Mercedes Vito - Giấc mơ mới nhen nhóm

Hung Ngo

Xe buýt
Nhà cháu hôm rồi đi Sing thấy con Vito đẹp quá, mà VN chưa có. Cháu thấy tụi Sing dùng con này chở khách chạy sân bay, rất chi là rộng rãi thoải mái. Nhà cháu đang ngắm nghía tính rước về đưa con trẻ đi học, đi chơi, đi đủ thứ (trừ off-road) =P~

Cụ nào rành tư vấn giúp em này với ah. Nhìn thì đẹp rồi nhưng chưa biết nội thất, kết cấu ra sao và rổ giá rước em nó về nhà nữa! Chẹp chẹp

Thank các cụ đã quan tâm ạ

oto11phamhung

[Tịch thu bằng lái]
Nhà cháu hôm rồi đi Sing thấy con Vito đẹp quá, mà VN chưa có. Cháu thấy tụi Sing dùng con này chở khách chạy sân bay, rất chi là rộng rãi thoải mái. Nhà cháu đang ngắm nghía tính rước về đưa con trẻ đi học, đi chơi, đi đủ thứ (trừ off-road) =P~

Cụ nào rành tư vấn giúp em này với ah. Nhìn thì đẹp rồi nhưng chưa biết nội thất, kết cấu ra sao và rổ giá rước em nó về nhà nữa! Chẹp chẹp

Tháng 2 năm sau phân phối tại VN bác ạ

dung_taybien

Xe tăng
Dòng này có ở nước ta từ năm 1998, tất cả các xe thời điểm đó đề do a e tự nhập về, hoặc đặt các salo nhập, đến những năm 2007-2008 thì dòng này đã mất tích rất nhiều, chỉ còn những ng hiểu và chơi thực sự với để lại dùng,
Khi đó xe được lắp chủ yếu là loại 9 chỗ, dùng động cơ dầu, số sàn, trong xe thì quá rộng so với các dòng xe 9 chỗ khác, đồ trên xe cũng chỉ là trang bị tiêu chuẩn ko có gì lạ hơn các xe khác, thậm trí còn ít đồ hơn, nhớ hồi đó e có được chạy thử xe của 1 bác dưới Hải Phòng, xe màu đỏ e chạy cả dọng trước cửa sân Mỹ Đình thấy dũng hay hay
Xe này cực kỳ thích hợp để a e dùng làm xe gia đình, lợi ở mấy điểm sau
1- Xe 9 chỗ rất tiện khi đi xa và đi ghép gia đình
2- A e bằng B2 lái tốt luôn mà ko cần phải lên bằng
3- Xe rất lành và bền bỉ
4- Giá xe đời cũ bây giờ cực hợp lý(khó tìm xe vì nếu ai còn xe này tới thời điểm này thì gần như ko có ý định bán)

honam

Xe tải
Ah cụ chạy con của Cá khoai hả..e.ngồi trong say mà rật gẫy cả nắm cửa..Mer ra dòng V clas rồi lung linh lắm..vè VN 120k.

BSK

Xe tăng
E cực thích con này. Mong hãng bán sớm

V.W GTi

Xe buýt

Có Cụ ạ! Viện GOETHE ở Nguyễn Thái Học này, một vài em biển tư nhân nữa...cũng là loại hiếm thôi chứ không phải không có ở VN đâu!