Kiến nghị thay đổi màu chữ phía trên

FE09

Xe buýt
Đầu năm mới thấy các bác min, mod thêm cành đào chúc mừng năm mới rất phù hợp, nhưng màu nền của chỗ này là trùng với màu của mấy chữ: Chào mừng - Chú ý - Lý lịch trích ngang - Thiết lập cá nhân - Đổi lái nên rất khó nhìn. Kiến nghị các bác min, mod chuyển các chữ này sang màu đen hoặc màu nào dễ nhìn ạ. Cảm ơn các bác.

Tiện đây cũng xin hỏi các bác, trước đây có cái giao diện cho điện thoại màu xanh xanh tuy không đẹp lắm nhưng được cái vào nhanh, giờ không thấy nữa hay có cách nào vào cái này các bác hướng dẫn em với, em dùng symbian nên vào cái giao diện chính thức của OF chậm lắm.

Duong_Anh

Xe buýt
em còn chả vào được bằng đt, nó cứ hiện ra mỗi chữ cái một dòng

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Bẩm các cụ!
1. cái baner chào mừng Xuân mới Nhâm Thìn chỉ tồn tại trong thời gian ngắn nên các bác kỹ thuật không thay đổi, mong các bác thông cảm
2. cái giao diện dành cho mobile hôm trước em vừa bật lại, tuy nhiên có nhiều thành viên truy cập bằng thiết bị di động vẫn kêu là đơn điệu, không thân thiện và yêu cầu tắt đi nên em đã tắt đi rồi, BDH đang cố gắng hoàn thiện lại bản mobbile để các bác lướt OF cho thuận tiện.

tks all

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
2. cái giao diện dành cho mobile hôm trước em vừa bật lại, tuy nhiên có nhiều thành viên truy cập bằng thiết bị di động vẫn kêu là đơn điệu, không thân thiện và yêu cầu tắt đi nên em đã tắt đi rồi, BDH đang cố gắng hoàn thiện lại bản mobbile để các bác lướt OF cho thuận tiện.

tks all
Thảm nào ! đang định đi kiện thằng bán điện thoại

cwise

Xe container
Bẩm các cụ!
1. cái baner chào mừng Xuân mới Nhâm Thìn chỉ tồn tại trong thời gian ngắn nên các bác kỹ thuật không thay đổi, mong các bác thông cảm

tks all
Em thấy hơi lâu ạ, đã qua rằm rồi ạ. Cái màu trắng xóa nhìn đau mắt quá, mờ mịt chẳng thấy giề.

Hoàng Nam Hưng

Xe tăng
Em cũng mong các Min Mod đổi cái banner đi,khó nhìn quá,cứ phải rê chuột vào mới biết