Lexus GX 470 được ưa chuộng tại VN ???

Dạo này thấy trên đường phố nhiều, nhân tiện gặp một em liền làm thịt em nó cho các bác nghía.

1. Trông cũng bướng phết

2. Đằng sau, trông không ngầu bằng đằng trước.

3. Đèn sau trông hơi thường.

4. Đèn trước trông ngầu hơn

xdhungviet

Xe hơi
ôi, hôm trước đi đường thấy con xe này, giật mình bảo , quái xe proton làm cũng đẹp thế nhỉ, trông giống prado thế, đi một lúc, nhớ lại cái này là toyota mà, đúng là lẩm cẩm. tiên sư bọn proton:D

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
Đi lên vỉa hè tý nhé:

Thế giới xe ơi, bác có để ý rằng các ảnh chụp của bác về mấy con xe, các góc chụp hoàn toàn giống nhau, góc chụp tổng thể đằng trước, góc chụp đằng sau, góc chụp đèn pha, góc chụp đèn hậu,... hầu hết các góc chụp không thay đổi, bố cục ảnh không thay đổi. Kể cũng lạ :^) :^) :^) :^) *-) *-) *-)
Nhưng mà công nhận làm phóng viên cũng hay, đè được mấy thằng ra chụp cũng sướng....:) :) :)

zippo nói:
Đi lên vỉa hè tý nhé:

Thế giới xe ơi, bác có để ý rằng các ảnh chụp của bác về mấy con xe, các góc chụp hoàn toàn giống nhau, góc chụp tổng thể đằng trước, góc chụp đằng sau, góc chụp đèn pha, góc chụp đèn hậu,... hầu hết các góc chụp không thay đổi, bố cục ảnh không thay đổi. Kể cũng lạ :^) :^) :^) :^) *-) *-) *-)
Uhm, bác nhận ra ảnh em chụp thế là em mừng rùi. Em nghĩ mỗi xe đều cần xem xét kỹ các góc cạnh đó. Hi hi, lần sau em sẽ rút kinh nghiệm. Chỉ sợ các bác bảo ảnh em đi lấy ở đầu thì :(

songlam

Xe buýt
Những xe này đi đường Hà nội thì hơi phí nhỉ

sontt

Xe buýt
Nhung xe nay di duong Vinh - Nghe An nha dang ay moi goi la dung cho, hi.

phan_hieu

Xe đạp
Chào bác VinhNguyen. Xe ở Nghệ An là của Trâm bù đó bác, nghe bảo ông ý có hai con lận, cậu con trai của bác ý yêu con bé gần nhà em, toàn thấy hai anh chị đi chơi suôt mà thấy thương mình quá.
Bác Songlam à, lúc nào có dịp về thăm quê ghé nhà em chơi bác nhé....(b)

xdhungviet nói:
ôi, hôm trước đi đường thấy con xe này, giật mình bảo , quái xe proton làm cũng đẹp thế nhỉ, trông giống prado thế, đi một lúc, nhớ lại cái này là toyota mà, đúng là lẩm cẩm. tiên sư bọn proton:D
Oan cho Proton bác phải chửi " Tiên sư bọn bán kính đểu" :)) :D

( bác có đeo kính đúng không ? ) :P

Mazspeed

Xe container
Songlam viết:
Những xe này đi đường Hà nội thì hơi phí nhỉ
Hà Nội Porsche Cerrera và Aston Martin còn phi được, anh GX này đã làm gì mà phí hả bác.

HUYNHC240Tài khoản đã xác minh

Trên từng cây số
Website
www.Vietthinheec.vn
em thấy bảo con này chạy đường trường chỉ mất có 13 lít thôi, không biết có phải không??? bác nào biết giúp em cái..nghe đâu nó ngắt mấy máy nên kinh tes về nhiên liệu???

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Tôi thì thấy form của nó trông cứ như Land ấy, không khoái. Murano đẹp hơn, bác Camel nhề!

Mini

Xe máy
em này ngon nhất là hệ thống audio Mark Levinson. mấy em Porsche ở VN cũng chỉ là Bose thôi.
Mini

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
Bác nhìn đâu mà bảo nó dùng loa Mark thế???? LS430 mới dùng loa Mark mà đấy cũng chỉ là option thôi bác ơi
Mini nói:
em này ngon nhất là hệ thống audio Mark Levinson. mấy em Porsche ở VN cũng chỉ là Bose thôi.
Mini

cup 81

Xe đạp
Không biết thế nào chứ tui thấy bên này em nó chạy ngoài đường so với mí em khác trông hèn lém bác ah. Nhìn nó nhỏ xíu mà phần mông thì lại tóp quá nên trong íu xìu. Nhìn mí em của Mẽo chính thống or của Nis xuất Mẽo thì mới gọi là to các bác ah.
Uh mà tui cũng thích Mu hơn he he he:D :D

Mini

Xe máy
@Zippo: đúng ML đấy, anh nghe và xem trên 1 con đời 2006 rồi
Mini