Khảo sát về nhu cầu lắp đặt accessories chính hãng của Ford các loại

TSTA

Xe container
Kính gửi cả nhà!

Do thấy rất nhiều cụ đang tìm tòi lắp các phụ kiện cho xe, nhưng đa số hàng ko chính hãng. Như tấm chắn gầm Focus, Fiesta, audio control cho Escape...
Từ lâu em muốn giúp các cụ nhập linh kiện chất lượng về để lắp nhưng ko có cách nào cụ thể.

Các cụ cho em ý kiến về việc này, em sẽ chuyển tới Ford VN để được hỗ trợ.
Từ những đề nghị parts cụ thể, em sẽ đề xuất và nhờ Ford nhập về, tất nhiên sẽ có giá cụ thể, chế độ bảo hành để các cụ tham khảo.

Cả nhà reply lại nhu cầu phụ kiện nhé. Em sẽ cố gắng để nhu cầu của các cụ được đáp ứng.

Chân thành cảm ơn,
Em Tuấn Anh.

Chỉnh sửa cuối:

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em muốn hỏi nguyên cả gói phụ kiện lẫn Installation & commissioning cho Audio Control và Cruise Control chính hãng Ford cung cấp!

Yêu cầu bảo hành đàng hoàng chính hãng Ford nhá!

luklak

Xe điện
Cái này hay, ở các nước cái này có song hành cùng sản phẩm, kg hiểu sao bên mình cắt phăng khâu after market này đi, vừa mất doanh thu, người dùng cũng thiệt thòi vì 1 là phải tự lo mua bán ship hàng, vừa chất lượng cũng kg chắc chắn, cụ làm tới đi, ủng hộ cụ đới.
1 số vd về sản phẩm phụ kiện đi theo FF từ nội thất đến ngoại thất ( do e đi FF nên chỉ tìm hiểu FF :) còn các dòng khác còn nhiều hơn)
http://www.ford.co.th/servlet/Satellite?c=DFYPage&cid=1178852039687&pagename=wrapper&site=FTHEN
http://www.ford.co.uk/Cars/Focus2010/FordAccessories

bes

Xe lăn
Lắp đặt, thay thế các phụ kiện chính hãng được bảo hành nghiêm chỉnh là yêu cầu chính đáng của anh em sử dụng xe Ford.
Em ủng hộ ý tưởng này, rất mong anh em ofer có thêm 1 kênh mua hàng tốt và giá ofer.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Lắp đặt, thay thế các phụ kiện chính hãng được bảo hành nghiêm chỉnh là yêu cầu chính đáng của anh em sử dụng xe Ford.
Em ủng hộ ý tưởng này, rất mong anh em ofer có thêm 1 kênh mua hàng tốt và giá ofer.
Hờ hờ, cụ bé đây rồi!

Hóa ra không phải cụ chém cái thớt này à?:D

Em không dám độ xe chỉ vì không có dịch vụ tốt!

Nếu TSTA làm được thì quá tuyệt!

theph

Xe điện
Sáng vào ngó thấy thớt bị chém, chắc nhờ bóng cụ Bé nên được mở lại đây mà. Em cũng hứng thú vụ này nhưng không biết Mông ghẻ có độ được Cruise Control không nhỉ? Em thích cái tính năng đó ;)

vnr_82

Xe điện
E hóng các cụ chuột bạch rồi tính ạ :D

Vinh Nguyễn

Xe điện
Nhiệt liệt ủng hộ chủ top luôn và ngay

TSTA

Xe container
Lúc đầu xuất phát là em định làm survey nhưng như vậy là ko được, vì đưa thương mại hóa vào.
Giờ em sẽ nhận đơn order rồi nhờ Ford tìm nhập hàng hộ.
Hết sức cảm ơn sự giúp đỡ của Mr. Tuấn cùng phòng tech service bên Ford VN.

Chỉnh sửa cuối:

Dân Nghệ

Xe tăng
giúp đc gì cho Ford và cho cộng đồng, em giúp nhiệt tình luôn.
Anh muốn lắp cho Focus: che gầm máy, ốp cách nhiệt capô, ốp inok chân ga phanh AT, nẹp chân cửa, ốp inok 4 chấu vô lăng, đuôi gió như cụ Việt... đề nghị em cung cấp.;))

luklak

Xe điện
Theo e bác nên làm cái lít các phụ kiện cụ có khả năng kiếm được, kèm giá pm cho từng a e sẽ dễ chọn hơn :)

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Em muốn hỏi nguyên cả gói phụ kiện lẫn Installation & commissioning cho Audio Control và Cruise Control chính hãng Ford cung cấp!
Yêu cầu bảo hành đàng hoàng chính hãng Ford nhá!
Cùng câu hỏi như cụ Phan, nhưng báo giá riêng từng món cụ TSTA nhé, em chỉ thích mỗi audio control thôi. :P

CRV Silver

Xe hơi
Cho em đặt bộ DVD cho Fiesta Hatback hihih. NẾu Ford trực tiếp bán hàng chính hãng thì qua tốt rồi.Em ủng hộ 2 tay 2 chân luôn

luxury235

Xe buýt
A TSTA ngày càng có nhiều ý tưởng giúp a e OF mình và Ford lấy lại đc niềm tin, cứ đà này k khéo về sau a TSTA lên quản lý mất, a e mình k nhờ vả dc nữa!

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nhờ cụ TSTA hỏi hộ e cái logo phía sau gần chỗ lắp biển số xe focus 1.8 AT 5 door đời 2010 còn hàng không? Xe e bị chôm mất rồi nhìn chán ghê...

giúp đc gì cho Ford và cho cộng đồng, em giúp nhiệt tình luôn.

Chỉnh sửa cuối:

TSTA

Xe container
A TSTA ngày càng có nhiều ý tưởng giúp a e OF mình và Ford lấy lại đc niềm tin, cứ đà này k khéo về sau a TSTA lên quản lý mất, a e mình k nhờ vả dc nữa!
Hay đới, tớ nhiệt tình ủng hộ tinh thần đồng chí TSTA !
Đa tạ các cụ đã ủng hộ. Đây là bước đánh giá sơ bộ về sự khả quan của ý tưởng.
Trước mắt em làm cầu nối tới FVL và hy vọng trong tương lai gần, mọi ng đều có thể mua phụ kiện đồ chơi của Ford chính hãng 1 cách đa dạng.
Đường đi còn xa lắm #:-s

lavoiture

Xe tải
Gì chứ accessories chính hãng có bảo hành, thêm giá cả phù hợp thì em ủng hộ bác TSTA 100 %.