Lên Sport cho sh2010..?

Kent2014

Đi bộ
Báo cáo với các cụ vợ hai nhà em dạo này già và xấu quá, ngồi buồn cộng với gom đc ít lúa nên định mông má, lên đời sport cho bằng chị bằng em với người ta :-" nhưng ngặt nỗi lại k nắm rõ đc quy trình mông độn thế nào, giá cả ra sao, chỗ nào thì uy tín...Đã tham khảo qua các box của các cụ đi trước đã hỏi nhưng em vẫn thấy mơ hồ vào mộng mị sao ý nên lại cắn răng lên đây đăng đàn lập thớt nhờ các cụ vén áng mây mù giúp em. Để tiện cho các cụ tư véo em xin báo cáo thông số của vợ hai em như sau ạ: Sh2010 màu đen, vành và tay sách màu ghi. Em tính sơn lại cả xe cho mới và máu lun các cụ ạ :)
P/s: Có cụ nào đã sơn ở Công ty Phúc Nguyên 431 Giải phòng rồi cho em xin ít Review luôn ạ. Đội ơn và Vodka các cụ hết mình ạ.

quylun1989

Xe máy
ko nên ra phúc nguyên sơn , phúc nguyên chỉ làm piaggio là ok thôi bác ạ ! sơn vành càng , nẹp , thụt SH2010 em mới làm hết 1tr ở Trần Phú , nhưng phải đúng hàng mới đẹp và chuẩn nhé , mấy hàng còn lại ko đẹp đâu ! cụ cần inbox em cho đc và số đt lh

Kent2014

Đi bộ
ko nên ra phúc nguyên sơn , phúc nguyên chỉ làm piaggio là ok thôi bác ạ ! sơn vành càng , nẹp , thụt SH2010 em mới làm hết 1tr ở Trần Phú , nhưng phải đúng hàng mới đẹp và chuẩn nhé , mấy hàng còn lại ko đẹp đâu ! cụ cần inbox em cho đc và số đt lh
Sơn ở Phúc Nguyên k đc hả cụ, cụ thể nói rõ hơn đc k, em thấy nó có sơn cả sh mà nhìn xưởng sơn của nó cũng ngon và chuyên nghiệp ra phết. Nếu sơn ở Trần Phú ngon hơn thì cụ cho em xin ĐC+ĐT L/h với, phiền cụ Post luôn lên trên này để có anh em nào cần thì tham khảo luôn cụ ạ. Sau này nếu sơn xong xe em cũng xin có bài Review để các a e khác tham khảo, phục vụ cộng đồng cũng là phục vụ mình phải không cụ. Em xin Vodka cụ trước ạ.