Lắp khoá điều khiển cho Fiat khó thế hay sao?

toyotay

Xe hơi
Báo cáo các bác em mang xe đi lắp cái khoá cửa điều khiển điện cho seina mà tới mấy cửa hàng đồ nội thất các chú thợ cứ lắc đầu quầy quậy bảo khó lắm, loằng ngoằng lắm, chế chuột dây lâu lắm... Đại loại là không hào hứng với cái món fiat này lắm.:(
Bác nào đã lắp ở chỗ nào rồi mà thợ làm nhiều điện cho xe fiat rùi mách dùm em cái, không cứ phải cắm chìa vào mở nghe cũng bất tiện lắm.
Nhu cầu của em cũng đơn giản: chỉ đóng mở cửa, nháy xinhan khi mở của xe, tự lock khi đạp phanh và unlock khi tắt máy các bác tư vấn dùm nên dùng loại nào ngon bổ rẻ cái ạh (hì hì hơi tham):D
Cảm ơn các bác nhé

Thế đã mua chưa, nếu chưa thì đến CH Hiệp_Nga ở 11A Trần Cao Vân chợ trời thấy nhiều đồ ra phết rồi mang qua chỗ 87 Láng Hạ Tiên Pong gặp Cường Máy chém nhờ các bác ấy lắp hộ một tý mà.. công xá quy ra.. lẩu dê nhá cho em ké tý (y) (y) (y)

Chỉnh sửa cuối:

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
hồi em mới mua xe, hệ thống khóa cửa điện không chạy, dây rợ chạy hết rồi nhưng tòe cái điều khiển. Em ra chỗ cửa hàng đồ chơi Láng Hạ, đi qua con Rồng Đỏ một tí (???), mấy chú thợ lắp lại cái hộp điều khiển nhoay nhoáy hết 200 000

Báo cáo các bác em mang xe đi lắp cái khoá cửa điều khiển điện cho seina mà tới mấy cửa hàng đồ nội thất các chú thợ cứ lắc đầu quầy quậy bảo khó lắm, loằng ngoằng lắm, chế chuột dây lâu lắm... Đại loại là không hào hứng với cái món fiat này lắm.:(
Bác nào đã lắp ở chỗ nào rồi mà thợ làm nhiều điện cho xe fiat rùi mách dùm em cái, không cứ phải cắm chìa vào mở nghe cũng bất tiện lắm.
Nhu cầu của em cũng đơn giản: chỉ đóng mở cửa, nháy xinhan khi mở của xe, tự lock khi đạp phanh và unlock khi tắt máy các bác tư vấn dùm nên dùng loại nào ngon bổ rẻ cái ạh (hì hì hơi tham):D
Cảm ơn các bác nhé

Ơ lày lày cái ông xe to tướng kia, tôi đang muốn chiếm chác bữa lẩu mà ông lại đổ lẩu dê của tui xuống đất thía lày à.. ke ke

toyotay

Xe hơi
@bác Mèo: Hỏi anh Cường không người ta có biết không hay lại phải cứ Máy chém mới đựơc, nghe cứ lạnh cả gáy, bẹp cả bóp.
Lẩu thì có ngay mà chỉ sợ bác không thìa giờ thôi, cuối năm bận lắm, bận lắm... hì(b)
@ bác xetotuong: ơ cái avata của bác lại đổi rồi kìa(y)

Carfinancing

Xe tải
Ơ lày lày cái ông xe to tướng kia, tôi đang muốn chiếm chác bữa lẩu mà ông lại đổ lẩu dê của tui xuống đất thía lày à.. ke ke
Em có ông bạn đi Land Cruiser chả hỏng hóc hay thay thế cái gì nên gầy dơ xương, bây giờ thì em biết phải làm thế nào để béo khỏe hơn rồi, beer lẩu nhậu suốt ngay luôn :)) :D :P

chỉ cần mua Fiat và làm quen bác Mèo mửa :)) :))

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
theo em thì mấy bác thợ đó thuộc hạng lười thôi ạ. Cánh cửa xe có miếng tôn hơi bị dày, cắt hơi lâu tí. Chạy hệ thống dây dẫn loawngf ngoawngf thì xe nào mà chả thế;)

Cảm ơn các bác nhé

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
thi thoảng đổi tí cho vui mắt

@bác Mèo: Hỏi anh Cường không người ta có biết không hay lại phải cứ Máy chém mới đựơc, nghe cứ lạnh cả gáy, bẹp cả bóp.
Lẩu thì có ngay mà chỉ sợ bác không thìa giờ thôi, cuối năm bận lắm, bận lắm... hì(b)
@ bác xetotuong: ơ cái avata của bác lại đổi rồi kìa(y)

kiavuong

Xe điện
Trưa nay được bác Thái Sơn tự toyotay gọi đi uống cafe dự hội thảo về điều khiển xe Siena.Bận quá không ra được với bác mong bác thông cảm,hẹn bác trưa T7 tuần này gặp bác anh em sẽ hội thảo dài dài ạ.

toyotay

Xe hơi
Trưa nay được bác Thái Sơn tự toyotay gọi đi uống cafe dự hội thảo về điều khiển xe Siena.Bận quá không ra được với bác mong bác thông cảm,hẹn bác trưa T7 tuần này gặp bác anh em sẽ hội thảo dài dài ạ.
Là em giải quyết khâu thèm cà phê thôi, uống cà phê đông nó mới zui chứ đâu có hội thảo, hội thiếc gì đâu. Cuối năm họp với chả hành chán lắm rồi:P
Hẹn các bác T7 nhá.

Lada1207

Xe tăng
Trưa mai có khi E cũng rảnh được, Cafe ở chỗ nào vậy Bác cho E tham gia với

kiavuong

Xe điện
Cafe cà pháo ở đâu vậy bác tay to ơi để em ra với,đang chờ sốt ruột quá

kiavuong

Xe điện
Bác toyotay và bác hatxi thứ 7 tuần tới 19/1 qua bên em 177 Hoàng Văn Thái làm chuột bạch thí nghiệm cho chú viva 2B

Chỉnh sửa cuối:

toyotay

Xe hơi
Nhất chí với bác làm chuột bạch xem halotec nó như thế nào để chiến cho vợ hai hehe.

Hatxi

Xe máy
1 chí , 1 trí. Thế còn vụ phọt damping thì thế lào thế bác.

Hatxi

Xe máy
Cà phê bác Kia với bác Toi ới. Em đang rảnh đây.