[Thảo luận] Lại bắt hú họa đường Phạm Hùng

nnperav

Xe tăng
Trưa nay em vừa đi làm chạy về nhà.

Chỉnh sửa cuối:

nguyenducduy

Xe điện
Bắt kiểu này để vòi tiền của những người không hiểu luật và không mang giấy tờ đây mà, xxx mắt kém thế mà cũng cho ra đường nhỉ, chán

dungrau

Xe tải
chán nhỉ..bắt oto không ăn được gì dạo này ra quân bắt 2 bánh nhiều lắm...đúng la cướp ngày

Accent1110

Xe tăng
Đường Phạm Hùng xxx bị bật nhiều thế mà vẫn ra bắt láo nhỉ

phuoclv.pgbank

Đi bộ
Mình cũng giống bạn, đi qua đoạn đường đó nhiều khi cứ toát mồ hôi hột ah!...

gia doi

Xe điện
Tháng này cao điểm nên xxx làm căng lắm không có tội cững bắt nhận tội thế mới tài chứ, nên ra đường cứ phải học cho chắc luật đỡ phải bị mất tiền mua sữa cho F1

CuTiVoDich

Xe điện
Đường Phạm Hùng xxx bị bật nhiều thế mà vẫn ra bắt láo nhỉ
Không thế thì đói hả cụ :))
Sao chưa thấy báo chí hay cơ quan nào tổ chức Hội thảo về việc CSGT "bắt nhầm" lỗi người tham gia GT nhỉ:D, "bắt nhầm" kiểm tra rồi lại bảo đi đi.
Không biết người tham gia giao thông ngoại tỉnh hoặc người HN nhưng đi vào các tuyến phố lạ, hay mới cắm biển báo, chả may đi nhầm thì có giải thích được với CSGT là NHẦM không nhỉ=))

fuxe

Xe container
Không biết có cụ nào rảnh ra đây làm phóng sự xem thế nào nhể, em mời rịu cả tháng (b)

haivanphe

Xe container
Confirmed, em vừa đi đường PH, thấy có 1 tổ xxx đang bắt mấy xe tội đi sai làn đường.

ththang

Xe lăn
Vở kịch diễn lại mà vẫn có tiền, kinh thật.

newlife

Xe hơi
Không thế thì đói hả cụ :))
Sao chưa thấy báo chí hay cơ quan nào tổ chức Hội thảo về việc CSGT "bắt nhầm" lỗi người tham gia GT nhỉ:D, "bắt nhầm" kiểm tra rồi lại bảo đi đi.
Không biết người tham gia giao thông ngoại tỉnh hoặc người HN nhưng đi vào các tuyến phố lạ, hay mới cắm biển báo, chả may đi nhầm thì có giải thích được với CSGT là NHẦM không nhỉ=))
Híc, có đấy ạ, mời cụ nên Bắc Ninh chơi nhé.
http://vtc.vn/2-212526/xa-hoi/canh-sat-giao-thong-bac-ninh-phat-oan-dan-vi-hieu-sai-bien-bao.htm
chán lun

luugutv1

Xe tăng
Trưa nay em vừa đi làm chạy về nhà cất xe để chiều tối đi công tác luôn. Từ Khuất Duy Tiến qua Phạm Hùng, qua bùng binh xi nhan ra làn ngoài cùng được tí xíu có chú XXX trẻ phi ra chỉ cạp nong giữa mẹt. Em xi nhan, dừng xe!
XXX trẻ: chào theo quy định khá nghiêm túc
Em: Chào bạn, có lỗi gì đấy bạn
XXX trẻ: Anh vi phạm chỉ dẫn vạch kẻ đường
Em: Như thế nào nhỉ chú?
XXX trẻ: Làn này vạch liền, anh đi từ làn giữa đè qua vạch liền để chuyển làn
Em: Xin lỗi anh, tôi qua bùng binh, chuyển ra làn ngoài cùng tại đoạn có vạch đứt, anh có thể quay lại để xem lại.
XXX trẻ: Em k bàn đúng sai, nhưng về nguyên tắc a cứ cho em kiểm tra giấy tờ
Em: Xin lỗi cái nguyên tắc của anh nhé, quy định tại văn bản nào nhỉ, tôi chưa có thấy. Nhưng được tôi vẫn cho các anh kiểm tra giấy tờ. (Và lấy giấy tờ đưa chú ấy. Chú cầm và đưa cho XXX giả đang đứng bên trong)
XXX Già: Em có biết đường này phân làn .....
Em; Báo cáo anh, tôi biết...., tuy nhiên tôi qua bùng binh chuyển làn tại nơi có vạch đứt để ra làn ngoài cùng cho thoáng.
XXX Già: Vậy đứng, em đi thế là được chứ đừng chuyển làn nơi vạch liền là sai đấy, chắc mấy chú nó nhìn k kỹ, em đi đi. Và đưa giấy tờ cho em.

Ở đây hôm nay có 4 chú liền bắt khá nhiều xe, em vội nên cũng k xem các bác khác bị vịn làm sao. Trưa em đi tắcxi trở lại cơ quan vẫn thấy các chú chặn đông xe lắm. Các bác nào qua đây chú ý, k cẩn thận nó bắt hú họa, k tranh luận được lại mất tiền oan.
Thế mà em cứ tưởng xxx cho kụ đi là vì mông vợ 2 của kụ có logo OF cơ =))
Có nhiều ý kiến ì xèo về xxx, nhưng em ủng hộ các đợt ra quân, nếu mà tháng nào cũng ra quân thì tốt. Như thế ý thức chấp hành luật GT của mọi người càng được nâng cao. Em nhìn cái ảnh chỗ 4 cái 4B bị vịn thì không có vạch đứt đâu, hay là kụ chuyển từ ngã 3 LVLương.

Chỉnh sửa cuối:

nnperav

Xe tăng
Đầu bùng binh có một đoạn ngắn vạch đứt để cho các xe qua bùng binh có thể chuyển làn

F.I.A.T

Xe điện
Quả này cứ phải để cụ Lý bò sử lý mhuw vụ ở Đại lộ Thăng Long thì mới vui

E300

Xe đạp
Đã vote cụ rồi,*** tụi này bắt những người yếu bóng vía đây mà.Định kiếm ít $ nhưng mà không ngờ lại gặp người hiểu luật và hiểu cách làm của các xxx ;)

tran_thuat_lai

Xe lăn
em cũng đang định đi lắp cái bộ Camera giám sát ở kính lái như mấy Bác đây. xxx căng thì tua lại một đoạn cho xxx nhục, đỡ phải cãi...hic