Lỗi nâng hạ kính xe

Xế còi to

Xe đạp
Tình hình vợ yêu của e là Innova J nâng G đã được gần 3 năm. Hôm nay tự nhiên e ấy dở chứng đùng cái 3 kính xe rủ nhau đứng im. E đang lo quá, vừa sợ lo chập điện nhưng mà các hệ thống điện khác thì OK vừa lại lo bảng mạch điều khiển kính nâng có vấn đề. Còn cháy mô tơ chả lẽ cả 3 e ấy cùng rủ nhau cháy 1 lúc

longmaka

Xe tải
Tình hình vợ yêu của e là Innova J nâng G đã được gần 3 năm. Hôm nay tự nhiên e ấy dở chứng đùng cái 3 kính xe rủ nhau đứng im. E đang lo quá, vừa sợ lo chập điện nhưng mà các hệ thống điện khác thì OK vừa lại lo bảng mạch điều khiển kính nâng có vấn đề. Còn cháy mô tơ chả lẽ cả 3 e ấy cùng rủ nhau cháy 1 lúc
Xe của cụ phải kiểm tra mới biết dc. Có thể do lỗi công tắc tổng cũng có nhiều trường hợp cả 3 cái chết cùng lúc. Tóm lại phảo tháo ra để thử trực tiếp từng motor mới biêt có chết hay ko.

hai_phuc.autote

Xe tăng
Motơ ko chết,có thể do công tắc ko tiếp xúc hoặc giắc điện bị mô ve nên ko đủ dòng điện để quay đc mô tơ,joặc là thiếu mát.

phuxd45

Xe hơi
Chắc bẩn chỗ tiếp xúc ạ. Xe em ko lên xuống kính được ra thợ vệ sinh tí là xong

Xế còi to

Xe đạp
Dạ cảm ơn các bác. Hôm qua e tự tháo táp li ở ghế tài ra thì thấy 1 cháu chuột bao tử hay còn gọi là chuột nhắt chết khô queo. E gỡ ra thấy 1 số dây điện đã cũ cộng thêm có bác khuyên kiểm tra cái cầu chì tổng ở chỗ ghế tài thế là e đấu lại 1 số đoạn dây rồi lấy giấy than vệ sinh mấy chỗ tiếp xúc trong mạch thề là vợ yêu của e khỏi bệnh. Mừng quá các bác ạ