Luận bàn về Mitsubishi Attrage CVT

dinhbonbanh

Xe đạp
Mitsubishi attrageCVT - mời các bác đã- đang - và sẽ mua xe cho Em xin 1 chút ý kiến luận bàn về dòng xe này nhé.Thanks các Bác

katenguyen

Xe điện
em cũng hóng, mới lái thử tí ti và dòng này mới quá nên không biết "sức sống" của nó thế nào, mua xong vài năm lại bị giải tán thì phụ kiện phụ tùng khó kiếm chết mất haizzz

Không biết có ở đâu cho thuê con này ko nhỉ, em thuê 2-3 tuần chạy xem ntn :D

dinhbonbanh

Xe đạp
Bác cứ an tâm, tuy còn mới mẻ nhưng cũng đã rất nhiều bác tậu em nó rồi đó, Mit là dòng xe rất bền Bác nhé. Còn phụ tùng, phụ kiện thì Bác cứ qua Trung Thượng Em.zi zỉ zì zi cái gì cũng chiều Bác được luôn. thanks Bác he

dinhbonbanh

Xe đạp
Cảm ơn bác đã ủng hộ Mit chúng Em. Có gì thắc mắc bác cứ alo E nhé.:)

cauhaj

Xe tải
em cũng hóng, mới lái thử tí ti và dòng này mới quá nên không biết "sức sống" của nó thế nào, mua xong vài năm lại bị giải tán thì phụ kiện phụ tùng khó kiếm chết mất haizzz

Không biết có ở đâu cho thuê con này ko nhỉ, em thuê 2-3 tuần chạy xem ntn :D
Em Attrage này là xe toàn cầu của Mitsubishi mà bác ơi, nên sức sống của em nó còn lâu lâu lắm, em nó và Mirage chung máy móc nữa. Làm sao mitsubishi có thể để em nó chết đc, nó mà chết là có em Mira chết theo X_X nên cụ cứ yên tâm mà vi vu. Em gửi cụ xem link em nó ra mắt bên Châu Âu.
http://autopro.com.vn/quoc-te/mitsubishi-attrage-gio-moi-ra-mat-thi-truong-chau-au-kho-tinh-20150120141326771.chn

MR.Hiếu - Mitsubishi An Dân
094 55 66 696

Láng Sủng

Xe hơi
Cá nhân em thấy Attrage là con xe "hay trong tầm tiền" nhưng sao thấy ít người đi vậy! Hôm nay lại nghe hãng Mit thôi không nghiên cứu phát triển dòng sedan nữa, nhất là lancer. Mai mốt thì phụ tùng, phụ kiện cho em này biết làm sao? hu hu!

Bamboochick

Xe hơi
Cá nhân em thấy Attrage là con xe "hay trong tầm tiền" nhưng sao thấy ít người đi vậy! Hôm nay lại nghe hãng Mit thôi không nghiên cứu phát triển dòng sedan nữa, nhất là lancer. Mai mốt thì phụ tùng, phụ kiện cho em này biết làm sao? hu hu!
đã mua MIT thì phải chấp nhận như vậy thôi bác, còn hơn mấy bác mua su hào nhiều rồi ah. giá phụ tùng thì cao nhưng toàn hàng xịn, hàng nhái hàng giả còn khó mua hơn hàng xịn ah

Doox

Xe đạp
Em nhận xe mới được 1 tuần mà chạy ra đường cũng đã gặp 3 anh em rồi. Cá nhân em thì lại không thích em nó chạy đầy đường. Miễn là mình thấy hài lòng với em nó là được.

Láng Sủng

Xe hơi
Vâng, cảm ơn cụ Doox. Em cũng chẳng muốn em nó chạy đầy đường đâu, chính vì vậy em đã chọn em nó và đã rất hài lòng. Nhưng cả ngày chẳng nhìn thấy xe nào giống mình cũng thấy sao sao ý!

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
em chưa chạy ATT cvt này nhưng bên Thái thấy chạy nhiều ... mới ngồi Pajero sport thấy MIT cải tiến chất lượng tốt lên ko thể phủ nhận .... ATT này chắc cũng vậy mà giá xe Nhật mà ăn cạnh tranh như xe Hàn thế này ... cớ gì không chọn xe Nhật mà chạy cho chất .... Em thấy hiện tại MIT thay đổi rất tích cực chất lượng xe ... ngang phân với TOY , HON , MZD ...về chất lượng nhưng giá lại rẻ hơn hẳn .... tội gì cùng chất lượng lại cứ phải lao vào các xe đắt tiền hơn để cho khổ cái túi ... Mua rẻ rồi bán rẻ thì cũng có thiệt gì đâu .... cái chính là MIT đã và đang rất bền bỉ ...

truongvantien

Xe tải
Em nhận xe mới được 1 tuần mà chạy ra đường cũng đã gặp 3 anh em rồi. Cá nhân em thì lại không thích em nó chạy đầy đường. Miễn là mình thấy hài lòng với em nó là được.
Cụ ơi em sợ nó cái điều cụ muốn lại không được rồi. Tốc độ bán của em attrage tốt lắm so với các dòng xe khác của Mitsubishi lắm cụ ah.

pazero

Xe máy
E cung dang phan van chon e nay. E dung lanecer 2001 ma gio chay van suong lam. Vua lanh vua an it. Cac cu di roi cho xin ti cam nhan ah.

macadu

Xe tải
Website
giaxetot.vn
Em là Saler cùng khách chạy thử xe Mitsubishi Attrage nhiều, Khách hàng đánh giá khá cao về khả năng chống ồn, tăng tốc của Attrage so với các dòng xe cùng phân khúc: Sunny, Vios, City. Có người lại ví von em nó cách âm tốt hơn cả Toyota Altis các bác ạ. :-* :-*
Những khách hàng đang sở hữu Attrage đánh giá xe chạy khá ổn; tiết kiệm nhiên liệu.
Đó là phản hồi từ khách hàng. Trải nghiệm thực tế thế nào, đánh giá cụ thể hơn chắc cần ý kiến của các cụ đã và đang sở hữu em nó.

Chỉnh sửa cuối:

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
MIT ATT CVT có kiểu dáng dễ chịu ko phô trương như VIOS , ko thể thao như CITY , ko màu mè như ACCENT , MIT ATT có kiểu dáng nhẹ nhàng nên bền mốt , Nếu dân đổ xô đi mua 1 chiếc Morning 1.0 chỉ vì nó rẻ thì xem nó rẻ hơn MIT ATT có bao nhiêu trong khi tính năng và kiểu dáng MIT ATT hơn hẳn .. chưa nói là xe Nhật ... phân khối và công suất thì theo tùy mục đích nhưng như ATT thì dư sức với các nhu cầu phố thị mà vẫn ra dáng đàng hoàng hơn mấy cái xe đuôi cụt như Morning hay I 10 ... giá cả cũng hợp lý ... so với em CITY mà em đang đi thì nó rẻ hơn nhiều ... Nói chung MIT ATT là 1 chọn lựa HỢP LÝ và cả HỢP VÍ ....

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em là Saler cùng khách chạy thử xe Mitsubishi Attrage nhiều, Khách hàng đánh giá khá cao về khả năng chống ồn, tăng tốc của Attrage so với các dòng xe cùng phân khúc: Sunny, Vios, City. Có người lại ví von em nó cách âm tốt hơn cả Toyota Altis các bác ạ. :-* :-*
Những khách hàng đang sở hữu Attrage đánh giá xe chạy khá ổn; tiết kiệm nhiên liệu.
Đó là phản hồi từ khách hàng. Trải nghiệm thực tế thế nào, đánh giá cụ thể hơn chắc cần ý kiến của các cụ đã và đang sở hữu em nó.

Cái chỗ bôi đỏ kia thì em nghĩ là do lốp MIT ATT nó bé nên phản hồi từ bánh lên ít hơn chứ nó cũng chả dầy dặn hay có lót xốp cách âm j hơn đâu cụ ợ

macadu

Xe tải
Website
giaxetot.vn
Cái chỗ bôi đỏ kia thì em nghĩ là do lốp MIT ATT nó bé nên phản hồi từ bánh lên ít hơn chứ nó cũng chả dầy dặn hay có lót xốp cách âm j hơn đâu cụ ợ
Vâng, có thể do như cụ nói, cũng có 1 lý do nữa: Attrage xe nhập khẩu Thái Lan - cách âm chắc tốt hơn nếu sản xuất (lắp ráp) trong nước

Doox

Xe đạp
Mit Att có bộ lốp Dunlop ngon nên chạy êm các cụ ạ. Còn độ ồn từ cửa và nóc xe là tương đương City.

Chỉnh sửa cuối:

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
Vâng, có thể do như cụ nói, cũng có 1 lý do nữa: Attrage xe nhập khẩu Thái Lan - cách âm chắc tốt hơn nếu sản xuất (lắp ráp) trong nước
em đã ngồi Camry Thái , rất ùng ùng ko hơn xe vn cụ ợ . bên đó còn chạy đg bê tông ồn tởm hơn VN cụ ợ