Kích xe ôtô chạy bằng điện nhé!!!

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
@Các bác: Thực sự là em không có bán cái này, một đối tác của em có sản xuất cái này và em thấy hay nên đưa lên thôi.

@Để em thử hỏi tụi nó xem giá rổ thế nào rồi sẽ báo lại với các bác nhé.

Land

Xe tăng
Loại to hơn thì đầy rẫy , loại nhỏ , tiện, sạch như kiểu đồ chơi công tử thế này thì E chưa thấy .

Nếu E kô nhầm thì nó dùng bơm chạy điện 12v , bơm dầu thủy lực với áp cao để kích làm việc . Nó chỉ thay cái động cơ cơm bằng động cơ điện thôi , phải kô bác Duylinh ?

Loại to hơn thì đầy rẫy , loại nhỏ , tiện, sạch như kiểu đồ chơi công tử thế này thì E chưa thấy .

Nếu E kô nhầm thì nó dùng bơm chạy điện 12v , bơm dầu thủy lực với áp cao để kích làm việc . Nó chỉ thay cái động cơ cơm bằng động cơ điện thôi , phải kô bác Duylinh ?

Thủy lực quái gì... Motor 12V giảm tốc qua mấy cái bánh răng vào cái kích như bình thường.

Có cái này cũng tiện phết , Mấy hôm nắng như vừa rồi mà xịt lốp cũng Oải lắm.
Nhưng có thêm cái dụng cụ tháo E cu chạy bằng điện nữa thì mới đủ bộ.

Bộ khẩu chạy điện này em thấy bán đầy ở ên Thái, ở mình thấy tuyền đồ của Tung của rởm lém, yếu như sên ấy.

ở mình thấy tuyền đồ của Tung của rởm lém, yếu như sên ấy.
Cứ làm như nhà bác mở garage nên xài kích cả ngày kg bằng.
Xe nhà đi cả vạn Km mới xịt lốp 1 lần. Cả năm kg dùng đến cái kích thì có là hàng Tàu cũng còn khướt mới hư nhé. (tôi đang dùng cái bơm điện Tàu cả 3 năm nay vẫn chưa hư đây này).
Vấn đề là có đáng mua kg thôi (khuôn về không dùng thêm chật chỗ :D ).

Em nói đến bộ khẩu là cái bộ mở vít bằng điện ấy, có ông bạn mua rồi thì không mở nổi cái bù lông cho bánh

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
@Land: Em nghĩ là nó chạy mô tơ bình thường thôi bác ạ

@Mèo sạch: Mấy cái bộ vặn ốc chạy bằng điện đâu có ai dùng cho vặn ốc lốp xe đâu bác, loại vặn ốc lốp xe phải bằng hơi mới được bác ạ.

Hì, em thấy cái này cực tiện vì đỡ mất sức ra phết tuy rằng có khi cả năm chả dùng dùng đến vì không bị xịt lốp, nhưng các chị em giờ chạy xe nhiều mà bảo các chị em xuống quay cái kích để kích xe lên thay lốp thì cũng mệt thật :D Ngay cả em với các bác mà trời nắng như mấy ngày nay xịt lốp mà xuống thay cũng ốm đòn. (y) (y) (y)

captivaltz

Xe điện
Chỉ dành cho xe cũ (>7 năm) còn các bác mua xe mới thì mua làm dề, chật chỗ, ít khi dùng, hiệu quả đầu tư thấp (khác hẳn cái bơm lốp mà bác gấu già nói đến vì được dùng thường xuyên hơn)

nemo_0501

Xe buýt
heheheh cứ xịt cái lốp nằm ở đường cao tốc xem biết ngay là hiểu quả đầu tư thấp hay cao ý mà ,lốp xịt thì cứ xịt có liên quan gì đến mới hay cũ đâu bác em thì chưa nghe đến cái vụ xe mới k bị xịt lốp xe cũ hơn 7 năm mới xịt lốp.Bác này hát hò mà nhạc và lời chẳng liên quan tẹo nào

ptdung

Xe tải
Hì, em thấy cái này cực tiện vì đỡ mất sức ra phết tuy rằng có khi cả năm chả dùng dùng đến vì không bị xịt lốp, nhưng các chị em giờ chạy xe nhiều mà bảo các chị em xuống quay cái kích để kích xe lên thay lốp thì cũng mệt thật Ngay cả em với các bác mà trời nắng như mấy ngày nay xịt lốp mà xuống thay cũng ốm đòn.
Nhưng mà cái công đoạn thay lốp nó đâu chỉ có việc kích xe lên! Để chị em khỏi mệt dưới trời nắng thì cái kích quay tự động vẫn chưa đủ, cần có cái gì nó trợ giúp vặn mấy cái bu lông ở bánh nữa (thường là tay đòn dài mà các bác tài hay giấu trong xe và nhiều khi hay sử dụng sai mục đích), rồi lại trợ giúp kéo cái bánh xe cũ ra, rồi lấy cái bánh mới ra lắp vào... cái này chắc cũng nặng nhọc không kém việc quay kích đấy ạ...

duongdat

Xe tải
em nghĩ là nếu phải thay bánh xe thì việc quay kích là việc đơn giản nhất, nhẹ nhàng nhất rồi.

cong_nong2007

Xe đạp
công nông của em mà xa lầy thì có mà kích bằng mắt! Lúc đó chắc chỉ còn nước đứng nhìn mà khóc hoặc thuê người vào hò zô ta lên thôi!

zeo

Đi bộ
xem phim " tran xì pót tơ " thấy thằng kia dùng cái kích xoay bằng tay, nâng con BMW lên rồi thay bánh cái 1" nhanh thiêt.

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Nhưng mà cái công đoạn thay lốp nó đâu chỉ có việc kích xe lên! Để chị em khỏi mệt dưới trời nắng thì cái kích quay tự động vẫn chưa đủ, cần có cái gì nó trợ giúp vặn mấy cái bu lông ở bánh nữa (thường là tay đòn dài mà các bác tài hay giấu trong xe và nhiều khi hay sử dụng sai mục đích), rồi lại trợ giúp kéo cái bánh xe cũ ra, rồi lấy cái bánh mới ra lắp vào... cái này chắc cũng nặng nhọc không kém việc quay kích đấy ạ...
Năm ngoái em thấy trên thị trường có quảng cao loại tay đòn cộng lực dùng để mở ốc bánh xe, giá bán khoảng 2-300k/cái. Nhưng hiện nay ko thấy nữa, chắc ế quá.

9Dragon

Xe tăng
Hồi trước có bác kiếm được cái máy hút bụi kiêm bơm xe nữa cơ, chạy 12v. Hình như bây giờ hết rồi.