Màn hình camera lùi clip vào gương chiếu hậu

zerogravitation

Xe buýt
Gửi các tiền bối trên 4rum. Em cũng k biết tìm cái này thế nào trong 4rum. Tìm "Camera lùi" thì ra rõ nhiều, nhưng k có loại clip vào gương chiếu hậu được, nên em tạo 2pic mới.

Em muốn lắp 1 cái camera lùi loại có thể clip vào gương chiếu hậu khi lùi. Hôm trc có người nói với em là có cái loại đó. Dây camera lắp đầu nối vào sau gương hậu, có giá chờ gắn vào sau gương. Khi nào lùi thì lấy màn hình ra móc vào gương hậu trong xe thì sẽ lên hình. Nghe có vẻ hay, tiếc là người ta bảo cũng chỉ đã từng nhìn thấy có xe xài cái đó chứ k có thông tin.

Bác nào đã làm cái này hoặc biết chỗ nào làm thì chỉ giáo cho em với. Các bác thương thì thương cho chót, cho em cái rổ rá nữa nhé.

qmha

Xe tải
Em không hiêu ý cụ lắm ạ. Khi nào lùi thì lấy trong túi quần ra cái màn hình để xem hả cụ. Còn bình thường cụ cất và túi quần hả?
Thảo nào quần cụ lúc nào cũng phồng ra. Kể cả bỏ màn hình ra khỏi túi quần rồi mà vẫn phồng.

Còn cụ muốn thì mua cái màn hình kiêm gương chiếu hậu là được mà. Cái đó bán nhiều mà cụ.

zerogravitation

Xe buýt
...
Còn cụ muốn thì mua cái màn hình kiêm gương chiếu hậu là được mà. Cái đó bán nhiều mà cụ.
Cái này có kèm chức năng tự điều chỉnh sáng ban đêm không? Hàng Tung Của hay hàng gì vậy bác? Rổ rá khoảng nhiêu vậy bác?

Lebinno

Xe hơi
Cụ xem ở xe Kia Morning slx ấy, xe này tích hợp camera lùi vào gương chiếu hậu đấy

Beck

Xe điện
Mấy cái màn hình tích hợp trên gương chiếu hậu trên các xe nhập Hàn hầu như bị thay bằng hàng Tung Của hết :-?

babe_in_car

Xe điện
Website
orderhangduc.weebly.com

mr_bean

Xe tải
Gửi các tiền bối trên 4rum. Em cũng k biết tìm cái này thế nào trong 4rum. Tìm "Camera lùi" thì ra rõ nhiều, nhưng k có loại clip vào gương chiếu hậu được, nên em tạo 2pic mới.

Em muốn lắp 1 cái camera lùi loại có thể clip vào gương chiếu hậu khi lùi. Hôm trc có người nói với em là có cái loại đó. Dây camera lắp đầu nối vào sau gương hậu, có giá chờ gắn vào sau gương. Khi nào lùi thì lấy màn hình ra móc vào gương hậu trong xe thì sẽ lên hình. Nghe có vẻ hay, tiếc là người ta bảo cũng chỉ đã từng nhìn thấy có xe xài cái đó chứ k có thông tin.

Bác nào đã làm cái này hoặc biết chỗ nào làm thì chỉ giáo cho em với. Các bác thương thì thương cho chót, cho em cái rổ rá nữa nhé.
Cụ này chắc ít độ xe nên ko biết về cái này :P. Cụ có thể thay cả cái gương trong xe bằng loại gương tích hợp sẵn màn hình (nên lắp loại này) hoặc đơn giản hơn là lắp loại màn hình kẹp vào gương cũ (nhìn ko đc đẹp lắm). Giá rổ thì tùy hàng của anh Đào (khoảng hơn 2tr bao gồm cả camera) hay hàn xẻng... (tương đối đắt). Chỗ lắp thì hầu như cửa hàng nội thất nào cũng có, nếu cụ ở gần NV Cừ thì có thể qua 373 NVC (đt: 0906544444) xem loại này để tham khảo:

http://www.chelong.com.cn/rear-view-mirror-tft-lcd/in-car-security-division/rear-view-mirror-tft-lcd/rear-view-mirror-tft-lcd-cl-433rvs

Chỉnh sửa cuối:

cutrongxoay

Xe tải
Màn trên gương hậu chỉ được cái tiện thôi chứ nó nhỏ lắm. Nếu bác dùng loại này thì nên lắp thêm cái cảm biến lùi nữa là được

Lebinno

Xe hơi
Màn trên gương hậu chỉ được cái tiện thôi chứ nó nhỏ lắm. Nếu bác dùng loại này thì nên lắp thêm cái cảm biến lùi nữa là được
Không nhỏ lắm đâu cụ, tôi thấy đồ lắp sẳn trong KM nhập rất sáng, rõ nét. Đương nhiên lắp thêm cảm ứng lùi nửa thì chuẩn rồi, hehe

viet_phat

Xe tăng
TN Kinhđô 93 Lò Đúc & Số 8 LêQuangĐạo,MỹĐình
Website
phutungoto.vn
Bác có thể thay thế hẳn màn hình trong xe bằng màn hình có tích hợp sắn camera, hoặ có thể thay màn hình ốp gương đều được... Nếu có nhu cầu, bác qua chỗ em, em thay thế luôn cho.
Tel : 04 3636 9898 - 0979 41 87 41

matiz08

Xe điện
Lắp trên gương cũng tiện phết đấy, mỗi tội cứ phải ngửa cổ lên mà nhìn, làm cái màn hình có vẻ hay hơn,:)).

Gia_Khanh

Xe điện
Các cụ cho hỏi lắp cái gương giữa tích hợp màn hình này với 1 camera sau *** giá khoảng bao nhiêu. Xe em vẫn dùng đầu CD theo xe vì ko có nhu cầu xem DVD nhưng muốn lắm Cam lùi cho yên tâm, e còn thừa 1 cái màn hình gắn vào gương giữa ở nhà nhưng ko thích lắp lắm vì nó xấu & vướng, cản tầm nhìn. Cụ Việt Phát có thì báo hoặc nhắn tin cho e cũng dc.

Cám ơn các CỤ

smat

Xe tải
Bác có thể thay thế hẳn màn hình trong xe bằng màn hình có tích hợp sắn camera, hoặ có thể thay màn hình ốp gương đều được... Nếu có nhu cầu, bác qua chỗ em, em thay thế luôn cho.
Tel : 04 3636 9898 - 0979 41 87 41
Cụ cho hỏi cái chỗ đỏ kia là như thế nào sao hôm nọ tôi mang xe đến cụ ko giới thiệu đi ,màn hình gương có cam tích hợp sẵn ah có thẻ nhớ ko?

ecstasy

Xe buýt
108 Nghĩa Tân kéo dài - Cầu Giấy - Hà Nội

cargoman

Xe điện
Cụ ra chỗ bác Trung già ở Võ Thị Sáu mà lắp, khoảng 3 củ cả cam lùi cả gương

cargoman

Xe điện
Ai bảo cụ là nhỏ, nó to vật ra, soi rõ mọi thứ xung quanh đuôi xe. Lắp trên gương hậu tiện cái nữa là mình xem ở gương luôn, nếu chỉ thích nhìn gương mà không cần cam lùi thì có thể tắt màn hình đi là ok

cutrongxoay

Xe tải
Ai bảo cụ là nhỏ, nó to vật ra, soi rõ mọi thứ xung quanh đuôi xe. Lắp trên gương hậu tiện cái nữa là mình xem ở gương luôn, nếu chỉ thích nhìn gương mà không cần cam lùi thì có thể tắt màn hình đi là ok
Chắc mắt bác còn tốt nên thấy nó to chứ tớ thấy khó chịu lắm, sắp thay sang cái màn to dùng đây.