Mondeo mới nào.

Penguin

Xe đạp
Mấy tuần trước được bạn mời đi làm vài pô với em Mông 2009. Do bận quá nên không up lên được, hôm nay up tạm vài tấm kính các bác trước.

Tuan.estc

Xe tải
Cũng ko có j đặc biệt lắm,vẫn phong cách lịch sự như đời truoc (l)

honda_SH

Xe tải
em thấy mắt e ý hao hao e căm ry nhỉ:):)

gallardo_dthanh

Xe tải
em thấy nếu ford lấy modeo đời cũ nâng cấp lên giữ nguyên trục cơ sở có lẽ đẹp hơn như vầy

ngoc enzo

[Tịch thu bằng lái]
837 triệu thì làm con camry 2.4 đi cho lành

phuong98a

Xe hơi
mông mới ở trung quốc nè

Chỉnh sửa cuối:

Penguin

Xe đạp
Thêm nữa này

Jumong

Xe tải
Website
www.facebook.com
em thấy mắt e ý hao hao e căm ry nhỉ:):)
Cụ nói thế nào ây chứ! em chẳng thấy có đặc điểm nào giống cả chỉ có hơn thôi! Này nhế em MONDEO mới này có đèn pha hướng theo góc lái - AFS, thằng Camry nó có chắc!:P
MONDEO có hệ thống máy tính trung tâm giao diện HMI - Human Machine Interface, thằng Camry thì có gì? em chả biết!
MONDEO có chức năng chuyển số chế độ cơ với hộp số tự động 6 cấp kết hợp số sàn, thằng Camry thì làm được gi?
Thiết kế của MONDEO là thiết kế toàn cầu của tư tưởng Kinetic, còn Camry thì... không theo cái gì cả, cái mặt khó ưa, mau chán....
MONDEO còn có cửa sổ trời thể hiện sự sang trọng. lịch lãm và cả đẳng cấp. Còn Camry thì chẳng có gì, chỉ là câu sologan "Khẳng định đẳng cấp sang trọng mới", cái mới đó chỉ là ở hệ thống khởi động không cần chìa khóa, điều mà MONDEO cũng có. Camry thể hiện sự cổ hủ, lạc hậu và bảo thủ....chỉ thích hợp cho người không thích sự thay đổi, đã già...

Laixe

Xe tải
Em ghét camry, nhưng em mông đau mới này thì chỉ riêng cái mông của em ý là đủ làm em ghét cay ghét đắng, theo quan điểm của em là xấu không thể tả được, xấu kinh hoàng. Còn lại thì công nhận bác nói đúng. Em chạy thử em mông mới rồi, chạy được lắm, chắc chắn, êm ái, cách âm tốt, rộng rãi, nhiều tính năng. Nhưng nhắc lại là chỉ vì cái mông cho nên có tiền em cũng ko bao giờ mua :)):)):))

chiptop

Xe tải
Cụ nói thế nào ây chứ! em chẳng thấy có đặc điểm nào giống cả chỉ có hơn thôi! Này nhế em MONDEO mới này có đèn pha hướng theo góc lái - AFS, thằng Camry nó có chắc!:P
MONDEO có hệ thống máy tính trung tâm giao diện HMI - Human Machine Interface, thằng Camry thì có gì? em chả biết!
MONDEO có chức năng chuyển số chế độ cơ với hộp số tự động 6 cấp kết hợp số sàn, thằng Camry thì làm được gi?
Thiết kế của MONDEO là thiết kế toàn cầu của tư tưởng Kinetic, còn Camry thì... không theo cái gì cả, cái mặt khó ưa, mau chán....
MONDEO còn có cửa sổ trời thể hiện sự sang trọng. lịch lãm và cả đẳng cấp. Còn Camry thì chẳng có gì, chỉ là câu sologan "Khẳng định đẳng cấp sang trọng mới", cái mới đó chỉ là ở hệ thống khởi động không cần chìa khóa, điều mà MONDEO cũng có. Camry thể hiện sự cổ hủ, lạc hậu và bảo thủ....chỉ thích hợp cho người không thích sự thay đổi, đã già...
Bác nói tất cả đều đúng, nếu thuê xe để đi thì em thuê Mondeo nhưng mua xe thì em chọn Camry (chẳng hiểu tại sao :^))

Jumong

Xe tải
Website
www.facebook.com
Em ghét camry, nhưng em mông đau mới này thì chỉ riêng cái mông của em ý là đủ làm em ghét cay ghét đắng, theo quan điểm của em là xấu không thể tả được, xấu kinh hoàng. Còn lại thì công nhận bác nói đúng. Em chạy thử em mông mới rồi, chạy được lắm, chắc chắn, êm ái, cách âm tốt, rộng rãi, nhiều tính năng. Nhưng nhắc lại là chỉ vì cái mông cho nên có tiền em cũng ko bao giờ mua :)):)):))
Em vẫn giữ nguyên quan điểm! Ford MONDEO mới có thiết kế đẹp!
Đơn giản vì đây là lần đầu tiên đưa em nó vào Việt Nam nên sẽ không ít sự lạ lẫm, chứ em thấy như "mông" của em BMW 3series 2009 cũng tương tự, hay như Mitsubishi Lancer Evolution cũng vậy

Mítubishi Lancer Evolution X

BMW 335i new

Em thấy kiểu "mông" đó rất thể thao đấy chứ! Các bác không chịu đổi mới quan điểm đổi mới cách nhìn thì em cũng chịu...xu hướng thiết kế mới là vậy mà.

Chỉnh sửa cuối: