Liền Kề,Biệt Thự, Chung Cư Hoàng Mai Dự Án Tốt, An Toàn

Em mạo muội lập topic để các cụ cùng nhau chia sẻ dự án tốt, pháp lý ổn, không gian tốt tại quận Hoàng Mai! Vì thời điểm này nhiều dự án bị dính phốt quá, pháp lý không ổn mà cứ bung ra bán buôn như thật! Khổ nhất là khách hàng mua thôi!

Oto Funny

Xe máy
cụ này lại định quảng cáo cho dự án nào à :)

drhung

Xe buýt
chắc quảng cáo cho Gamuda.

drhung

Xe buýt
e định vào mời chào nhưng thấy cụ nói thế e lại thôi...
ông anh mình cũng ở Gamuda, bỏ 11 tỷ ra mua căn góc 180m2, xây nhà 3 tầng 65m2 còn lại xây vườn => sân vườn thì rất rộng nhưng nhà thì quá chật, kê cái gì cũng phải tính toán. Nên em không có cảm tình với Gamuda lắm, em vẫn bảo ông ý là bỏ 11 tỷ ra cho căn nhà này là quá phí.

Ms.Huyen

Xe tải
ông anh mình cũng ở Gamuda, bỏ 11 tỷ ra mua căn góc 180m2, xây nhà 3 tầng 65m2 còn lại xây vườn => sân vườn thì rất rộng nhưng nhà thì quá chật, kê cái gì cũng phải tính toán. Nên em không có cảm tình với Gamuda lắm, em vẫn bảo ông ý là bỏ 11 tỷ ra cho căn nhà này là quá phí.
Liền kề bên em chỉ 65m2/sàn nhưng nhiều cụ thiết kế nhà rất đẹp và hợp lý, không hề bé như cụ nghĩ đâu ạ, diện tích như vậy là khá phù hợp cho gia đình có 3 thế hệ. Căn của anh cụ vườn rộng như kia tha hồ thiết kế tiểu cảnh suối, vườn hoa, anh cụ mà đầu tư kha khá sẽ rất đẹp đấy ạ :D
Nếu cụ thích diện tích sử dụng lớn cụ có thể tham khảo qua khu Song lập bên em, diện tích sử dụng sẽ nhiều hơn từ 77-83m2/sàn, thiết kế 3 tầng thêm 1 tum để phơi phóng và làm gian thờ riêng, mặt tiền cũng lớn hơn: 7-7,5m căn tiêu chuẩn, tuy nhiên diện tích sử dụng lớn hơn thì khoảng sân vườn sẽ bé hơn 1 chút. Giá thì cũng ngang với căn của anh cụ khoảng 11 tỷ/căn thôi cụ ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

Huytq020304

Xe hơi
Em mạo muội lập topic để các cụ cùng nhau chia sẻ dự án tốt, pháp lý ổn, không gian tốt tại quận Hoàng Mai! Vì thời điểm này nhiều dự án bị dính phốt quá, pháp lý không ổn mà cứ bung ra bán buôn như thật! Khổ nhất là khách hàng mua thôi!
cụ này chắc đang chào bán gamuda rồi

cụ này lại định quảng cáo cho dự án nào à :)
Em thấy nhiều cụ đoán em quảng cáo cho Gamuda - Há chẳng phải các cụ bảo là Gamuda là dự án tốt và an toàn hay sao.
Thực tình em làm topic là để mọi người cùng thảo luận, bởi vì dự án nào cũng có ưu nhược điểm. Sắp tới ở đây triển khai mấy dự án của Vimefulland, Lã Vọng, Gamuda cũng ra giai đoạn cuối cùng nữa. Mọi người cùng chia sẻ cùng đóng góp cho quý vị nào có nhu cầu hoặc đang lay hoay tìm kiếm dự án phù hợp với mình thì sẽ có cái nhìn đúng đắn hơn.

Các cụ đừng bảo em QC cho Gamuda nhé :D

langthanghanoi

Xe hơi
Sale toàn pub mặt bằng của vinhomes thăng long và vinhomes riverside để lừa khách. Các cụ nên xem xét cẩn thận

langthanghanoi

Xe hơi
Em thấy nhiều cụ đoán em quảng cáo cho Gamuda - Há chẳng phải các cụ bảo là Gamuda là dự án tốt và an toàn hay sao.
Thực tình em làm topic là để mọi người cùng thảo luận, bởi vì dự án nào cũng có ưu nhược điểm. Sắp tới ở đây triển khai mấy dự án của Vimefulland, Lã Vọng, Gamuda cũng ra giai đoạn cuối cùng nữa. Mọi người cùng chia sẻ cùng đóng góp cho quý vị nào có nhu cầu hoặc đang lay hoay tìm kiếm dự án phù hợp với mình thì sẽ có cái nhìn đúng đắn hơn.

Các cụ đừng bảo em QC cho Gamuda nhé :D
Cụ này bên bán Vimefulland, Lã Vọng thì khai thật đi.

Em tổng hợp cho các cụ thế này:
Về giá, chắc chắn không có giá 7 tỷ như mấy sale bịp khách đâu nhé mà sẽ cao hơn.
Về đặt cọc hay đặt chỗ: Các cụ đừng vội nghe theo sale vì đã có gì đâu mà đặt kẻo đến lúc khó rút lại tiền.
Sale toàn tung hỏa mù để dồn khách nào nhẹ dạ, mua nhà thì cứ bình tĩnh.
Cụ nói như này là cạnh tranh không lành mạnh rồi,
Sale chủ đầu tư gamuda họ chắc chắn biết được khoảng giá để chào khách hàng, cụ đứng ngoài thì đừng có chọc gậy bánh xe, cái nào cũng có nhân quả hết cụ ạ
Cụ đi topic nào cũng comment cái câu này. còn bôi chữ đỏ nữa thì thấy cụ là người phẩm chất không tốt rồi đó, bản thân em là sale tự do, nhưng luôn có nguyên tắc của riêng mình, như vậy mới có tiếng nói dc cụ ạ! Rút kinh nghiệm nhé!

langthanghanoi

Xe hơi
Cụ nói như này là cạnh tranh không lành mạnh rồi,
Sale chủ đầu tư gamuda họ chắc chắn biết được khoảng giá để chào khách hàng, cụ đứng ngoài thì đừng có chọc gậy bánh xe, cái nào cũng có nhân quả hết cụ ạ
Cụ đi topic nào cũng comment cái câu này. còn bôi chữ đỏ nữa thì thấy cụ là người phẩm chất không tốt rồi đó, bản thân em là sale tự do, nhưng luôn có nguyên tắc của riêng mình, như vậy mới có tiếng nói dc cụ ạ! Rút kinh nghiệm nhé!
Không phải chọc gậy, mà là thông tin không chuẩn sale khẳng định như đúng rồi. Vậy đó là bịp khách hay là như nào? Còn cụ đừng nhắc nhân quả, cái đó to tát lắm, khó lường lắm. Không ai khẳng định mình "ngon" 100% cả.

Không phải chọc gậy, mà là thông tin không chuẩn sale khẳng định như đúng rồi. Vậy đó là bịp khách hay là như nào? Còn cụ đừng nhắc nhân quả, cái đó to tát lắm, khó lường lắm. Không ai khẳng định mình "ngon" 100% cả.
Bạn e làm ở gamuda nhiều lắm, có cả công văn hướng dẫn mở sổ tiết kiệm ngta chụp cho em xem rồi. em quên nói cái kia khách cũng ko mất tiền nếu ko mua mà cụ. Cụ tìm hiểu kỹ, nếu muốn mua thì sang đó bảo sale họ tư vấn cho, còn nếu cụ cũng làm sale thì thôi để cho người t kiếm tiền. Em thấy dự án nào ngta chẳng giục khách đặt mua trước, đâu gì mỗi gamuda đâu,