Chi hội lều VIOS- E & G hội họp, ọp ẹp và trao đổi

qutuhu

Xe máy
Chào các cụ!

Các cụ xem ảnh off hôm qua mà các cụ không có biểu cảm gì trước sự hiện diện của một "Quý mợ" thật khả ái thế sao? Xin thông báo với các cụ chưa biết, đó là một thành viên "mới toanh" của OF và đặc biệt hơn là của hội Vios đó. Nick và nhân thân của quý mợ thì các cụ cố gắng tự tìm hiểu nhé. Tôi chắc rằng sẽ có rất nhiều điều thật thú vị ở quý mợ đó.

Chỉnh sửa cuối:

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Cảm ơn tất cả các Bác, và đặc biệt Mợ đã tham gia buổi off hôm qua. Hy vọng lần tới chúng ta sẽ đông vui hơn. Chúc hội Vios của chúng ta ngày càng phát triển !

SốtVirút

Xe tăng
Các bác off xong thì post ảnh lên nhé, em bây giờ phải đưa bà cả tương lai về quê có việc gấp nên k đến được, hichic tiếc quá. Chúc các bác có buổi offline vui vẻ(b)
E tưởng cụ có bà cả từ lâu rồi.
Mà cụ ở ngách 49 số nhà bao nhiêu vậy để E biết sang cụ chơi?

darkmanhvn

Xe tải
E tưởng cụ có bà cả từ lâu rồi.
Mà cụ ở ngách 49 số nhà bao nhiêu vậy để E biết sang cụ chơi?
Em ở số 25 bác ạ, 15 hôm nữa em mới cưới bạc ạ. Hôm nào mời bác qua em chơi :)

quoctoan75

Xe máy
Sao thấy danh sách đăng ký đông đông mà chỉ có chưa được 10 cụ vậy? Còn Mợ trong ảnh thì em cũng vinh dự được biết khoảng 1 năm nay rồi, tuy nhiên chưa biết nick :)

garangmuoi

Xe tải
ko tham gia được giờ nhìn các bác uốn bia mà thèm quá! lần off1 coi như là màn chào hỏi giao lưu trước thềm hội nghị vậy, off lần hai hi vọng bác Meo thamlam tổ chức tại sân vận động Mỹ Đình để anh em show hàng cho nó hoành tráng. ăn uống cũng có bãi đậu xe bét nhè, đảm bảo các bác lái gà nhất cũng đáp chuồng an toàn.

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Hy vọng buổi sau sẽ hoành tráng hơn.
Từ bây giờ đến Tết âm lịch, t7 hoặc CN rảnh rang anh em ta giao lưu cafe cái nhể(c)

thoatlut

Xe tải
Từ bây giờ đến Tết âm lịch, t7 hoặc CN rảnh rang anh em ta giao lưu cafe cái nhể(c)
Em đặt cục gạch trước. cụ cứ bố trí ngày h cụ thể nhe.

Ảnh các cụ chụp chuẩn quá, nhưng mà size hơi to, thảo nào cái điện thoại của em cứ báo out of memory, down đến 20MB rồi mà vẫn kn xem được. hôm nay em lên cty mới xem được.

Mubaohiem

Xe buýt
Chúc mừng các cụ, ảnh các cụ to quá, em thấy có cụ đang xem cái máy ảnh to to, nhưng ảnh post lên hình như chụp bằng cái máy ảnh nhỏ nhỏ phải không ạ?

hungsang

Xe buýt
Chúc mừng các cụ, ảnh các cụ to quá, em thấy có cụ đang xem cái máy ảnh to to, nhưng ảnh post lên hình như chụp bằng cái máy ảnh nhỏ nhỏ phải không ạ?
Máy ảnh to chụp làm sao mà bì được với máy ảnh nhỏ hả kụ Mubaohiem, hehe

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn

thoatlut

Xe tải
Ảnh to nên nhìn các cụ trong ảnh cái gì cũng to :21:

qutuhu

Xe máy
Còn Mợ trong ảnh thì em cũng vinh dự được biết khoảng 1 năm nay rồi, tuy nhiên chưa biết nick :)
Đề nghị Mợ nhà ta lên tiếng đi chứ?????
Bác Mèo đâu? chắc là cái "chìa" của bác chủ tịch trao không khớp với "ổ khóa" của Mợ rồi!!!!

Côngnôngv12

Xe buýt
Các cụ thông cảm em bận việc đột xuất không qua đc để giao nưu. Lần sau em xin chịu phạt đến sớm trước giờ 30'. :21:

vauhoi

Xe container
thật tiếc là em bận quá không tham gia được

denta

Xe hơi
các ae cho em tham gia hội với nhé , em có con xe tàm tạm nho nhỏ để đi theo các ac đi trước - được không ạ ? Nhân tiện các ac cho em hỏi (em hơi dốt máy tính) lần trước e đã đăng nhập nhưng chi xem xét qua chưa có đăng đàn, sau đó em thoát ra, khi vào lại em nhập tên và mã theo số của em thì không vào được, thế là làm sao ạ? mong ac chỉ giáo để em còn được gặp các ac với!

darkmanhvn

Xe tải
các ae cho em tham gia hội với nhé , em có con xe tàm tạm nho nhỏ để đi theo các ac đi trước - được không ạ ? Nhân tiện các ac cho em hỏi (em hơi dốt máy tính) lần trước e đã đăng nhập nhưng chi xem xét qua chưa có đăng đàn, sau đó em thoát ra, khi vào lại em nhập tên và mã theo số của em thì không vào được, thế là làm sao ạ? mong ac chỉ giáo để em còn được gặp các ac với!
Chào mừng bác tham gia VIOS Cờ-lắp. Trường hợp bác không vào được chắc do bác nhập sai password (có chương trình gõ tiếng Việt đang bật trên máy không nên pass mà bác nhập vào bị sai)