Kiến nghị thành lập chi hội xe 2 cánh OF Fun.

ninhkent

Xe tăng
Nóng ruột chờ đợi các cụ lập thớt để ae 2 cánh có cơ hội gần nhau để tích lũy thêm kinh nghiệm sử dụng và trao đổi mọi vấn đề về vợ 2. Mong các cụ hãy tập hợp lại với nhau :P:P. Lên kế hoạch cho 1 buổi off gần nhất.
Văn dốt, e ko bít viết gì thêm nữa. :D :D :D :D. Mong các cụ hưởng ứng :P:P:P:P

Logo tạm thời:
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]

Các cụ, mợ đăng ký theo Form này nhé:

Nik...
Xe...
Bks...
Thường ở ..
Sdt...
Em hi vọng các cụ đi 2k+ sẽ đk thật nhiều ạ!

Chỉnh sửa cuối:

Vũ Ngọc Hân

Xe đạp
Kể ra ý kiến của cụ cũng được đấy chứ nhỉ ! Bầu luôn cụ là chủ tịch hội đồng quản trị hội 1 thành viên luôn !

Nóng ruột chờ đợi các cụ lập thớt để ae 2 cánh có cơ hội gần nhau để tích lũy thêm kinh nghiệm sử dụng và trao đổi mọi vấn đề về vợ 2. Mong các cụ hãy tập hợp lại với nhau, bầu ra chủ tịch hội :P:P. Lên kế hoạch cho 1 buổi off gần nhất.
Văn dốt, e ko bít viết gì thêm nữa. :D :D :D :D. Mong các cụ hưởng ứng :P:P:P:P

ninhkent

Xe tăng
Kể ra ý kiến của cụ cũng được đấy chứ nhỉ ! Bầu luôn cụ là chủ tịch hội đồng quản trị hội 1 thành viên luôn !
E chỉ có ý kiến, vì thực sự công việc của e nó hơi lệch giờ cho nên e ko nhận được ạ. Nếu được e xin đảm nhận chân thiết kế logo và banner hoặc liên quan đến việc làm hình ảnh cho hội :D :D :D :D

ninhkent

Xe tăng
Khả năng chìm xuồng là cao quá. Các cụ ko ai hưởng ứng gì, e vào thớt lại đi ra. :D :D

Vũ Ngọc Hân

Xe đạp

ninhkent

Xe tăng
Em thông cảm với nỗi khổ của cụ ! Chúc cụ an tọa:D
Cái gì ban đầu cũng khó khăn, nhiều cụ còn e thẹn :D :D :D. Cảm ơn cụ là người đầu tiên viết bài và cũng là người thứ 2 viết bài :D :D :D

ninhkent

Xe tăng

giaydep

Xe buýt
Có em đây... Em ủng hộ hội nhà mình cả 2 tay ạ, em thấy min/mot của thớt này là cụ kenu cũng đang chạy dòng này, KIA kuop mà, có lẽ ta lên kêu gọi cụ chủ tịch vào cho thêm phần rôm rả ạ...
Cá nhân em cũng mấy lần lập thớt mà toàn bị chìm đi, hi vọng lần này cụ ninhkent mát tay thì thớt sẽ xôm hơn ạ! Nhà ta cư tạm lấy thớt này làm nơi trao đổi thông tin và sdt để tiện a nhô cho nhau... Khi nào dc hơn 5 thành viên thì chúng ta tổ chức op các cụ nhỉ:

Em xin đăng ký thành viên clb.... xe 2k+

Nik... Giaydep
Xe... Kia kuop màu trắng
Bks...29A.658.90
Thường ở .. Ngã tư sở
Sdt... 0948.245678
Em hi vọng các cụ đi 2k+ sẽ đk thật nhiều ạ!

ninhkent

Xe tăng
Chốt lại như cụ giaydep đã nói, các cụ vào điểm danh nhé. E số 2:

Nick: ninhkent
Xe.. Genesis màu trắng
Thường ở... Mỹ đình 1
Sdt... 0906.10.13.70

ninhkent

Xe tăng
Các cụ trầm thế này thì cũng nản thật :D

giaydep

Xe buýt
Các cụ trầm thế này thì cũng nản thật :D
Đừng như thế cụ ơi...cụ cứ bình tĩnh mà, các cụ nhà mình có khi chưa biết đến thớt này, có thể em phải vận động hành lang mới dc...
Dù có ntn thì vẫn có em đấy mà!:P

Minheo

Xe hơi
Em cũng muốn vào ọp với 2 cụ, mỗi tội xe em 5 cánh. Ủn Giúp 2 cụ

kenu97

Xe container
Xe em mở cả nắp capo, cả cốp sau là thành....6 cánh luôn :))
Fun 1 chút :D

VV lập hội 2 cánh em có ý kiến như này. Trứoc hết em khẳng định luôn Điều này là rất khó, Việc tạo topic trong này rất đơn giản nhưng duy trì đc hay ko là ván đề khác.
Mục đích của lập nhóm, lập hội là tụ tập những người có chung 1 điểm gì đó cùng hạng với nhau để trước là giao lưu, chia sẻ trao đổi về kinh nghiệm sử dụng, sửa chữa đối với chiếc xe mình đang sử dụng. sau này thì thân thiết tụ bạ nhậu nhẹt :D
Các hội theo hãng xe có các sự liên quan đến nhau lập hội nó dễ. ví dụ cùng là kia thì forte sedan với koup cơ bản là giống nhau, có thể trao đổi mọi thứ về sử dụng, vận hành, bảo dưỡng sửa chữa. Chứ giờ bác đi hyundai 2 cánh hỏi bác đi Bim 2 cánh em thì em thấy nó ít liên quan lắm.
Cứ cho là các loại 2 cánh nhảy chung với nhau đc thì bác phải vào mỗi box (mẹc, bim, hyundai, ........để mỗi box lập 1 topic kêu gọi anh em nữa mới xôm đc:)) ) mà như thế thì thành spam, bác chẳng thể quản lý được.

Trừ khi bác muốn lập hội 2 cánh để chơi với nhau, chỉ cần 2 cánh thôi thì có lẽ lập ở quán cafe hoặc.....đâu đó fb thì em ko có ý kiến.

Chỉnh sửa cuối:

giaydep

Xe buýt
Theo ý kiến của cụ chủ tịch hội KiA thì em thấy cũng hoàn toàn đúng ạ...
Có 1 vấn đề là trong dòng 2k của kia và huyndai cũng rất nhiều người sử dụng,nhưng để có 1 sân chơi riêng cho những người có cùng sở thích là ít và khó khăn trong duy trì topic đó... Vì thế theo ngu ý của em là các cụ cứ trao đổi và dẻd lại sđt cho nhau, nếu thấy tiện gọi nhau cfe và tám chuyện, lâu dần thì sẽ P/s nhiều chuyện khác hay hơn, và khi cần có thể hòa mình vào với đại gđ KFC để mà cùng nhau trao đổi nhũng kinh nghiệm khi sử dụng dòng KIA cũng như HUYNDAI ạ!

ninhkent

Xe tăng
Theo ý kiến của cụ chủ tịch hội KiA thì em thấy cũng hoàn toàn đúng ạ...
Có 1 vấn đề là trong dòng 2k của kia và huyndai cũng rất nhiều người sử dụng,nhưng để có 1 sân chơi riêng cho những người có cùng sở thích là ít và khó khăn trong duy trì topic đó... Vì thế theo ngu ý của em là các cụ cứ trao đổi và dẻd lại sđt cho nhau, nếu thấy tiện gọi nhau cfe và tám chuyện, lâu dần thì sẽ P/s nhiều chuyện khác hay hơn, và khi cần có thể hòa mình vào với đại gđ KFC để mà cùng nhau trao đổi nhũng kinh nghiệm khi sử dụng dòng KIA cũng như HUYNDAI ạ!
E đồng ý phương án này, các cụ cứ để lại số điện thoại, khu vực hoạt động, dòng xe đang dùng ( tất nhiên là Kia Koup và genesis). Bước đầu sẽ chỉ dừng lại ở việc Of cafe, hoặc cái gì đó. Cùng trao đổi bàn luận và ngắm nghía vợ 2. :D :D :D. Sau này cái gì nó đến nó sẽ đến phỏng. Xe 2 cửa cũng có nhiều thứ để nói với nhau :D :D

ninhkent

Xe tăng
Sáng nay e gặp 2 cụ trên OF đi với nhau nhóe: 1 cụ koup mau` bạc lazang của Forte và cụ Genesis màu vàng đang bán trên OF. Các cụ of riêng hay sao mà ko ai ae vậy, e nháy pha liên hồi :D :D :D :D

lead2011

Xe container
Kụ lập chi hội xe trong này thì ko có khách đâu
Kụ sang box Kia, Hyundai mà lập may ra...
Nhg e thấy kuop thì chui vào KFC hết rồi Genesis chả thấy ai đi mấy.

ninhkent

Xe tăng
Kụ lập chi hội xe trong này thì ko có khách đâu
Kụ sang box Kia, Hyundai mà lập may ra...
Nhg e thấy kuop thì chui vào KFC hết rồi Genesis chả thấy ai đi mấy.
Heee, e cảm ơn MOD đã chuyển topic qua bên này. E đã lập trong box KIa nhưng ế ẩm quá, các cụ ko để ý 1 chút gì đến cả. :D :D :D. genesis hơi bị nhiều đấy mợ ạ. Bãi gửi xe của em có xe em và 1 chiếc màu vàng 2011 :D :D :D.