Mercedes Việt Nam khuyến mãi cho tháng 9...E post để các bác ủng hộ nhà Mercedes

oto11phamhung

[Tịch thu bằng lái]
Mercedes Việt Nam khuyến mãi cho tháng 9

Khách hàng sẽ được hỗ trợ 5% khi sở hữu bất kỳ mẫu xe du lịch Mercedes, cộng thêm nhiều lợi ích bất ngờ tùy vào từng mẫu xe.

Ngoài ra, 10 ngày trước khi được ra mắt chính thức tại triển lãm ôtô Việt Nam (26 - 30/9) ở Hà Nội, chiếc GLK mới này sẽ được các khách hàng tiềm năng ở phía Nam khám phá trước trong một sự kiện đặc biệt diễn ra ngay tại công ty Mercedes Việt Nam ở quận Gò Vấp, TP HCM.

Khách hàng được mời tham dự sự kiện này sẽ tham gia vào hành trình phiêu lưu mạo hiểm, xuyên qua một hang động tối, trên những địa hình núi đá hiểm trở và bị bao quanh bởi nhiều loài thú dữ, trước khi chứng kiện sự xuất hiện của chiếc GLK mới.

“GLK là sản phẩm thành công của chúng tôi trong phân khúc thể thao đa dụng cao cấp. Nó sẽ tiếp tục là một trong những mẫu xe chiến lược tại Việt Nam. Đó là lý do vì sao chúng tôi đầu tư thêm vào dây chuyển lắp ráp CKD của mẫu xe này. Việt Nam là thị trường thứ 3, sau Đức và Mỹ chính thức ra mắt xe GLK mới”. Ông Michael Behrens, Tổng giám đốc Mercedes-Benz Việt Nam chia sẻ.

Xe GLK mới sẽ có hai phiên bản: GLK300 và GLK300 AMG. Giá xe sẽ được thông báo sớm, tương ứng với những nâng cấp trang bị kỹ thuật so với mẫu GLK hiện nay.

Nhân dịp triển lãm ôtô Việt nam lần này, Mercedes giới thiệu đến khách hàng trên toàn quốc chương trình khuyến mãi đặc biệt, có hiệu lực từ ngày 7 đến 30/9.

Theo đó, khách hàng sẽ được hỗ trợ 5% khi sở hữu bất kỳ mẫu xe du lịch Mercedes, cộng thêm nhiều lợi ích bất ngờ tùy vào từng mẫu xe. Đối với khách mua xe ngay tại triển lãm ôtô ở Giảng Võ, Hà Nội ngoài những ưu đãi trên, khách hàng sẽ được nhận thêm chai nước hoa Mercedes với mùi hương cá tính sang trọng. Đây là lần đầu tiên một nhà sản xuất ôtô ở Việt Nam giới thiệu sản phẩm nước hoa mang thương hiệu chính hãng.

Những điều đặc biệt của Mercedes-Benz tại triển lãm ôtô Việt Nam 2012:

- Phong cách gian hàng Mercedes-Benz năm nay là “Dải ngân hà”, chứa đựng nhiều điều mới lạ: các mẫu xe đỉnh cao, chất nghệ thuật của thương hiệu và những gương mặt đại diện sáng giá.

- Mercedes đem đến triển lãm những sản phẩm hàng đầu, gồm có GLK mới, M-class mới, mui trần 2 cửa SLK và những mẫu xe dẫn đầu phân khúc như S-class, E-class và C-class. Chất nghệ thuật của thương hiệu được thể hiện ở chính ngôn ngữ thiết kế đương đại huyền diệu của gian hàng, cũng như ở bản chất của tất cả các yếu tố hình ảnh, sản phẩm, phụ kiện đi cùng.

- Bên cạnh sản phẩm nước hoa chính hãng, được giới thiệu thông qua nhà phân phối Công ty Thanh Bắc, Mercedes-Benz sẽ ra mắt sản phẩm dầu động cơ Mercedes-Benz. Dầu động cơ Mercedes-Benz là giải pháp cho động cơ xe Mercedes, nâng cao khả năng vận hành, giảm tiêu hao nhiên liệu và tăng cường độ bền bỉ.

- Ngoài ra, các thành viên câu lạc bộ Người nổi tiếng Mercedes cũng sẽ tham gia triển lãm, cùng hỗ trợ các dự án trách nhiệm xã hội của công ty, như chương trình từ thiện “Một ngôi sao với tấm lòng” giúp đỡ các em nhỏ bị bệnh tim hay các chương trình lái xe an toàn trong cộng đồng. Gần đây, Mercedes-Benz cũng vừa hỗ trợ 50.000 USD cho quỹ từ thiện "Hiểu về trái tim" để cứu các em nhỏ bị bệnh tim có hoàn cảnh khó khăn.

Trongtháng 8, là tháng “cô hồn” mẫu xe thương mại Mercedes Sprinter có mức tăng trưởng doanh số cao hơn gần 4 lần so với tháng 8 năm ngoái . Với 155 chiếc bán ra, tháng 8 cũng được xem là tháng thành công nhất của Mercedes-Benz trong vòng ba năm qua.

Một số hình ảnh của Mercedes-Benz GLK phiên bản mới tại đây

Mai Thương

haitran

Xe tải
Bản GLK mới chỉ là facefit phải ko các cụ ơi, hay là mới hoàn toàn nhỉ, máu quá, hihi.

international

Xe buýt
Facelift thôi cụ ạ, nhưng ngoại hình thay đổi đáng kể đấy, em chỉ ghét cái kiểu cửa gió điều hòa hình tròn thôi.

oto11phamhung

[Tịch thu bằng lái]
Cái cửa gió điều hòa hình tròn cũng có cái hay,nó theo phiên bản của SLS...hình tròn như vậy qua thời gian sử dụng thì đỡ bị gãy hơn
Facelift thôi cụ ạ, nhưng ngoại hình thay đổi đáng kể đấy, em chỉ ghét cái kiểu cửa gió điều hòa hình tròn thôi.

vtlam

Xe buýt
GLK2013 sắp ra không nằm trong chương trình khuyến mãi, các cụ lưu ý nhé.

me oto

Xe tăng
Ơ e tưởng khuyến mãi hết cơ mà,chán.

oto11phamhung

[Tịch thu bằng lái]
Chuẩn cụ...xe sẽ có tại triển lãm motoshowr khoảng giũa tháng này ở HN các cụ ạ
GLK2013 sắp ra không nằm trong chương trình khuyến mãi, các cụ lưu ý nhé.

dao.dao91

Xe máy
các bác cho em hỏi Mer lắp ráp tại VN thì chất lượng thế nào ạ? em lăn tăn quá, tại vì em thấy cái gì VN làm cũng đc 3 bữa

dungdn

Xe hơi
Website
vietnaminsider.vn
Giá Km này cũng góp phần chia sẻ bớt khó khăn cho anh em đấy nhỉ :)

Phạm Anh Khôi

Xe buýt
Đề nghị hãng giảm 30% giá xe ML 350be :D Đằng nào năm sau cũng giảm thì giảm luôn bh cho nóng =P~. Sắp dc đến triển lãm xe ngắm em ML với GLK mới roài các cụ ơi

Chỉnh sửa cuối:

international

Xe buýt
MB khuyến mại thế này mà lại dính vào một vụ kiện về chất lượng và an toàn của xe thì sao nhỉ? Em đang chuẩn bị kiện MB Việt Nam. Có gắng liên lạc để giải quyết êm đẹp với hãng rồi nhưng MB Việt Nam ko hề có thiện chí và rất coi thường khách hàng.

vtlam

Xe buýt
MB khuyến mại thế này mà lại dính vào một vụ kiện về chất lượng và an toàn của xe thì sao nhỉ? Em đang chuẩn bị kiện MB Việt Nam. Có gắng liên lạc để giải quyết êm đẹp với hãng rồi nhưng MB Việt Nam ko hề có thiện chí và rất coi thường khách hàng.
Bác kiện vụ gì thế bác? Bật mí tý hihi

vanhai0850

Xe tăng
Các cụ cứ chơi chán GLK2013 đi. Em đổ vỏ cho ....hehe

Pipp0

Xe hơi
bác nào có hình ảnh của CLS 63 AMG và cái báo giá thì chuẩn quá nhỉ

ttvn

Xe tải
Cái cửa gió điều hòa hình tròn cũng có cái hay,nó theo phiên bản của SLS...hình tròn như vậy qua thời gian sử dụng thì đỡ bị gãy hơn
Cái cửa gió kiểu này khi bên phía khác không muốn mở thì không đóng được hả các bác, đời cũ em thấy còn cái bánh xe để đong lại mà.

tdang1

Xe tăng
Em cũng giống cụ, kg thích cái cửa gió tròn tròn đấy...

Đề nghị hãng giảm 30% giá xe ML 350be :D Đằng nào năm sau cũng giảm thì giảm luôn bh cho nóng =P~. Sắp dc đến triển lãm xe ngắm em ML với GLK mới roài các cụ ơi
Đề nghị của cụ đã được lắng nghe và thấu hiểu chưa ạ?

vinhnam0999

Xe tải
Cái cửa gió kiểu này khi bên phía khác không muốn mở thì không đóng được hả các bác, đời cũ em thấy còn cái bánh xe để đong lại mà.
Cửa gió loại tròn này em thấy cũng khá hay, chỉ cần xoay theo chiều kim đồng hồ là vừa chỉnh hướng gió và và khóa luôn hướng gió của máy lạnh

Vie.ABC

Xe điện
Sao không làm cái báo giá sau chiết khấu lên ...Lại đi làm một tour tràng giang đại hải làm cái rề !...