[Thảo luận] Mời cụ Mec GLK 29A-243.XX vào giao lưu

Son Vu

Xe tăng
Chiều qua lúc khoảng gần 17h30', sau khi qua đèn xanh đèn đỏ ở Daewoo, đến đối diện công viên Thủ Lệ thì cụ Mec GLK đi sau xe cháu có nháy đèn xin vượt nhưng do đường đông và hẹp (vừa qua bến xe buýt) nên nhà cháu không tránh (xe cháu không gắn logo). Không vượt được thì cụ Mec quyết định vượt phải, sau khi đi lên qua đầu xe cháu thì cụ Mec ép xe cháu. Lúc đó cháu lẩm bẩm: Thằng này định chơi mình đây (xin lỗi cụ). Xe vừa qua khỏi thì cháu giật mình nhìn thấy cụ này có logo OF nhà ta (không biết có lâu chưa). Cháu thiết nghĩ đã gắn biển OF thì nên đi và hành xử theo đúng tinh thần OF. Cụ MEC có đọc được tin này thì mời cụ vào giao lưu. Nếu cháu sai chỗ nào thì cụ chỉ bảo để cháu còn nhận lỗi, còn cụ sai thì ta rút kinh nghiệm. Mời cụ chén trà nóng nhỉ (mời rượu cụ mà bị thổi kèn thì nhà cháu áy náy lắm).(b)

Unique Store

Xe tải
chài, sorry bác nhé, lúc đó em đang vọi đi đón đưa con đi học thêm về nên hơi vội, có gì bác bỏ qua ạ :D

Rickyman

Xe điện
Đâu đâu...cụ ấy chào theo kiểu OF ấy mà.

Cụ phải chửi..."TIÊN SƯ THẰNG OF MẤT DẠY" mới đúng kịch bản :>

[video=youtube;gE4IkKDS52U]http://www.youtube.com/watch?v=gE4IkKDS52U[/video]

Chỉnh sửa cuối:

cwise

Xe container
chài, sorry bác nhé, lúc đó em đang vọi đi đón đưa con đi học thêm về nên hơi vội, có gì bác bỏ qua ạ :D
Em là chúa ghét cái kiểu đá pha, ép phải. Vội thì ai cũng vội nhưng tầm giờ ấy có muốn nhanh cũng chịu.

Rickyman

Xe điện

vietduy269

Xe máy
Chiều qua lúc khoảng gần 17h30', sau khi qua đèn xanh đèn đỏ ở Daewoo, đến đối diện công viên Thủ Lệ thì cụ Mec GLK đi sau xe cháu có nháy đèn xin vượt nhưng do đường đông và hẹp (vừa qua bến xe buýt) nên nhà cháu không tránh (xe cháu không gắn logo). Không vượt được thì cụ Mec quyết định vượt phải, sau khi đi lên qua đầu xe cháu thì cụ Mec ép xe cháu. Lúc đó cháu lẩm bẩm: Thằng này định chơi mình đây (xin lỗi cụ). Xe vừa qua khỏi thì cháu giật mình nhìn thấy cụ này có logo OF nhà ta (không biết có lâu chưa). Cháu thiết nghĩ đã gắn biển OF thì nên đi và hành xử theo đúng tinh thần OF. Cụ MEC có đọc được tin này thì mời cụ vào giao lưu. Nếu cháu sai chỗ nào thì cụ chỉ bảo để cháu còn nhận lỗi, còn cụ sai thì ta rút kinh nghiệm. Mời cụ chén trà nóng nhỉ (mời rượu cụ mà bị thổi kèn thì nhà cháu áy náy lắm).(b)
em cũng bị trường hợp như bác , cũng 1 bác trên OF biển em ko nhớ lắm , đi ở chùa bộc ,đường thì đông h tan tầm mà bác xin vượt ko đc ,vượt phải táng đầu em luôn :| :-ss bóa toay :))

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
Xin lỗi cụ nhá, em cho bạn thằng cháu con ông hàng xóm nhà bà cô vợ mượn xe đấy ạ !

cwise

Xe container
Hé hé...cụ này non và xanh quá :P
:P Cái này ở Hà Nội thường xuyên như cơm bữa, đoạn đó còn rộng chán, chứ lên cầu vượt vẫn ép bình thường, em thì cứ nhường nhịn tí, chả mất giề, thích lên trước thì cứ lên.

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Thằng nào đi kiểu đó đúng là thằng Ô ép mất dậy :21:

blackcivic 2.0

Xe tăng
Em ko bênv ai ko nói riêng ai cả. Nhưng nhiều lúc đg đông gặp bác đi trước đi như tìm nhẫn vàng rơi ở đg làm tấ cả mọi ng đi sau cũng phải tìm hộ . Đó cũng là nguyên nhân tắc đg đó

noithatxe.vn

Xe tải
Website
www.noithatxe.vn
không phải em đâu Cụ nhé. Em biết Cụ này thôi. Em cũng vừa gọi điện cho Cụ ý rồi, Cụ ý nói tối Cụ ý sẽ trả lời Cụ vụ này. Em chỉ là " bồ câu đưa thư " thôi

Chỉnh sửa cuối:

Getz5324

Xe điện
em đợi chính chủ vào hồi âm :-?

NDT78

[Tịch thu bằng lái]
:P Cái này ở Hà Nội thường xuyên như cơm bữa, đoạn đó còn rộng chán, chứ lên cầu vượt vẫn ép bình thường, em thì cứ nhường nhịn tí, chả mất giề, thích lên trước thì cứ lên.
Cụ không hiểu ý của cụ @ rickyman rồi :D. Ý của cụ @man nói "non và xanh" ở trên có nghĩa là không phải cụ @tandao tạt đầu xe nhà cụ đâu mà tưởng thật. :)).

Rickyman

Xe điện
Cụ không hiểu ý của cụ @ rickyman rồi :D. Ý của cụ @man nói "non và xanh" ở trên có nghĩa là không phải cụ @tandao tạt đầu xe nhà cụ đâu mà tưởng thật. :)).
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Thằng nào đi kiểu đó đúng là thằng Ô ép mất dậy :21:
Cụ ơi, ngoài otofun còn có cả Ô ép mất dậy hả cụ? chấm cơm hay chấm net để em rảnh rỗi vào xem xả xi trít tí :P