[Thảo luận] Lại chuyện cấm dừng đỗ ở hà Nội

duongha00711

Xe tải
Biển trắng dừng đỗ ở những chỗ bị cấm thì dính đòn, biển xanh thì vẫn vô tư, nhưng nhiều khi biển trắng dừng đỗ chưa chắc các xxx đã dám tóm. Cháu xin kể với các cụ thế này:
Cháu ở Trần Duy Hưng, đây là tuyến phố cấm dừng đỗ theo ND, xe cứ dừng lại 1 tí thì toi rồi, hôm trước cũng có 1 chú Civic biển trắng dừng đỗ bị các chú xxx tóm, chú lái xe mở cửa bước xuống mặt mày hùng hổ, cởi trần trên người hình xăm chằng chịt chỉ tay vào mắt các chú xxx bảo: chúng mày có biết *** mày là ai không mà bắt, các chú xxx chẳng thấy nói năng gì chỉ thấy thần người ra 1 lúc rồi chuồn êm. Mấy người dân nói đây là tay dân anh chị ở gần đấy. Cháu thấy việc này mà thấy chán thật, các chú xxx nhiều khi cũng hay dọa những người yếu bóng vía thôi, chứ những người cứng vía thì chịu!!! lại thấy chán vì xã hội bây giờ nhiều người biết mình sai nhưng vẫn dựa vào 1 cái uy nào đấy để thoát lỗi, dù là chẳng hay ho gì.:(
Tình huống diễn ra nhanh nên cháu không kịp chụp pô ảnh nào để hầu các cụ được, đành phải truyền hình trực tiếp bằng mồm thôi ạ, mong các cụ thông cảm cho cháu nhớ!3:-O

tantien

Xe tải
Chuyện bình thường bác ạ. Cảnh sát cũng là người, cũng sợ đầu gấu như anh em mình b-(!

thule6

Xe điện
CÁc cụ có biết chỗ nào bán đề can săm trổ re rẻ không chỉ cháu mới ! cháu thích vụ này đới. Vụ săm trổ này gần = biển xanh biển đỏ roài :D

gia doi

Xe điện
Mai em ra mua mấy cái giấy dán có hình săm dán trên người để dọa xxx có khi lại ko mất xiền

T282B

Xe buýt
Website
phuchoa.com.vn
CÁc cụ có biết chỗ nào bán đề can săm trổ re rẻ không chỉ cháu mới ! cháu thích vụ này đới. Vụ săm trổ này gần = biển xanh biển đỏ roài :D
Cháu cũng máu vụ này lém.:))

tricoi

Xe buýt
Phố PBC cấm đỗ, nhưng quanh khu Pacific đỗ đầy. Mấy thằng GTCC, cá xanh cá vàng các loại ngày nào cũng đi tuần nhưng chỉ dám tóm mấy con xe thường. Mấy con B7, Poọc, Mẹc S biển trắng bố bảo không thằng nào dám hỏi. Chuyện thường ngày ở Hà Lội Tỉnh

thtvuf

Xe điện
Mực đôi khi cũng có giá trị phết đới...cháu thấy mực nướng, mực xăm và mực gâu gâu cũng đểu hay cả . Khú khú

TuaBin

Xe tăng
theo em mợ nên mua cái decan "Gấu nguyên con ON CAR" lên xe là ổn

Karin007

Xe tải
CỤ nào biết chỉ cho chúng em đê

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Các cụ đi đường có để ý không, mấy ông đầu trọc tý, người săm trổ tý, mặt trông bặm trợn tý, đi xe máy không đổi mũ, vượt đèn đỏ trước mặt xxx luôn, bố bảo có dám thấy thò cái chân xuống đường ra bắt đâu, lại toàn trả vờ ngó lảng ra chỗ khác mới nhục. Trong khi đó mấy bác viên chức, mấy chú sinh viên ngáo ngơ, mấy chị nội trợ lọ mọ thì đề vạch tý phạt luôn. Em thấy mấy xxx giao thông sợ đầu gấu còn hơn cả anh em mình đấy các cụ ạ.

xamthung

Xe tăng
Mai cụ nào có nhu cầu em lấy bút dạ đen vẽ rồng phượng lên , khuyến cáo không được đi trời nắng nhé , mồ hôi ra là lộ hết hàng
Không cứ là anh chị đâu ạ , người trong ngành với có thẻ quân đội là xxx cũng sợ

duongha00711

Xe tải
Ngày trước cháu cũng từng có thời điểm cũng thích mấy cái hình xăm đấy như các cụ, ở nước mình vẫn còn quan điểm lạc hậu về chuyện này các cụ nhể? Cứ thấy ai có hình xăm là cũng nghĩ người ta xấu ngay cái nhìn đầu tiên, giờ cháu cũng nghĩ thế~:D:D:D

phong2v

Xe tăng
Website
www.flickr.com
Các cụ đi đường có để ý không, mấy ông đầu trọc tý, người săm trổ tý, mặt trông bặm trợn tý, đi xe máy không đổi mũ, vượt đèn đỏ trước mặt xxx luôn, bố bảo có dám thấy thò cái chân xuống đường ra bắt đâu, lại toàn trả vờ ngó lảng ra chỗ khác mới nhục. Trong khi đó mấy bác viên chức, mấy chú sinh viên ngáo ngơ, mấy chị nội trợ lọ mọ thì đề vạch tý phạt luôn. Em thấy mấy xxx giao thông sợ đầu gấu còn hơn cả anh em mình đấy các cụ ạ.
Em là đầu trọc rùi, râu ria mặt mày bặm trơn rùi, dưng em lại hok có săm có trổ, chác phài lên Hàng mã mua ít để dán thui

Có cụ nào theo êm đi mua cùng hok

Bus_nhanh

Xe điện
Hôm trước em cũng đỗ trước cửa TRung Tâm Bia.. thấy xxx đi cả đoàn đến cùng xe kéo, nghĩ bụng toi rồi.
Nhưng chủ nhà hàng ra, không biết nói chuyện gì.. các chú xxx đi luôn.
Nghĩ bụng, thằng chủ nhà hàng này ác thật... đến xxx cũng phải nể :))

raotro

Xe container
Cháu cũng vài lần chửi to được việc, nhưng may chưa lần nào phải xin lỗi như kụ gì ở QL 5.:D

lead2011

Xe container
Chuyện thường ngày kụ ạ.

be beo

Xe tăng
có khi em phải đi buôn đề can săm trổ về bán cho các cụ =))
các cụ mà dán, còn rẻ hơn nộp phạt & đỡ mất thời gian hơn =)) =))
Có cầu ắt có cung, cụ nhạy bén thía, chúc cụ đắt hàng, khuyến mại nhà cháu bộ nhé!

Evo600

Xe tải
E là cứ thủ sẵn mấy con dấu và mực sẵn, khắc toàn rồng phương dao súng ... cần thì cởi trần in vài phát vào người có khi lại hay, cũng là 1 dạng chí phèo nhưng mà thời đi 4B và lướt OF nhỉ :))