Khoang sau cho trẻ con khi đi xa bằng oto !!!

bes

Xe lăn
Em thường hay nhét 2 cái vali và trải chăn đệm lên trên cho phẳng, cụ Mic thì đặt làm hẳn 2 cái kệ bọc da đàng hoàng, cụ Nakio thì làm nguyên bộ chân cẳng nhét vào khoảng trống xe.
Ưu điểm chắc khỏe nhưng hơi lỉnh kỉnh.
Lang thang trên mạng em thấy có cái này, các cụ nghiên cứu dùng thử xem. Nhìn bằng mắt em thấy có vẻ nó không chịu lực được, nghĩa là cho hội baby nó lăn lóc thôi, lơn lớn 1 í khéo bẹp mất (không thấy thông số chịu lực, chữ loằng ngoằng em cóc hiểu nó nói gì)

ở đây

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Cái này trông như đồ chơi, không ổn lắm, dùng những loại bơm hơi thế này chắc độ bền không cao. Tốt nhất làm theo phương án của Nakio, cái ghế gập lại được để khi cần cất gọn được.

beefburger

Xe tăng
Cái này trông như đồ chơi, không ổn lắm, dùng những loại bơm hơi thế này chắc độ bền không cao. Tốt nhất làm theo phương án của Nakio, cái ghế gập lại được để khi cần cất gọn được.
Vậy để hôm nào em bơm nguyên cả giường hơi phủ kín khoang sau lên cho các cụ nhìn xem thế nào nha, em làm cái đó hai đứa nhỏ nhà em nằm chơi vô tư ạ, mà em mua cái đó cũng trong SG với giá trên mọt triệu ạ

quangdzung

Xe điện
Bộ này em dùng 2 năm rồi. rất tiện. Dịp 30/4 vừa rồi các cháu cứ ngủ lăn quay đằng sau, cả đi cả về trên 1200km vẫn vô tư

quangdzung

Xe điện
Em mua trên mạng. Hình như 30$ thì phải

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Vậy để hôm nào em bơm nguyên cả giường hơi phủ kín khoang sau lên cho các cụ nhìn xem thế nào nha, em làm cái đó hai đứa nhỏ nhà em nằm chơi vô tư ạ, mà em mua cái đó cũng trong SG với giá trên mọt triệu ạ
Em chờ xem ảnh của nhà bác.

Bộ của nhà Mợ Quangdzung vẫn chưa giải quyết được vụ ghế không bằng phẳng, đi là cháu này dễ lăn vào cháu kia lắm.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ chụp rồi pót lên em xem với, em đang có nhu cầu thể loại này mà chưa biết nên thế nào, thanks cụ nhiều!

hung303

Xe điện
Em thường hay nhét 2 cái vali và trải chăn đệm lên trên cho phẳng, cụ Mic thì đặt làm hẳn 2 cái kệ bọc da đàng hoàng, cụ Nakio thì làm nguyên bộ chân cẳng nhét vào khoảng trống xe.
Ưu điểm chắc khỏe nhưng hơi lỉnh kỉnh.
Lang thang trên mạng em thấy có cái này, các cụ nghiên cứu dùng thử xem. Nhìn bằng mắt em thấy có vẻ nó không chịu lực được, nghĩa là cho hội baby nó lăn lóc thôi, lơn lớn 1 í khéo bẹp mất (không thấy thông số chịu lực, chữ loằng ngoằng em cóc hiểu nó nói gì)

ở đây
Nhà e cũng toàn làm thế, vẫn êm mà chỗ để đồ vẫn thoải mái, ko mất thêm xèng mua bộ chuyên dụng! :)

bes

Xe lăn
Nhà e cũng toàn làm thế, vẫn êm mà chỗ để đồ vẫn thoải mái, ko mất thêm xèng mua bộ chuyên dụng! :)
Tiết kiệm chỗ để đồ nữa, đến khách sạn xách vali lên là lại giống ôtô.
Em đổi xe cứ phải ướm thử, vừa 2 cái vali mới đổi xe khác :))

beefburger

Xe tăng
Em chờ xem ảnh của nhà bác.

Bộ của nhà Mợ Quangdzung vẫn chưa giải quyết được vụ ghế không bằng phẳng, đi là cháu này dễ lăn vào cháu kia lắm.
Vâng ạ, sáng Mai Em làm rồi Em gửi các Cụ xem ạ, nó đảm Bảo đúng như Cụ muốn ạ, nó có 2 cái gối chân và một mặt phẳng ạ, Cụ nhét phần chân xuống chỗ để chân rồi bơm lên sau đó Cụ Lại bơm nốt phần mặt lên nó phẳng như quả giường ạ

Mazda3CB

Xe tăng
Tiết kiệm chỗ để đồ nữa, đến khách sạn xách vali lên là lại giống ôtô.
Em đổi xe cứ phải ướm thử, vừa 2 cái vali mới đổi xe khác :))
Tiêu chuẩn mới dành cho xe gia đình mà các hãng xe rất cần chú ý :x
Mà sao không có thằng thiết kế xe nào nghĩ vụ này các cụ nhỉ???

beefburger

Xe tăng
Giữ đúng hẹn với cụ MOD, em chụp ảnh gửi lên để các cụ xem, em không biết chụp máy to mượn cứ thế phang các cụ thông cảm nha.
Đầu tiên là cái túi đựng em nó cùng cái bơm ạ, khi chưa mở ra nó bé thế này ạ, nếu đẹp và hay MOD cho em ly rượu của MOD nha, hiiii:

Sau khi mở ra em trải đều ra khoang sau, nó có hai phần là phần chân và phần mặt phẳng riêng ạ.

Wakeup

Xe điện
Em thì mua mấy thùng nước khoáng, thùng bia rồi chèn thêm chăn, gối cho các cháu ngủ.

beefburger

Xe tăng
Giờ em cắm bơm vào và em bắt đầu bơm cái chân lên trước, khi phần phao chân đã căng lên em nhét nó xuống chỗ để chân ạ, cái giường hơi này làm bằng chất liệu như là phao bơi nhưng phần mặt nằm lại phủ nhung nên rất êm ái, khi nó trải rộng ra bằng đúng như cái giường đơn luôn:

Và giờ em bơm hai chân lên các cụ xem nha:

beefburger

Xe tăng
Giờ em nhét phần chân xuống cho nó có điểm tựa đã và em tiếp tục bơm hơi phần mặt giường nằm ạ:

Em giải quyết nốt phần mặt giường nằm :

Thêm ảnh nữa

Tdthang1234

Xe buýt
Giờ em nhét phần chân xuống cho nó có điểm tựa đã và em tiếp tục bơm hơi phần mặt giường nằm ạ:

Em giải quyết nốt phần mặt giường nằm :

Thêm ảnh nữa

Cụ cho em hỏi món này mua ở đâu và giá cả thế nào ợ. cám ơn cụ nhé

xebuyt

Xe tăng
cái này của cụ có vẻ chân hơi ngắn, nếu như hình thế này thì kiểu gì cũng bị xô về trước, chắc cụ phải đệm gì bên dưới thì mới phẳng được ạ.