[Funland] MIK có mặt ở Thanh Hà - Cienco 5 hả các cụ?

Trạng thái
Thớt đang đóng
Anh nói như vậy bảo sao đợt vừa rồi lại có thêm mấy vp từ gle và văn phú xuống khai trương ở thanh hà =))
Ae tứ đại mỹ nhân xúng xính xuống khai trương văn phòng nhà CT thì hoành tá tràng rồi, các em út môi giới lại có đà hy vọng tết này bánh trưng nhân có thịt=))

Justforfuntoo

Xe container
Vâng cụ. Trăm sự đổ đầu dân. Cày hùng hục đóng thuế nuôi ông quản lý, nuôi ông giám sát, nhưng cơ sự gì thì một mĩnh lãnh đủ.
Có công văn hoả tốc của BCA và bao nhiêu bài báo nói về việc thất thoát vốn nhà nước mà các cụ vẫn cố tình không nghe, vẫn lao vào mua thì giờ còn than trách nỗi gì
Các cụ trên này cảnh báo mấy năm nay rồi, những cụ lão làng thấy nó tăng ầm ầm nhưng vẫn đứng ngoài quan sát chứ có mua đâu

nhatscn

Xe tăng
Thì vẫn thuê triển khai nhưng không được phép ký vai cdt để bán
ae chém nhiều mà ko ai thấy vb thỏa thuận số 10/BBT cụ nhỉ. Thuê triển khai thì cũng phải có gì đổi lại, ko nhẽ thuê trên giấy xong thì thôi. Vẫn mập mờ lắm.

Có công văn hoả tốc của BCA và bao nhiêu bài báo nói về việc thất thoát vốn nhà nước mà các cụ vẫn cố tình không nghe, vẫn lao vào mua thì giờ còn than trách nỗi gì
Các cụ trên này cảnh báo mấy năm nay rồi, những cụ lão làng thấy nó tăng ầm ầm nhưng vẫn đứng ngoài quan sát chứ có mua đâu
1 năm nay kể cả tầm này năm ngoái đứng im chả sàn nào lao vào ôm thêm thì cụ biết rồi, mục đích cuối vẫn là lướt cọc - lướt sóng, để lướt được thì lúc mọi thứ vẫn là thông báo - thảo luận - đề nghị thì tạo sóng được, chứ giờ ủy ban ra quyết định và thòng thêm cái đuôi bóng rung liên quan đến TH thì thực sự là chìm, khả năng vớt vát lại trong ngắn hạn chỉ căn cứ vào lời các nuật xư thôi cụ nhỉ

Justforfuntoo

Xe container
1 năm nay kể cả tầm này năm ngoái đứng im chả sàn nào lao vào ôm thêm thì cụ biết rồi, mục đích cuối vẫn là lướt cọc - lướt sóng, để lướt được thì lúc mọi thứ vẫn là thông báo - thảo luận - đề nghị thì tạo sóng được, chứ giờ ủy ban ra quyết định và thòng thêm cái đuôi bóng rung liên quan đến TH thì thực sự là chìm, khả năng vớt vát lại trong ngắn hạn chỉ căn cứ vào lời các nuật xư thôi cụ nhỉ
Nói chung các sàn và các sale biết hết thông tin nhưng toàn ỉm đi, thỉnh thoảng lại chụp cái ảnh xin phê duyệt lại quy hoạch, rồi cái đường xa la nguyễn xiển nọ kia. Mục đích là lùa gà ăn tiền môi giới
Em và các cụ hiểu rõ bản chất vđ ở đây cảnh báo rất nhiều lần mà đổi lại toàn bị nói xỏ xiên, nghĩ đời nó cũng bạc
:))

khoaisan_123

Xe hơi
Nói chung các sàn và các sale biết hết thông tin nhưng toàn ỉm đi, thỉnh thoảng lại chụp cái ảnh xin phê duyệt lại quy hoạch, rồi cái đường xa la nguyễn xiển nọ kia. Mục đích là lùa gà ăn tiền môi giới
Em và các cụ hiểu rõ bản chất vđ ở đây cảnh báo rất nhiều lần mà đổi lại toàn bị nói xỏ xiên, nghĩ đời nó cũng bạc
:))
Cụ cứ quá lời. Em ko phải cò vạc gì. Tuy nhiên cò vạc cũng là nghề, cũng dc tôn trọng nếu làm ăn đứng đắn. Họ cũng phải mất chi phí vp, con người....Mua bán sao mọi người ko trực tiếp mà phải qua cò vạc. Cụ sẽ hiểu tác dụng của cò vạc

nhatscn

Xe tăng
Cụ cứ quá lời. Em ko phải cò vạc gì. Tuy nhiên cò vạc cũng là nghề, cũng dc tôn trọng nếu làm ăn đứng đắn. Họ cũng phải mất chi phí vp, con người....Mua bán sao mọi người ko trực tiếp mà phải qua cò vạc. Cụ sẽ hiểu tác dụng của cò vạc
Chuẩn cụ. Em cũng mua qua sàn. Hoa hồng của họ ít hay nhiều thì đó là việc của họ, cá nhân em cũng muốn hoa hồng của họ cao. Làm nghề nào hưởng nghề đó, cụ nào thấy nghề này kiếm đc thì có thể chuyển qua.

tu_spark

Xe tải
View attachment 5727205

Cụ xem chỗ em đánh dấu, nếu báo viết đúng thì Cienco5 Land đc phép triển khai mà. Còn báo nói sai thì đúng là,... dân đen biết tìm đâu thông tin.
bọn nhà báo toản tự ị vào mồm nhau thôi. Đút sèng phát thì mồm to như cái toa lét ngay. Các cụ tự tư duy rồi đưa quyết định, đừng để chún xỏ mũi.

phammut

Xe tăng
Và ai là người phân xử vụ này. Cho rôi lại đòi kiểu này các doanh ng khác vãi tè!

Có văn bản thỏa thuận hai bên rồi mà sao vẫn tranh cãi hăng vậy cụ ? Vậy ai là người trở kèo trong vụ này 8-}
Cái này chỉ người trong cuộc mới hiểu rõ nhưng về văn bản hp ghi bàn trước còn mt thì đá sân nhà
Cục diện trận đấu còn chờ trọng tài thiên vị bên nào vì luật trận đấu chồng chéo nhau :)

Đừng trông chờ có quý nhân thiên vị trong cuộc đấy pháp lý này

Cái này chỉ người trong cuộc mới hiểu rõ nhưng về văn bản hp ghi bàn trước còn mt thì đá sân nhà
Cục diện trận đấu còn chờ trọng tài thiên vị bên nào vì luật trận đấu chồng chéo nhau :)

Palisade

Xe buýt
Sao không ra tòa xử cho trắng đen nhỉ, cứ để loằng ngoằng thế này chết dân

To Uyen 2605

Xe tải
Vụ này e nghĩ sẽ sớm phải có thông cáo báo chí từ nhà nước thôi ạ, vì báo mạng ầm ầm suốt ngày như thế này gây sức ép cho nhà nước phải có phát ngôn chính thức về vấn đề này. Có mấy ông luật sư đc thuê thôi mà cứ nhắc đi nhắc lại luật làm em thuộc luôn cả tên rồi, ông Nguyễn Văn Hà với ông Nguyễn Văn Tú bênh ông Thản nhé

cafeN

Xe máy
Nhà nước nên phân xử để dứt điểm giai đoạn 1 do đã làm rồi (20 km đầu và TH A& B). Còn giai đoạn 2 nên thu hồi đấu thầu lại cho nhanh đỡ tốn kém của cải xã hội, dân sớm có đường, pháp lý dự án rõ ràng.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng