Mời các cụ tư vấn mua M3AN Sedan 1.5 màu trắng (em ở HN)

titanium86

Xe hơi
Nhờ các cụ sâu cho em xin mấy thông tin sau nhé:

1. Giá cả thế nào, có khuyến mãi, tặng quà gì không?

2. Thời gian sớm nhất có thể giao xe (giả sử đặt cọc thứ 2 tuần tới đi)

3. Showroom ở đâu, tiêu chuẩn thế nào (3S, 4S, 5S, 6S ...), hậu mãi ra sao

Em cũng nhờ các cụ sắp/đã/đang sử dụng xe cùng vào tư vấn hộ em với ạ.

sparkler

Xe tải
E cũng hóng cụ. K mua đc Altis lướt chắc phải cưới e này thôi.

Future day

Xe tăng
Website
htdaiphat.vn
Nhờ các cụ sâu cho em xin mấy thông tin sau nhé:

1. Giá cả thế nào, có khuyến mãi, tặng quà gì không?

2. Thời gian sớm nhất có thể giao xe (giả sử đặt cọc thứ 2 tuần tới đi)

3. Showroom ở đâu, tiêu chuẩn thế nào (3S, 4S, 5S, 6S ...), hậu mãi ra sao

Em cũng nhờ các cụ sắp/đã/đang sử dụng xe cùng vào tư vấn hộ em với ạ.
Kính cụ! Nếu đặt cọc thứ 2 tuần tới thì giao xe đầu tháng 4 (có khả năng sớm hơn), giá cả thì cụ xem vùng kín giúp em, tiêu chuẩn thì có thể tới 5S luôn cụ nhé, em ở Mazda 497 Nguyễn Trãi, cụ cần thêm thông tin gì thì cứ ới em 24/24/7/12 cụ nhé, hì

cuonglh151

Xe tải
Tầm này mua xe là chuẢn r,đang lúc ảm đạm

sparkler

Xe tải
Kính cụ! Nếu đặt cọc thứ 2 tuần tới thì giao xe đầu tháng 4 (có khả năng sớm hơn), giá cả thì cụ xem vùng kín giúp em, tiêu chuẩn thì có thể tới 5S luôn cụ nhé, em ở Mazda 497 Nguyễn Trãi, cụ cần thêm thông tin gì thì cứ ới em 24/24/7/12 cụ nhé, hì
Cụ inbox e giá sedan 1.5 đẹp nhất có thể để e quyết luôn trong tuần tới với ạ. Nếu tốt e qua cụ.

Future day

Xe tăng
Website
htdaiphat.vn
Cụ inbox e giá sedan 1.5 đẹp nhất có thể để e quyết luôn trong tuần tới với ạ. Nếu tốt e qua cụ.
Cụ ơi, Mazda một giá trên toàn hệ thống rồi nên cụ hết sức yên tâm nhé, nếu cụ có tình với ẻm nó thì đặt lễ mà đợi ngày đẹp rước về thôi ạ, hì

thuongtri

Xe tải
Cụ ơi, Mazda một giá trên toàn hệ thống rồi nên cụ hết sức yên tâm nhé, nếu cụ có tình với ẻm nó thì đặt lễ mà đợi ngày đẹp rước về thôi ạ, hì
Giá trên toàn hệ thống mà sao phải vào vùng kín?

thuongtri

Xe tải
Cụ cứ từ từ để sau 5/4 rồi mua, đừng có đặt trước mà thiệt. Lúc đó xe đầy, cụ cứ chuẩn bị tiền mà lái về. Em cũng đang muốn lấy 2 cái Mazda3 giồn cụ nhưng tham khảo thấy các cự sale bán vớ vẩn lắm, toàn giục người ta đặt cọc từ bây giờ giá 728 (không khuyến mại gì) trong khi giá công bố của hãng đã giảm từ 749 xuống 729. Thêm cái nữa theo như trên trang web thì khuyến mãi trong tháng 3 với tất cả xe mazda là bảo hiểm Liberty nhưng các cụ ấy ẻm mất (nguồn tin cụ thể ở dưới)
http://mazdagiaiphong.vn/tin-tuc/2B020C/uu-dai-khach-hang-mua-xe-mazda-trong-thang-3.aspx

Em đang đi Mazda6 và thấy rất tốt nên mới xui ông anh rể và ông bạn đồng nghiệp mua mazda. Tuy vậy em thấy hệ thống bán hàng đang có vấn đề

Future day

Xe tăng
Website
htdaiphat.vn
Cụ cứ từ từ để sau 5/4 rồi mua, đừng có đặt trước mà thiệt. Lúc đó xe đầy, cụ cứ chuẩn bị tiền mà lái về. Em cũng đang muốn lấy 2 cái Mazda3 giồn cụ nhưng tham khảo thấy các cự sale bán vớ vẩn lắm, toàn giục người ta đặt cọc từ bây giờ giá 728 (không khuyến mại gì) trong khi giá công bố của hãng đã giảm từ 749 xuống 729. Thêm cái nữa theo như trên trang web thì khuyến mãi trong tháng 3 với tất cả xe mazda là bảo hiểm Liberty nhưng các cụ ấy ẻm mất (nguồn tin cụ thể ở dưới)
http://mazdagiaiphong.vn/tin-tuc/2B020C/uu-dai-khach-hang-mua-xe-mazda-trong-thang-3.aspx

Em đang đi Mazda6 và thấy rất tốt nên mới xui ông anh rể và ông bạn đồng nghiệp mua mazda. Tuy vậy em thấy hệ thống bán hàng đang có vấn đề
Bên đó đăng thông tin nhưng không làm rõ để rồi các cụ hiểu nhầm về chính sách bán hàng của Mazda ạ, vì có những xe mà bên em phải quy đổi bảo hiểm vật chất ra tiền mặt để có được giá như các cụ vẫn thấy như tháng 2 đấy ạ, cụ thể là trong tháng 2 khuyến mại bằng tiền mặt, thì giá nét luôn, còn trong tháng 3 có xe lại áp dụng khuyến mại cả tiền mặt (nhưng ít đi) bù vào đó là khuyến mại bảo hiểm vật chất xe (nếu không lấy có thể quy đổi và trừ tiền mặt trực tiếp vào giá xe) để khách hàng có thể lựa chọn cụ ạ, có chỗ nào cụ chưa hiểu thì có thể nhờ tư vấn bán hàng giải thích với cụ nhé, nói nôm là giá trong tháng 3 với M3 1.5 sd và hb là không thay đổi còn M3 2.0 sd tăng 1tr cụ ạ.

Chỉnh sửa cuối:

thuongtri

Xe tải
Bên đó đăng thông tin nhưng không làm rõ để rồi các cụ hiểu nhầm về chính sách bán hàng của Mazda ạ, vì có những xe mà bên em phải quy đổi bảo hiểm vật chất ra tiền mặt để có được giá như các cụ vẫn thấy như tháng 2 đấy ạ, cụ thể là trong tháng 2 khuyến mại bằng tiền mặt, thì giá nét luôn, còn trong tháng 3 có xe lại áp dụng khuyến mại cả tiền mặt (nhưng ít đi) bù vào đó là khuyến mại bảo hiểm vật chất xe (nếu không lấy có thể quy đổi và trừ tiền mặt trực tiếp vào giá xe) để khách hàng có thể lựa chọn cụ ạ, có chỗ nào cụ chưa hiểu thì có thể nhờ tư vấn bán hàng giải thích cho với cụ nhé, nói nôm là giá trong tháng 3 với M3 1.5 sd và hb là không thay đổi còn M3 2.0 sd tăng 1tr cụ ạ.
Em ngu nên em chỉ cần cụ giải thích cho em vấn đề này:
- Em không cần các cụ trừ khuyến mại vào giá xe và em muốn hưởng chuơng trình KM tháng 3 đó là 1 năm bảo hiểm Liberty và em muốn mua xe theo đúng giá của hãng công bố cho 1.5SD AN đó là 729tr
- Cụ giải thích cho em tại sao giá hãng công bố lại là 729? hay là người trên hãng không biết cụ thể giá xe???

Future day

Xe tăng
Website
htdaiphat.vn
Em ngu nên em chỉ cần cụ giải thích cho em vấn đề này:
- Em không cần các cụ trừ khuyến mại vào giá xe và em muốn hưởng chuơng trình KM tháng 3 đó là 1 năm bảo hiểm Liberty và em muốn mua xe theo đúng giá của hãng công bố cho 1.5SD AN đó là 729tr
- Cụ giải thích cho em tại sao giá hãng công bố lại là 729? hay là người trên hãng không biết cụ thể giá xe???
Dạ vâng cụ, đúng là vấn đề này em cũng chưa rõ, vì thấy tháng này trang web của hãng lại để giá là 729tr và 749tr(1.5sd và hb)...luôn, không như các tháng trước là 749tr và 769tr nữa, vì tầm lý người mua là háo hức ở phần khuyến mại hấp dẫn, nếu để giá như thế thì rất dễ bị hiểu nhầm thông tin, còn thực tế về giá bán thì cụ đã tham khảo và cũng thấy rồi đây, em là sale nên chỉ biết cung cấp thông tin đúng sự thật thôi ạ, nên cụ hiểu nhầm sale tụi em là lẽ đương nhiên rồi ạ, cảm ơn cụ đã chia sẻ thông tin bổ ích để sâu tụi em còn có cơ hội giải thích và phục vụ các cụ chu đáo hơn ạ. Trân trọng!

thuongtri

Xe tải
Dạ vâng cụ, đúng là vấn đề này em cũng chưa rõ, vì thấy tháng này trang web của hãng lại để giá là 729tr và 749tr(1.5sd và hb)...luôn, không như các tháng trước là 749tr và 769tr nữa, vì tầm lý người mua là háo hức ở phần khuyến mại hấp dẫn, nếu để giá như thế thì rất dễ bị hiểu nhầm thông tin, còn thực tế về giá bán thì cụ đã tham khảo và cũng thấy rồi đây, em là sale nên chỉ biết cung cấp thông tin đúng sự thật thôi ạ, nên cụ hiểu nhầm sale tụi em là lẽ đương nhiên rồi ạ, cảm ơn cụ đã chia sẻ thông tin bổ ích để sâu tụi em còn có cơ hội giải thích và phục vụ các cụ chu đáo hơn ạ. Trân trọng!
Cảm ơn cụ. Mấy hôm nữa mình đi Nhật, đến 5/4 về sẽ lấy 02 chiếc Mazda3 1.5 SD trắng. Từ nay tới khi đó giá thay đổi gì cụ báo em nhé! Em sẽ mua xe cho cụ.

Binanh

Xe đạp
Như vậy, M3 1.5 hiện giá là 728 + Bảo hiểm Liberty có đúng không ạ. Có lẽ sẽ chạy qua ngó cái nhảy.

thuongtri

Xe tải
Như vậy, M3 1.5 hiện giá là 728 + Bảo hiểm Liberty có đúng không ạ. Có lẽ sẽ chạy qua ngó cái nhảy.
Mazda bán rất chuyên nghiệp cụ ạ, giá ở các SR như nhau nhưng thiếu chuyên nghiệp trong khoảng từ Hãng tới SR vậy nên hãng thì công bố như thế nhưng các SR thì vẫn khăng khăng 728 không cộng KM gì nữa. Cụ cứ để sang tháng 4 ra mà ngó :)

Binanh

Xe đạp
Vâng cảm ơn Cụ Thuongtri

Future day

Xe tăng
Website
htdaiphat.vn
Cảm ơn cụ. Mấy hôm nữa mình đi Nhật, đến 5/4 về sẽ lấy 02 chiếc Mazda3 1.5 SD trắng. Từ nay tới khi đó giá thay đổi gì cụ báo em nhé! Em sẽ mua xe cho cụ.
Dạ vâng cụ, em sẽ cập nhật thông tin liên tục với cụ ạ, chúc cụ có chuyến đi vui vẻ hiệu quả nhé, cảm ơn cụ đã chia sẻ ạ!

Future day

Xe tăng
Website
htdaiphat.vn
Cụ rảnh, em hân hạnh mời cụ qua Mazda 497 Nguyễn Trãi bên em thăm quan và để em tư vấn chu đáo với cụ nhé, tks cụ!

sparkler

Xe tải
Cụ này chắc buôn xe mới mua altis muanđể bán lại không phải mua để sử dụng
Cụ có vẻ thích tham gia chuyện ng # nhẩy. E mua xe làm gì kệ e, mỗi cụ biết mua xe về sử dụng chắc :-t