Luận bàn về KIA - CERATO - Dong HATBACK

Bamuathatbat

Xe đạp
[FONT=&quot]Kính các cụ!
Chả là dư thế lày. Hôm rồi lượn ngoài đường, bỗng chốc thấy có một em xế rất nạ. Nhìn Face cứ tưởng Forte hoặc Cerato. Nhưng nhìn kỹ lại mông em ý thì không phải. Một cái mông rất mới. Không hiểu là giống gì? đoán ngay trong đầu là một em nào m[/FONT][FONT=&quot]ới ra của anh Hải. Về nhà hỏi ngay bác Go. Được biêt em ấy là Cerato Hatback. Hàng nhập nguyên chiếc, không phải hàng của anh Hải.[/FONT]
[FONT=&quot]Cảm nhận ban đầu về em nó: Kết dáng chuẩn. Nhìn hình thức mới lạ, khác hẳn em forte hay cerato sedan. Có lẽ cùng dòng với i30 hay Focus. Nội thất thì theo bác Go thì ổn. Đúng tiêu chuẩn Á đông luôn. [/FONT]
[FONT=&quot]Về trao đổi với Gấu và được sự nhất trí của Gấu già, hôm thứ 7 vừa rồi em lướt Bamuathatbat đi ngược xuôi thị trường để được chiêm ngưỡng và đổi xế. Hehe.[/FONT]
[FONT=&quot]Ngược xuôi, các hướng Đông – Tây – Nam – Bắc của Thành Cổ Noa. Qua hàng noạt các Sâu. Kết quả e chỉ chiêm ngưỡng được đúng 2 em. [/FONT]
[FONT=&quot]Nhận định về em nó:[/FONT]
[FONT=&quot]- Hình thức: Ổn – Rất nam tính [/FONT]
[FONT=&quot]- Nội thất: Đừng hỏi – Chuẩn mực Á đông[/FONT]
[FONT=&quot]- Mức độ an toàn: Tùy thuộc nơi xuất hàng (Trung đông hay Châu âu)[/FONT]
[FONT=&quot]- Xuất xứ: Trung đông – Châu âu[/FONT]
[FONT=&quot]- Giá cả: 32 obama (nhưng một số bác Sâu hứa hẹn có discount nếu nhiệt tình)[/FONT]
[FONT=&quot]Kết luận: Sẽ lấy ==[/FONT]è[FONT=&quot] Lấy[/FONT]
[FONT=&quot]Nhưng các cụ ơi, em còn chút băn khoẳn trên con đường đi đến chữ lấy.[/FONT]
[FONT=&quot]Thứ nhất: Về xuất xứ. Nghe các bác Sau thì các bác ấy nói là hàng Hàn hết. Xuất châu Âu => Chả biết đường nào mà lần. Vì các tiêu chuẩn đều là những thứ mình không kiểm tra được. Như túi khí ( 6 túi khí, 8 điểm nổ hay 8 túi khí 10 điểm nổ hay chỉ 1 túi khí,…hệ thống EPS,..ABS,,…)[/FONT]
[FONT=&quot]Thứ hai: Về giá cả. Theo em tính thì các bác Sâu sẽ discount cho em. Tầm còn 31.5 obama[/FONT]
[FONT=&quot]Vậy, để giúp em có vợ 2, em nhờ các bác đã sở hữu em này tư vấn giúp em 2 vấn đề nêu trên nhé. Sẽ có hậu tạ cho bác nào nhiệt tình (Mía đá Karaoke ở Mỹ đình luôn) KEKE.[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]

Banhem

Xe hơi
Trong này đã có topic về dòng HB, mời bác vào tham khảo, có khá nhiều thông tin lý thú và có ích

KarinMoon

Xe tăng
HB nhìn đẹp phết cụ ạ :-bd