[Thảo luận] Liệu cụ này có tham gia OF

anhmt

Xe buýt
Kính các cụ
[YOUTUBE]?v=9-D--qRT70E&feature=player_embedded[/YOUTUBE]

Dương Tử Anh

Xe tải
Không biết vụ này kết quả thế nào hả cụ?
Bây giờ em thấy chả phải Ofer mới cứng và chiến được như thế này đâu cụ ạ.

longtech21

Xe tăng
Không biết vụ này kết quả thế nào hả cụ?
Bây giờ em thấy chả phải Ofer mới cứng và chiến được như thế này đâu cụ ạ.
e thấy nhờ có Ofer nên mới có nhiều cụ dư thế này. cờ nhíp này có mấy cụ đưa lên rồi.

quyennc

Xe tăng
lúc cuối em thấy có giọng doạ đập điện thoại. giờ công an còn có bảo kê thế này thì ai là tội phạm ai là công an đây ??

QuynhDuong

Xe hơi
lúc cuối em thấy có giọng doạ đập điện thoại. giờ công an còn có bảo kê thế này thì ai là tội phạm ai là công an đây ??
Đúng có có tiếng dọa đập điện thoại,
chuẩn. xã hội bây giờ không thể hiểu đc. Ai đang bảo kê ai đây

buicongchuc

Xe ba gác
CS Thượng tá Mai Văn Quyên...., thượng tá rồi mà trình độ quá ngu dốt. Việc xử lý vi phạm hành chính là một việc rất bình thường, cách hành xử không đúng tác phong điều lệnh của nhóm CS này vi phạm điều lệnh ngành, vi phạm pháp luật khi có ý định ngăn cản người dân ghi hình, vi phạm pháp luật khi thực hiện hành vi "gần như là cướp" tài sản của người dân.... Nếu "thanh niên cứng" kia gửi đơn khiếu lại về hành vi vi phạm điều lệnh ngành, hành vi vi phạm pháp luật của nhóm CS kia lên cấp trên của nhóm CS đó em dự là các anh ấy cũng đau đầu đấy ạ!

Em vote cho thanh niên đó! (Hôm nay em không muốn gọi các anh ý là xxx nữa ạ!)

Honda67cm

Xe hơi
sao có mấy trường hợp 2b đi không đội nón bảo hiểm mà chả thấy xxx hỏi thăm nhỉ :)

benq

Xe điện
xxx muốn nhả ngay đoạn giữa rồi nhưng dân đông nên sợ xấu mặt, luật lá cũng trả nắm được gì cả

huyengau

Xe buýt
3 cục 2 gạch mà phải ra đg ah

Tba.hanoi

Xe tải
Em có địa chỉ cả 3 miền http://thanhbinhauto.com
Website
thanhbinhauto.com
CS Thượng tá Mai Văn Quyên...., thượng tá rồi mà trình độ quá ngu dốt. Việc xử lý vi phạm hành chính là một việc rất bình thường, cách hành xử không đúng tác phong điều lệnh của nhóm CS này vi phạm điều lệnh ngành, vi phạm pháp luật khi có ý định ngăn cản người dân ghi hình, vi phạm pháp luật khi thực hiện hành vi "gần như là cướp" tài sản của người dân.... Nếu "thanh niên cứng" kia gửi đơn khiếu lại về hành vi vi phạm điều lệnh ngành, hành vi vi phạm pháp luật của nhóm CS kia lên cấp trên của nhóm CS đó em dự là các anh ấy cũng đau đầu đấy ạ!
Thầy nào tớ đó cụ à, đừng hy vọng sếp của mấy anh này xử lý khá hơn. Vì nếu họ có kiến thức về luật pháp và điều lệ ngành thì họ đã không để lính ra đường làm vậy

quyennc

Xe tăng
em không sống trong thời pháp thuộc, Nhưng nhìn hình ảnh này em lại nhớ hình ảnh mấy "cậu cai" thời xưa đi cướp ngày và đàn áp dân mềnh.
chung quy lại là kiểu ji dân cũng là ng thiệt thòi

Chỉnh sửa cuối:

bikhoai

Xe buýt
E thấy chủ clip cứ luôn mồm bảo đây là tài sản cá nhân của tôi.Tại sao xxx o hỏi ngược lại :a chứng minh cho chúng tôi đây là tài sản của a đi ,làm sao cứ phải loằng ngoằng mất thời gian.Nghiệp vụ chán vãi.O hiểu sao vẫn 3 sao 2 vạch,chắc sống lâu lên lão.

koj

Xe tải
E thấy chủ clip cứ luôn mồm bảo đây là tài sản cá nhân của tôi.Tại sao xxx o hỏi ngược lại :a chứng minh cho chúng tôi đây là tài sản của a đi ,làm sao cứ phải loằng ngoằng mất thời gian.Nghiệp vụ chán vãi.O hiểu sao vẫn 3 sao 2 vạch,chắc sống lâu lên lão.
thế thì em trả lời hộ cụ ấy là : "tôi không có nhiệm vụ để chứng minh cho ông và ông cũng không có quyền bắt tôi phải chứng minh". Như nào là loằng ngoằng mất thời gian ? Chủ clip nói là "sai tôi nộp phạt cho nhà nước". Còn các ông đi xử lý vi phạm mà chính các ông còn sai từ những thứ đơn giản nhất trở đi dùng những hành động như trấn cướp của dân thế thì điều gì mới là đáng lên án ?

aodahangthung

Xe máy
xxx mà ko giải quyết dc nhờ đến bảo kê doạ đập đt.

Chaukga

Xe container
Làm tớ thằng khoon hơn làm thầy thằng dại. Đây cả thầy lẫn tớ đều dốt ngang nhau. Chúng cướp dễ nên không tưởng được gặp các ca như thế này. Ngay câu đầu thanh niên đã hỏi ai làm việc với tôi - là đã lộ chuẩn bị cài rồi vậy mà thằng to nhất vẫn đâm đầu vào rọ.