Lấy lại tên đăng nhập

bang291

Đi bộ
Kính thưa ban điều hành Tôi tham gia diễn đàn từ năm 2009 đến nay với nick bangpt chưa vi phạm nội quy lần nào không hiểu mấy ngày qua tôi không vào được bằng nick của mình. nghi ngờ mình lỗi đăng nhập nên khai báo quên mật khẩu để lấy lại mật khẩu thì trong mail hướng dẫn lấy lại mật khẩu tôi làm theo thì diễn đàn lại tạo cho nick này. Vậy tô muốn hỏi tôi muốn vào diễn đàn bằng nick cũ bangpt thì phải làm sao. Cám ơn trước và mong nhận được hướng dẫn từ ban điều hành.

Kính thưa ban điều hành Tôi tham gia diễn đàn từ năm 2009 đến nay với nick bangpt chưa vi phạm nội quy lần nào không hiểu mấy ngày qua tôi không vào được bằng nick của mình. nghi ngờ mình lỗi đăng nhập nên khai báo quên mật khẩu để lấy lại mật khẩu thì trong mail hướng dẫn lấy lại mật khẩu tôi làm theo thì diễn đàn lại tạo cho nick này. Vậy tô muốn hỏi tôi muốn vào diễn đàn bằng nick cũ bangpt thì phải làm sao. Cám ơn trước và mong nhận được hướng dẫn từ ban điều hành.
Chào bác

Diễn đàn không tự tạo nick cho bất cứ ai. Bác đăng ký mail tài khoản nào, thì khi dùng cách lấy lại tài khoản, mật khẩu qua mail, hệ thống sẽ gửi tên tài khoản, mật khẩu về mail đấy.
Bác muốn lấy lại mật khẩu của tài khoản bangpt thì bác buộc phải nhớ mail cũng như mật khẩu của mail đăng ký tài khoản bangpt

bangpt

Xe tải
Cám ơn sau mấy ngày suy nghĩ tôi tìm lại được mật khẩu rồi vì mail đăng ký tôi không còn sử dụng nữa vậy nếu tôi muốn đổi mail khác có được không

Cám ơn sau mấy ngày suy nghĩ tôi tìm lại được mật khẩu rồi vì mail đăng ký tôi không còn sử dụng nữa vậy nếu tôi muốn đổi mail khác có được không
Bác muốn đổi email khác thì trước tiên bác phải đăng nhập vào nick đó rồi đổi các thông tin đăng ký phía bên trong. Lưu ý: Để đảm bảo an toàn cho tài khoản thì sau khi thay đổi thông tin bên trong (email đăng ký) thí sẽ tồn tại 2 mail song song (mail đăng ký cũ và mail thay mới) trong thời gian 3 tháng. Sau 3 tháng này nếu mail gốc (mail đăng ký đầu tiên) không có sự phản hồi hay thay đổi nào thì hệ thống sẽ chuyển mail thêm mới đó là mail gốc của tài khoản.

bangpt

Xe tải
Cám ơn mail cũ là mail của cơ quan từ khi nghỉ hưu thì không được dùng mail cũ nữa bây giờ tôi đã đăng nhập được tài khoản cũ nhưng chưa biết cách đổi mail đăng ký nhờ cụ hướng dẫn cho, xin cám ơn