Khóa đĩa cho liberty

7777777

Xe máy
Chào các bác!
Tình hình là e cần mua 1 cái khóa đĩa trước (loại gắn rời) cho con lib của e. Các bác cho e hỏi loại nào tốt và mua ở đâu ạ? Ở Hà Nội các bác nhé!
Thanks!
P/S: E chả bít có nhầm thớt không nhưng nếu nhầm Mod cho e nhờ vài ngày nhé! Em tìm cái khóa này mãi không được.

mrrocky

Xe buýt
Bác ra phố huế đi bác đầy phanh đĩa đẹp :D

Keineem

Xe buýt
Xe có khóa code rồi thì ko cần phải khóa đĩa đâu , nếu nó trộm xe thì chỉ có bê cả xe , mà bác để nó bê cả xe thì khóa kiểu gì cũng mất.

7777777

Xe máy
Xe có khóa code rồi thì ko cần phải khóa đĩa đâu , nếu nó trộm xe thì chỉ có bê cả xe , mà bác để nó bê cả xe thì khóa kiểu gì cũng mất.
Vâng nhưng chỗ e buổi tối phải để xe ngoài sân bác ạ! Vì thế e mới cần mua 1 cái khóa đĩa. Thanks bác!

Bác ra phố huế đi bác đầy phanh đĩa đẹp :D
Khóa đĩa thì nhiều nhưng e muốn tìm loại nào có nguồn gốc rõ ràng bác ạ! E lên đại lý Việt Tiệp nhưng hết rồi.

tazumi

Xe tải
Phố Huế hoặc bất kì cửa hàng bán khóa nào, bác hỏi loại khóa phanh đĩa Master Lock của Mỹ í (nó có cả showroom ở Kim Liên thì phải). Loại đấy đắt hơncác loại khóa đĩa khác của việt nam hay của trung quốc một chút nhưng kiểu dáng đẹp, gọn, chất lượng thì chắc cũng ổn vì hãng này nổi tiếng mà. E đang dùng một chiếc chưa bị phá bao giờ nhưng thấy bảo cái khóa đấy còn an toàn hơn cả khóa càng vì muốn tháo chỉ có cách cưa hoặc tháo lốp thôi. Giá khoảng 350k

hoangtuan_neu

Xe đạp
Vâng nhưng chỗ e buổi tối phải để xe ngoài sân bác ạ! Vì thế e mới cần mua 1 cái khóa đĩa. Thanks bác!

Khóa đĩa thì nhiều nhưng e muốn tìm loại nào có nguồn gốc rõ ràng bác ạ! E lên đại lý Việt Tiệp nhưng hết rồi.
Cứ Master Lock mà quất bác ạ

7777777

Xe máy
Phố Huế hoặc bất kì cửa hàng bán khóa nào, bác hỏi loại khóa phanh đĩa Master Lock của Mỹ í (nó có cả showroom ở Kim Liên thì phải). Loại đấy đắt hơncác loại khóa đĩa khác của việt nam hay của trung quốc một chút nhưng kiểu dáng đẹp, gọn, chất lượng thì chắc cũng ổn vì hãng này nổi tiếng mà. E đang dùng một chiếc chưa bị phá bao giờ nhưng thấy bảo cái khóa đấy còn an toàn hơn cả khóa càng vì muốn tháo chỉ có cách cưa hoặc tháo lốp thôi. Giá khoảng 350k
Cứ Master Lock mà quất bác ạ
Các bác có biết chỗ nào bán không ạ? Em cũng đang tìm khóa này nhưng toàn thấy trong miền Nam thôi.

to.be

Xe buýt
80k của honda ...ra ngoài chợ đầy cụ à

master lock h giá hình như gần quả...mà ko biết còn ko

vietpham2610

Xe máy
bác ra thuốc bác làm cái khóa bánh chữ U là ok rồi , mà xe này có khóa từ rồi trôm mở được khóa cổ chỉ có dắt bộ thôi bác ơi.

ndk123

Xe hơi
bác ra thuốc bác làm cái khóa bánh chữ U là ok rồi , mà xe này có khóa từ rồi trôm mở được khóa cổ chỉ có dắt bộ thôi bác ơi.
bác nói chuận đấy ợ, e kiến nghị với bác chủ thớt là không mua khóa đĩa nhé, 2 đứa bạn e chỉ vì khóa cái khóa đĩa trong 1 phút bất cần dắt xe đi và đề ga phóng mà quên mất, khóa đĩa này đã đánh bay luôn cả cụm phanh đĩa 2 e Li của bạn e , khóa này khóa vào lâu ngày sẽ làm hỏng và mòn, méo đĩa ... bác cứ làm cho e con khóa chữ U vừa chắc chắn lại an toàn tiện dụng !

trangcali

Xe tăng
em mua loại khóa đĩa mà kêu đc ý ah
thay cho việc lắp chíp chống trộm kêu
350k, mà em thấy bác làm cái khóa dây ý, an tâm mà rẻ ah

httd102108

Xe tải
bác nói chuận đấy ợ, e kiến nghị với bác chủ thớt là không mua khóa đĩa nhé, 2 đứa bạn e chỉ vì khóa cái khóa đĩa trong 1 phút bất cần dắt xe đi và đề ga phóng mà quên mất, khóa đĩa này đã đánh bay luôn cả cụm phanh đĩa 2 e Li của bạn e , khóa này khóa vào lâu ngày sẽ làm hỏng và mòn, méo đĩa ... bác cứ làm cho e con khóa chữ U vừa chắc chắn lại an toàn tiện dụng !
vậy khóa chữ U là khóa sao bạn. cho mình cái hình và giá cả đc ko...khóa từ thì khóa nên khóa thêm 1 cái nữa để ở nhà cho chắc ăn

cumoc

Xe tải
Em cũng đang nghiên cứu làm cái, Mấy hôm nay chưa kịp dán và lắp miếng chống chộm mặt nạ để xe đầu ngõ bị chúng nó xơi mất. Lại phải ra phố Huế mua mất gần 1 củ. Cay thật

congtuanhtrang

Xe buýt
NGa my ơi..anh mua có 100K thôi ah/...có cần anh giơi thiệu địa chỉ không

congtuanhtrang

Xe buýt
em mua loại khóa đĩa mà kêu đc ý ah
thay cho việc lắp chíp chống trộm kêu
350k, mà em thấy bác làm cái khóa dây ý, an tâm mà rẻ ah
Lại gặp em trang call ở đây...thế em không gia nhập xóm liberty ah

trangcali

Xe tăng
Lại gặp em trang call ở đây...thế em không gia nhập xóm liberty ah
dạ em có đi liberty đâu mà gia nhập ah :(
mà bác cho e hỏi cái đo đỏ là thế nào thế ah?
2 bác chủ thớt: khóa chữ U là khóa gần giống khóa dây nhưng dây khs to, có hình dáng giống chữ U ah
em k mua nên k rõ giá cả thế nào ah

quatmo212

Xe điện
nhà em dùng khóa đĩa lâu lắm rồi có bị như cụ nói đâu ợ :P? căn bản do người dùng ý chứ :D

Chỉnh sửa cuối:

tuyetung1080

Xe đạp
Đúng là như có cụ đã nói,khóa đĩa nhiều khi quên là đi rôi, theo em cứ ra chợ mua khóa chữ U là chắc chắn rồi,nếu để xe buổi tối để xe ngoài sân thì sắm thêm cái xích khóa lại luôn với hàng rào. Đố thằng nào bưng được đấy.

ty_uke

Xe đạp
chả là nhà e sắp thực hiện lời hứa mua cho e con Lib màu đồng, mà e đang phân vân ko biết có cần gắn thêm khóa chống trộm điện tử vào ko vì e no có khóa code sẵn r` vả lại tính e đểnh đoảng, lắp khóa đĩa vào mà quên mở lại chết? Và lắp có ảnh hưởng j đến hệ thống trong xe ko? E thì ko rành xe cộ lắm, nên mấy vụ này e đơ lắm.... mong các bác giúp đỡ

Chỉnh sửa cuối: