liberty mới mua kêu tiếng " rerere " ... Các bác giúp em với ak ... !

kid_1980_1412

Xe đạp
Xin chào các bác ... lần đầu tiên em đi xe ga libery việt .. em vừa mới mua.. đi được 200km ... lúc mua về xe em đi kêu rerere... và h lại xuất hiện 1 hiện tượng lạ .. là lúc dừng xe.. cứ mấy s lại có 1 tiếng kêu tách ... như kiểu tiếng " nước rơi đập vào bô " tạo ra tách :((... các bác tư vấn giúp em được ko ak... lần đầu tiên em đi xe này.. ko bít xe có bị lỗi hay bị làm sao ko nữa.. bỗng dưng thấy lo lắng...

Em cảm ơn các bác nhiều lắm !

53S-1744

Xe đạp
cái tiếng tách đấy là do bô xe nóng nên nó kêu thế thôi. LX nhà e cũng thế mà

lanhuong1965

Xe điện
Xin chào các bác ... lần đầu tiên em đi xe ga libery việt .. em vừa mới mua.. đi được 200km ... lúc mua về xe em đi kêu rerere... và h lại xuất hiện 1 hiện tượng lạ .. là lúc dừng xe.. cứ mấy s lại có 1 tiếng kêu tách ... như kiểu tiếng " nước rơi đập vào bô " tạo ra tách :((... các bác tư vấn giúp em được ko ak... lần đầu tiên em đi xe này.. ko bít xe có bị lỗi hay bị làm sao ko nữa.. bỗng dưng thấy lo lắng...

Em cảm ơn các bác nhiều lắm !

Pi thì nhiều tiếng kêu lạ lém.Nhất là đối với người lần đầu tiên sài xe Pi như em & bác đây!!!
Theo em thì...nghe riết rồi nó quen tai thôi bác ơi!!!
Chả thế mà nhiều người nói tiếng kêu đặc thù của xe Pi.
Bác cứ yên tâm chạy,xe em giờ cũng ngoài 6000km rồi,chả thèm để ý nó như nào nữa,cái phương tiện cho mình di chuyển ấy mà.
Phải không bác???

Hung_liberty

Xe hơi
xe em thích kêu gì thì cứ kêu, bận tâm làm gì hả bác. thế bác có thấy hiện tượng xe ăn xăng hơn hay khó đi hơn ko
Nếu ko thì cứ đi đi