Kinh báo BĐH

epsichs

Xe đạp
Từ ngày nhiều vụ xe cháy và vấn đề quản lý xe, quản lý giao thông ....đang nóng, Tỷ như vấn đề thu phí lưu hành của bác # đang đua ra ..., tự dưng Tui và rất nhiều người muốn vao otofun để chia sẻ và tham gia, cũng qua việc tham gia, viết và đọc bài của các thành viên tôi thấy rằng cách thức sắp xếp đề mục và phân loại không tập trung, còn phân tán, khó tìm, bài vở cùng chuyên mục thì nằm rải rác khắp nơi, nên thiển ý của tôi là BĐH tính sao để có cách thức đề mục khoa học, lớp nang và gắn với tình hình thời sự nóng hổi nhé. Thành thực rất cảm ơn trang này đấy, chúc BĐH năm mới AN KHANG THỊNH VƯỢNG !!!

My Mò

Xe điện
Theo em nghĩ những người nghiện of như em thì tìm và đọc cũng chả khó tí nào đâu ạ. Tất cả đếu rất rõ ràng rồi mà

LiemBlue

Xe lăn
Theo em nghĩ những người nghiện of như em thì tìm và đọc cũng chả khó tí nào đâu ạ. Tất cả đếu rất rõ ràng rồi mà
Cụ nói thế,em cả cụ nghiện OF nên tìm dễ ý mừ.Cụ ý có mấy khi lên xe đâu ạ,chả qua thấy cháy nhiều thì với lên thôi ạ cụ để ý KM

epsichs

Xe đạp
Một ví dụ về đề mục nhé !

Cụ nói thế,em cả cụ nghiện OF nên tìm dễ ý mừ.Cụ ý có mấy khi lên xe đâu ạ,chả qua thấy cháy nhiều thì với lên thôi ạ cụ để ý KM
OF có một đề mục (or trang) "mở" và chụp ngay vấn đề nóng, tỷ như: "một người sai làn...." hoặc "Bác # định thu fí = mọi người nói j ?' ... thì các Fan tập trung ngay ở đề mục đó, định hướng và thu hút fết fải ko bác nhảy ???o-+