng ko gây khó gì. Như của cụ thì cháu thấy yên tâm quá. Hì. Cảm ơn cụ ạ!

Coca_Cola_2016

Xe đạp
Chào cccm!
Hnay đen quá cccm ạ. Cháu một mình cua trong bóng tối để vào nhà. Thiếu lái một tí nên quệt luôn của mép cổng. Bây giờ xe bị ntn. Các cụ các mợ tư vấn hộ cháu quả này làm lại có tốn kém ko ạ. Cháu có bảo hiểm BIDV Đông Đô ạ. Mong các cụ tư vấn, ở honda Mỹ Đình có cụ nào làm bảo hiểm này không ạ. Cháu mua bảo hiểm nhưng chưa làm bao giờ ạh.
Cháu đang hơi buồn, mong các cụ tư vấn giúp.

.

Chia buồn với chế! tôi cũng bị gần giống của chế, bị ôm vỉa batoa do tránh xe ngược chiều vào ngõ. Đã mang đi HD Tây Hồ roài.

Nguyen Harry

Xe máy
Chia buồn với chế! tôi cũng bị gần giống của chế, bị ôm vỉa batoa do tránh xe ngược chiều vào ngõ. Đã mang đi HD Tây Hồ roài.
Vâng, em cũng xin được chia buồn với cụ. Sáng nay em cũng đã mang ra HD Mỹ Đình và tổng thiệt hại là 3.5tr cụ ạ. May mà sáng nay làm được hồ sơ bảo hiểm rồi chứ ko cũng sót ruột quá cụ ạ. Cửa phụ của em dính 1 tí thế kia mà bị tính 1tr, cửa sau 1.5tr

kevinhoang

Xe đạp
Có bảo hiểm mà vẫn mất 3.5M, bên bảo hiểm bảo sao ko làm cho bác?

KiSyRua

Xe tải
Vâng, em cũng xin được chia buồn với cụ. Sáng nay em cũng đã mang ra HD Mỹ Đình và tổng thiệt hại là 3.5tr cụ ạ. May mà sáng nay làm được hồ sơ bảo hiểm rồi chứ ko cũng sót ruột quá cụ ạ. Cửa phụ của em dính 1 tí thế kia mà bị tính 1tr, cửa sau 1.5tr
Vậy là ok rồi cụ nhỉ, nửa cái bh rồi

Nguyen Harry

Xe máy
Nếu không nhầm thị cụ ý được BH thanh toán mà, vi thây cụ ấy nói là đã làm HS bảo hiểm nên ko sot ruột nữa rồi
Vâng cụ, Em được bảo hiểm thanh toán mà. Em nói là giá trong hãng chát thật ấy cụ ạ. May mà có bảo hiểm không thì đúng là... bằng nửa cái bảo hiểm.

Nguyen Harry

Xe máy
bảo hiểm kiểu gì kỳ vậy? của em BH trả hết luôn ko tốn 1 xu
He he, bảo hiểm cũng thanh toán cho em mà cụ. Em chưa làm bao giờ nên sợ là bị gây khó dễ thôi, nhưng cậu trẻ trẻ đến giám định cho em rất nhiệt tình và hỗ trợ tận răng, em chỉ việc làm theo thôi cụ ạ. Rất ưng !

Nguyen Harry

Xe máy
Có bảo hiểm mà vẫn mất 3.5M, bên bảo hiểm bảo sao ko làm cho bác?
Em vào hãng làm nên giá chắc chát cụ nhỉ. Nhưng mà bảo hiểm có thanh toán cho em cụ nhé. Cụ chưa đọc kỹ câu của em rồi . He he

KiSyRua

Xe tải
Em vào hãng làm nên giá chắc chát cụ nhỉ. Nhưng mà bảo hiểm có thanh toán cho em cụ nhé. Cụ chưa đọc kỹ câu của em rồi . He he
Em làm có mối tí bằng bàn tay mà nó tính 1,7t cụ ạ. Bạn em nó giải thích là mỗi người một tí. Em dc tí sơn :))

anvm

Xe điện
Website
www.xehanoi.vn

xui dại trẻ con ăn m,ứt gà ..