Thái Nguyên Khu vực thể thao văn hóa của nhà Thái Nguyên

Quynhtn

Xe hơi
Bóng đá hnao đá đấy mềnh đăng ký 1 chân đá chính(dự bị là ko đá).đá sân Quang vinh hử?Sỹ

xethainguyen

Xe hơi
Website
gialinhpc.vn
Bóng đá hnao đá đấy mềnh đăng ký 1 chân đá chính(dự bị là ko đá).đá sân Quang vinh hử?Sỹ
Anh ơi! Em đang nhờ Bí thư và Chủ tịch lên lịch, thống nhất được thời gian em sẽ đăng ký trên sân QuangVinh. Cả anh nữa là đội OF được 9 hay 10 người thừa 1 đội rồi. Đá thôi :D

dangtruong_ok

Xe tải
Báo cáo các cụ. Để chương trình LÔNG DỤC ngày mai được tiên hành đúng giờ tranh thủ tối đa thời gian thf em xin có ý kiến thế này: Sáng mai đề nghị các cụ mợ liên quan đến chương trình Lông dục ( bao gồm cả đội lông cũng như đỗi vũ hay còn gọi là đội hóng :P )nghiêm túc thực hiện vấn đề giờ giấc để chương trình được tiến hành một cách trôi chảy và FUN nhất.
p/s:Đôi nào gạ nhau màu mè gì thì lên lịch đi!!!
Riêng em thì chú hiếu nghỉ đi học rồi. Còn cụ bí bán phở nghe ngang cơ nhất so với em thì lại bận đếm tiền đến 10h. Vậy có đôi thế này có cụ nào dám nhận kèo không: Thủy còm + Trường OK VS ............ +...................
Cụ nào nhất trí thì tự điền tên vào chỗ trống trên nhé!
Kèo độ là 100k/1 người/trận (tổng là 200k). 50k bên thắng trả vào lông dục quĩ để mua cầu, nước sau này!

Em chờ các cụ trả lời nhé. :D

Quynhtn

Xe hơi
Anh ơi! Em đang nhờ Bí thư và Chủ tịch lên lịch, thống nhất được thời gian em sẽ đăng ký trên sân QuangVinh. Cả anh nữa là đội OF được 9 hay 10 người thừa 1 đội rồi. Đá thôi :D
Ok.nhanh lên nhé giầy để lâu quá chuột làm tổ rồi.từ tết chưa đá trận nào

Civic TN

Xe lăn
Báo cáo các cụ. Để chương trình LÔNG DỤC ngày mai được tiên hành đúng giờ tranh thủ tối đa thời gian thf em xin có ý kiến thế này: Sáng mai đề nghị các cụ mợ liên quan đến chương trình Lông dục ( bao gồm cả đội lông cũng như đỗi vũ hay còn gọi là đội hóng :P )nghiêm túc thực hiện vấn đề giờ giấc để chương trình được tiến hành một cách trôi chảy và FUN nhất.
p/s:Đôi nào gạ nhau màu mè gì thì lên lịch đi!!!
Riêng em thì chú hiếu nghỉ đi học rồi. Còn cụ bí bán phở nghe ngang cơ nhất so với em thì lại bận đếm tiền đến 10h. Vậy có đôi thế này có cụ nào dám nhận kèo không: Thủy còm + Trường OK VS ............ +...................
Cụ nào nhất trí thì tự điền tên vào chỗ trống trên nhé!
Kèo độ là 100k/1 người/trận (tổng là 200k). 50k bên thắng trả vào lông dục quĩ để mua cầu, nước sau này!

Em chờ các cụ trả lời nhé. :D
Trận này gặp e và chú Hiếu thì hay, tiếc là chú H bận học, e thì vừa đi chùa Hương về, kô biết mai có dậy đc kô?

dangtruong_ok

Xe tải
Trận này gặp e và chú Hiếu thì hay, tiếc là chú H bận học, e thì vừa đi chùa Hương về, kô biết mai có dậy đc kô?
vậy thay chú hiếu bằng cụ thành phở nhé, vẫn hay mà. Em hơi thiệt tý vậy. Mong tin anh!

xegiday?

Xe buýt
Website
www.hacxua.com
Em đá bóng dốt lắm, nhưng vẫn muốn tham gia, có được không ạ???

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
Anh ơi! Anh lên lịch rồi pm mọi người xác nhận là ok ạ Em với cụ Bí chỉ là thành viên của món này thôi ạ :)

quachuoichien

Xe hơi
chào cả nhà. híc em đã đặt chân đc về tới nhà sau quả lông dục, thịt chó dục, rượu dục, khách cao bằng dục, tenis tỉnh ủy tỉnh Tn dục, tiếp đội huyện ủy Đại từ dục, uống trà đá với cụ trường ok dục. cuối cùng là vợ dục về. bg thấy ngày hn thật vui và y nghĩa. hóa ra gặp lài toàn bạn cũ. lối lại tc bấy lâu. thật là một ngày ý nghĩa của em. thank's otofun TN. thanks trường ok vì đã nối vòng tay lớn.

dangtruong_ok

Xe tải
chào cả nhà. híc em đã đặt chân đc về tới nhà sau quả lông dục, thịt chó dục, rượu dục, khách cao bằng dục, tenis tỉnh ủy tỉnh Tn dục, tiếp đội huyện ủy Đại từ dục, uống trà đá với cụ trường ok dục. cuối cùng là vợ dục về. bg thấy ngày hn thật vui và y nghĩa. hóa ra gặp lài toàn bạn cũ. lối lại tc bấy lâu. thật là một ngày ý nghĩa của em. thank's otofun TN. thanks trường ok vì đã nối vòng tay lớn.
Ơ, thằng cu này đình văn vãi, mầy làm tao hơi hơi xúc động rồi đấy :((

quachuoichien

Xe hơi
he đấy là còn quên chưa kể chuyện tâm sự hai người đàn ông đấy. mệ say quá chẳng biết nói linh tinh cái gì nữa!!!!

Vitara in TN

Xe tải
he đấy là còn quên chưa kể chuyện tâm sự hai người đàn ông đấy. mệ say quá chẳng biết nói linh tinh cái gì nữa!!!!
yêu cầu 2 Cụ tổ chức vụ gặp mặt : Như chưa bao giờ có cuộc chia ly nhé....

quanghuy2588

Xe máy
Hôm nào bố chí time làm bữa ja mắt,làm quả ja nhập of di ban oi!

xethainguyen

Xe hơi
Website
gialinhpc.vn

xethainguyen

Xe hơi
Website
gialinhpc.vn
Ok.nhanh lên nhé giầy để lâu quá chuột làm tổ rồi.từ tết chưa đá trận nào
Anh ơi! Anh lên lịch rồi pm mọi người xác nhận là ok ạ Em với cụ Bí chỉ là thành viên của món này thôi ạ :)
Vậy theo ngu ý của mình như thế này nhé: Lịch đá trận giao hữu "bóng dục" vào buổi sáng Thứ 5 hoặc sáng thứ 7 tuần này (đá ngày nào thì tuỳ ý kiến số đông) đá từ 9h30 hoặc 10h giao lưu 2 hiệp mỗi hiệp tầm 25-30 phút kết thúc trận đấu khoảng 11h trên sân cỏ nhân tạo Quang Vinh (Đá xong trên sân có sẵn phòng tắm nóng lạnh FREE anh em mang theo quần áo để thay) sau đó tìm 1 địa điểm anh em 2 đội giao lưu. Mọi người thấy như thế nào ạ? Rất mong mọi người cho ý kiến để anh em cùng thống nhất lịch cho trận "bóng dục" thành công nhé.