Kinh nghiệm chọn xe chip bãi Chèm

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
E đọc nhiều thấy các cụ thi bãi Chèm- Ngọc hà báo luôn có một số xe dìm thí sinh. Tình hình là 1/2 e thi khóa 225 ,cụ mợ nào đã thi khóa trước có thể chỉ cho e xin ít kinh nghiệm khâu thuê xe chip , và tránh những xe nào được không ợ :-ss , e cập nhập ý kiến để các cụ tư vấn
Sơ bộ là thế này :
Em thấy cụ xe điện thì xe nào cũng chiến ngon hết chứ. Em học 222, thấy xe 3 7 8 11 nhiều người chê, tất nhiên lúc thì vẫn có người đỗ người trượt. Xe số 10 nhiều người đặt trước để thi. Số 5, 9, 26 đi ngon, nhiều người bảo đc. Em thấy có vẻ những số to mọi người ít ý kiến. Chúc cụ chủ thi cử ngon lành cành đào để tết này vi vu
nhưng em đi quen xe 12 nên đặt xe 12, đi bình thường, chỉ được cái quen xe tự tin thôi.
Hôm tổng ôn xe chíp thì cụ nói với thầy đi xe đó, giúp em đặt xe số x, ok thì 200k.
(
Lúc cụ chờ thi thực hành kẹp 200 cho đ/c xếp xe dặn nhỏ 1 câu là ok.
Hôm nay Tổng ôn , bà chị cùng xe e cứ hỏi luật lá thì phá lý thuyết là 1,7 củ , e choáng toàn tập , tự thi sướng hơn :D
e đã đi xe 2, 6, 14, 26 rồi thì thấy xe 6 cũng ổn nhưng tại quen nên cứ số 2 cho yên tâm. còn chị bạn e thì đặt 15! nói chung cũng tùy người cụ ạ, nói chung cứ quen xe nào thì thi xe đó cho yên tâm :D
xe số 9 cũng đc đấy, em thì xe số 9, 100 điểm, em khóa 224 B2

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

hoangtruong0410

Xe đạp
Em vừa thi bên Sóc Sơn 2 tuần trước. 145 người thi thì chỉ có 87 người đỗ:-o, còn lại là trượt với lại không thi. Gần 20 bác bị tạch vì xe số 3. Trước hôm thi em cũng đi tập xe chip mấy hôm bên đấy rồi, biết đc 1 số xe có vấn đề, cái thì bị phanh tay, cái thì hay chết máy, cái thì côn nặng.... Đến hôm thi, trước khi vào bài thi sa hình thì ng ta phát cho cái biển số báo danh to tướng rồi đưa cái biển đấy cho mấy chú xếp xe thi ở ngoài. Cứ xe nào thi xong thì các chú đấy lấy số báo danh đấy gọi tên mình ra thi. Em biết vậy lên mới cho 1 chú xếp xe thi 1 lít rồi bảo anh xem có xe nào ngon ngon thì dành cho em, SBD em là 119. Chú ý ok, đến cái xe ngon vừa thi xong thì chú ý lấy luôn SBD của mình gọi mình. Hôm đấy thi đc 95 điểm, hehe

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Em vừa thi bên Sóc Sơn 2 tuần trước. 145 người thi thì chỉ có 87 người đỗ:-o, còn lại là trượt với lại không thi. Gần 20 bác bị tạch vì xe số 3. Trước hôm thi em cũng đi tập xe chip mấy hôm bên đấy rồi, biết đc 1 số xe có vấn đề, cái thì bị phanh tay, cái thì hay chết máy, cái thì côn nặng.... Đến hôm thi, trước khi vào bài thi sa hình thì ng ta phát cho cái biển số báo danh to tướng rồi đưa cái biển đấy cho mấy chú xếp xe thi ở ngoài. Cứ xe nào thi xong thì các chú đấy lấy số báo danh đấy gọi tên mình ra thi. Em biết vậy lên mới cho 1 chú xếp xe thi 1 lít rồi bảo anh xem có xe nào ngon ngon thì dành cho em, SBD em là 119. Chú ý ok, đến cái xe ngon vừa thi xong thì chú ý lấy luôn SBD của mình gọi mình. Hôm đấy thi đc 95 điểm, hehe
haiz của e là c500 thi bãi chèm- ngọc hà cơ mà , dù sao cũng tks cụ cái xanh :D

vnuca

Xe buýt
Website
vnuca.vn
Xe nào cũng phải chơi được tuốt !!!

minghoanh

Xe tăng
Website
www.otofun.net
E nghĩ có sự căn chỉnh xe trc khi thi đấy ạ
Trc e với gấu thi bên đức thịnh cũng dính xe số 7 ,hầu như ai ngồi vào đều tạch hết,chẳng hiểu sao hôm tc khi thi tập chíp con đấy lại ngon choét,hôm sau thi còn định chọn con đấy
May thế nào vợ chồng e ko dính vào của nợ

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Xe nào cũng phải chơi được tuốt !!!
bên ngoài trừ hung thần ra thì e nào e cũng xơi được, đây dính vào thi cử cũng phiền cụ ợ
E nghĩ có sự căn chỉnh xe trc khi thi đấy ạ
Trc e với gấu thi bên đức thịnh cũng dính xe số 7 ,hầu như ai ngồi vào đều tạch hết,chẳng hiểu sao hôm tc khi thi tập chíp con đấy lại ngon choét,hôm sau thi còn định chọn con đấy
May thế nào vợ chồng e ko dính vào của nợ
chuẩn mợ ah, xe lúc tập thi chứng chỉ thì ai cũng bẩu xe ngon, galangti lớn không cần ga cũng đề 3 được, nhưng e thấy ở thớt kinh nghiệm thi thì xe lỗi nhiều, e cũng chắc chắn ga và côn xe sẽ bị chỉnh nên mở cái thớt này trưng cầu dân ý để tránh :D

kimithanh

Xe tăng
em cũng thi bên đức hịnh đó đó ạ, hôm em thi nhiều ng cũng kêu xe súng là xe số 3 và 8 đúng là xe lởm, toạch cũng chục bác ạ heheheh, em thi xe số qo đúng xe tập chip nên có võ vs con đó rồi, ai đi xe số 6 là ngon xe đó côn nhẹ lắm

lagor

Xe tải
E đọc nhiều thấy các cụ thi bãi Chèm- Ngọc hà báo luôn có một số xe dìm thí sinh. Tình hình là 1/2 e thi khóa 225 ,cụ mợ nào đã thi khóa trước có thể chỉ cho e xin ít kinh nghiệm khâu thuê xe chip , và tránh những xe nào được không ợ :-ss
cụ phải để em giải quyết vụ này.
Em 224B2 đây :D
nói chung tách hay ko do mình. Nhưng cũng nên tránh xe số 3, 4, 7.
Hôm 11 thấy 3 xe đó trượt nhiều, vẫn có người đỗ 80/100 ợ.
Nhưng cụ học chắc vào. ra đường trường vừa rồi, trượt cũng nhiều.

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
cụ phải để em giải quyết vụ này.
Em 224B2 đây :D
nói chung tách hay ko do mình. Nhưng cũng nên tránh xe số 3, 4, 7.
Hôm 11 thấy 3 xe đó trượt nhiều, vẫn có người đỗ 80/100 ợ.
Nhưng cụ học chắc vào. ra đường trường vừa rồi, trượt cũng nhiều.
tks cụ, vậy vụ chọn xe thì mình gần hôm thi đi tập lốp ông thầy theo xe để hôm thi ông ấy chọn xe cho hay như nào cụ ? e tự túc không đi học theo lớp nên mù mờ :(quá

mackmyta

Xe tăng
ủn lên cho các cụ tham khảo

mylove8x

Xe hơi
E đọc nhiều thấy các cụ thi bãi Chèm- Ngọc hà báo luôn có một số xe dìm thí sinh. Tình hình là 1/2 e thi khóa 225 ,cụ mợ nào đã thi khóa trước có thể chỉ cho e xin ít kinh nghiệm khâu thuê xe chip , và tránh những xe nào được không ợ :-ss
Em thấy cụ xe điện thì xe nào cũng chiến ngon hết chứ. Em học 222, thấy xe 3 7 8 11 nhiều người chê, tất nhiên lúc thì vẫn có người đỗ người trượt. Xe số 10 nhiều người đặt trước để thi. Số 5, 9, 26 đi ngon, nhiều người bảo đc. Em thấy có vẻ những số to mọi người ít ý kiến. Chúc cụ chủ thi cử ngon lành cành đào để tết này vi vu

lagor

Xe tải
chuẩn đó cụ.
xe số 10 ngon nhất, côn nhẹ, nhạy, ga to nhưng em đi quen xe 12 nên đặt xe 12, đi bình thường, chỉ được cái quen xe tự tin thôi.
Hôm tổng ôn xe chíp thì cụ nói với thầy đi xe đó, giúp em đặt xe số x, ok thì 200k.
cụ thi 1/2 thì ra tết mới có bằng vi vu nhé.
em thi 11/1 đến giờ chưa có bằng :(

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
hế bên ngoài thì sao cũng đc e chiến ngon, căn bản là dính tới thi cử không biết thế nào, học tài thi phận mà cụ, cứ phòng cho chắc
chuẩn đó cụ.
xe số 10 ngon nhất, côn nhẹ, nhạy, ga to nhưng em đi quen xe 12 nên đặt xe 12, đi bình thường, chỉ được cái quen xe tự tin thôi.
cụ thi 1/2 thì ra tết mới có bằng vi vu nhé.
em thi 11/1 đến giờ chưa có bằng :(
chết cha,chiều hôm nay tổng ôn e không nhờ đặt vì chưa biết xe nào ngon :(( , gần hôm thi đc không các cụ

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

buu

Xe hơi
Ngày tổng ôn cuối cụ đi xe nào thấy ổn thì bảo ô thày ngồi cạnh cho đk xe đó hôm sau thi (cho ô ấy 1l)

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Ngày tổng ôn cuối cụ đi xe nào thấy ổn thì bảo ô thày ngồi cạnh cho đk xe đó hôm sau thi (cho ô ấy 1l)
e vừa tổng ôn về xong :( không lốp đc, trước hôm thi e đến tập tiếp thì đc ko nhỉ

unknown.king

Xe tăng
hình như mỗi kỳ 1 khác cụ ạ. hồi em thi là xe số 6,8,11
hên xui thôi. e thi xe số 6 đc 95/100 đây, chả mất xu nào :D

adc_nguyen

Xe máy
Các cụ cầu kỳ quá. Em khóa 223. Lúc tập xe chip cũng hơi hoang mang khi thấy mọi người bảo đặt xe nọ xe kia. Nhưng em hỏi thầy em và cả thầy quen quen ở Ngọc Hà (hỏi chân tình luôn ý) thì cả 2 thầy đều nói chả cần chọn xe đâu. Trước khi đến vạch xuất phát thử côn, phanh, ga xem cần điều chỉnh chân mình như nào là được. Em thi xe số 3. Công nhận xe này ga hơi yếu nên em cứ phải mớm ga suốt. Nhưng ơn trời cũng dc 100 điểm ạ.

Các cụ lần này lo cái đường trường ý vì thấy khóa 224 vừa rồi trượt đường trường nhiều lắm đóa.

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Các cụ cầu kỳ quá. Em khóa 223. Lúc tập xe chip cũng hơi hoang mang khi thấy mọi người bảo đặt xe nọ xe kia. Nhưng em hỏi thầy em và cả thầy quen quen ở Ngọc Hà (hỏi chân tình luôn ý) thì cả 2 thầy đều nói chả cần chọn xe đâu. Trước khi đến vạch xuất phát thử côn, phanh, ga xem cần điều chỉnh chân mình như nào là được. Em thi xe số 3. Công nhận xe này ga hơi yếu nên em cứ phải mớm ga suốt. Nhưng ơn trời cũng dc 100 điểm ạ.

Các cụ lần này lo cái đường trường ý vì thấy khóa 224 vừa rồi trượt đường trường nhiều lắm đóa.
e cũng đang như vậy đây cụ ợ :(( tránh đc số 3 có phải sướng thân ko cụ

unknown.king

Xe tăng
em lên xe, đóng kính, bật điều hoà mát rượi, chỉnh ghế, đạp ga mấy cái cho trơn chân, đạp côn đạp phanh xem lực thế nào. nói chung là ngồi thử xe chán rồi mới đi. tính điểm từ vạch xuất phát mà. cụ cứ ngồi chỉnh cái xe hợp với mình nhất rồi hẵng chạy. không ai tính tiền xăng đâu. lúc gần đề pa thì hạ kính lái xuống, sẽ có người đứng ngoài nhắc: "HẠ PHANH, ĐI ĐI", bỏ phanh tay là xe vút qua luôn. e mất 5d bài lùi chuồng nhanh quá, chạy qua cả vạch =))