[Đã bán] Máy rửa xe dùng pin, động cơ không chổi than loại khỏe

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
750,000 VNĐ

babypimp

Xe tải
Chào các cụ mợ, em cần bán một bộ máy rửa xe dùng pin:
- Động cơ không chổi than (so với loại có chổi than của mấy con máy rẻ thì khỏe và bền hơn nhiều).
- Bộ máy bao gồm:
+ Thân máy có hiển thị dung lượng pin, tùy chọn ba mức áp suất xịt, có chốt giữ cò, (máy dùng chân pin phổ thông như hầu hết máy công cụ cầm tay: khoan, vít, bu lông...). Các cụ gắn pin chuẩn 10 cells là thừa rửa 2 con ô tô;
+ Đầu xịt 6 nấc từ tia thẳng tới tia xòe, thích hợp rửa xe lẫn rửa đủ thứ, tưới cây, dọn nhà, dọn sân...;
+ Đầu xịt gắn liền bàn chải, đầu xịt xoay nhiều hướng hỗ trợ xịt gầm, hốc bánh xe, hoặc rửa ngoài kính với nhà tầng cao;
+ Bình tạo bọt có thể chỉnh độ đậm loãng;
và các phụ kiện khác...

Máy này em dùng thấy hài lòng. Em tính để cả nhà dùng chung nhưng thiết kế tay cầm không hợp ông bà ở nhà, dễ mỏi nên định đổi (anh em thì vô tư). Tính cơ động cao, lôi ra lôi vào nhanh, chỗ nào, thời gian nào cũng có thể dùng. Có thể lấy thẳng nước từ vòi hoặc từ xô chậu. Hôm trước đi mưa về 2 bên hông xe bắn đen sì, em xách can 2 can 5 lít nước ra bắn luôn tại bãi xe sạch phải 90% (có kết hợp với bọt không chạm).

Tóm lại: Máy này so với máy cắm điện thì đương nhiên không bằng, thi thoảng em vẫn ra tiệm rửa. Nhưng so với mấy loại máy rẻ vài trăm k thì hiệu quả hơn rất nhiều. Em nghiên cứu, xem clip test con này chán chê của bọn tây rồi. Bộ này phù hợp cụ nào thích xe lúc nào cũng phải sạch sẽ mà không phải tốn kém ra tiệm thường xuyên, thích tự chăm xe, và thích dọn dẹp nhà cửa.

Các cụ ở HN cứ qua test trực tiếp hoặc nhắn em gửi clip test.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng