Khẩn: mời các cụ tư vấn hành trình Hà Nội - Thanh Sơn - Hà Giang

momoyama68868

Xe điện
Nhà em có việc gia đình lên Hà Giang, xuất phát 7h tối từ Hà Nội qua Thanh Sơn - Phú Thọ đón người rồi đi thị xã Hà Giang trong đêm. Nhờ các cụ tư vấn tất tần tật ợ. Tks các cụ trước và hậu tạ = Vodka :)

bum!!!

Xe hơi
em chả biết tư vấn giề. chúc cụ thượng lộ bình an

santafe_9999

Xe tải
Nhà em có việc gia đình lên Hà Giang, xuất phát 7h tối từ Hà Nội qua Thanh Sơn - Phú Thọ đón người rồi đi thị xã Hà Giang trong đêm. Nhờ các cụ tư vấn tất tần tật ợ. Tks các cụ trước và hậu tạ = Vodka :)
Nếu mà đi đêm thì cứ vô tư mà đi cụ ạ, Phú Thọ, Tuyên Quang, Hà Giang chưa có súng bắn đêm đâu.
Lưu ý đoạn đường qua T.P Tuyên Quang đến Thị trấn Hàm Yên hơi xấu, ổ gà, ổ voi nhiều cụ nhớ làm chủ tốc độ. Từ cổng chào Hà Giang cụ cứ vô tư mà chạy, đường đẹp, vắng.
Chúc cụ lên đường bình an

momoyama68868

Xe điện
Nếu mà đi đêm thì cứ vô tư mà đi cụ ạ, Phú Thọ, Tuyên Quang, Hà Giang chưa có súng bắn đêm đâu.
Lưu ý đoạn đường qua T.P Tuyên Quang đến Thị trấn Hàm Yên hơi xấu, ổ gà, ổ voi nhiều cụ nhớ làm chủ tốc độ. Từ cổng chào Hà Giang cụ cứ vô tư mà chạy, đường đẹp, vắng.
Chúc cụ lên đường bình an
cảm ơn cụ, có ly rịu mời cụ ợ :)

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Em đi đường này vài lần, 7 h đi tầm 12h là đến HG
Đi đêm cũng không gặp xxx lần nào

momoyama68868

Xe điện
Em đi đường này vài lần, 7 h đi tầm 12h là đến HG
Đi đêm cũng không gặp xxx lần nào
Tks cụ, cụ cho nhà cháu hỏi đoạn Tuyên Quang - Hà Giang có khó đi lắm k hả cụ, đi đêm và đi lần đầu có lưu ý gì hả
cụ?

Cu_in_Car

Xe điện
Cụ làm vài lon Bò húc chạy cho máu, đỡ bùn ngủ
Em chưa đi nên chạ biết, chúc cụ bình an, đi HG có gì hay ho cụ chia sẻ nhé! :D

momoyama68868

Xe điện
Cụ làm vài lon Bò húc chạy cho máu, đỡ bùn ngủ
Em chưa đi nên chạ biết, chúc cụ bình an, đi HG có gì hay ho cụ chia sẻ nhé! :D
Tks cụ See You In Car, nhà cháu đã mua bò húc rồi ạ, đã có rịu mời cụ

mexe1971

Xe tải
Đường đẹp, chay gần như thoai mái(tất nhiên là tuân thủ Luật GT). Cụ có thể tham khảo chi tiết tại đây: http://hoagao.net/showthread.php?25-Có-ai-H�-Giang-_-tuần-thứ-3-tháng-9-Thông-tin-cập-nhật-trang-đầu và đây nữa: http://hoagao.net/showthread.php?263-Rủ-rê-đi-HG-ngắm-v�-chụp-hoa-Tam-giác-mạch-tuần-2-tháng-10-2011

momoyama68868

Xe điện
Cảm ơn các cụ đã tư vấn và chúc cho nhà cháu thượng lộ bình an.
Nhà cháu đã kết thúc hành trình như sau: Hà Nội - Thanh Sơn (3am) - Hà Giang (8am) về từ Hà Giang (13h) - Thanh Sơn (19h) - Ha Nội (22h30).
Chuyến đi khá may mắn, k có sự cố gì, trên đường cả đi cả về cũng may mắn không gặp vụ va chạm nào trên đường. Đoạn Tuyên Quang - Hàm Yên đường tệ quá toàn ổ voi, ổ gà, liên tục gần 20km như vậy, nguy hiểm là có đoạn đang được vài trăm mét ngon trớn thì uỵch cái mặt đường nát dư tương cụ nào k kịp xử lý cứ gọi là nhảy chồm chồm như chơi thú nhún í ạ :D
Sáng nay đi học buồn ngủ kinh khủng, vuằ đi vừa ngủ đến lúc dừng đèn đỏ ở Nguyễn Chí Thanh nhà cháu ngủ gật rời chân khỏi phanh thí là chạm vào ***một em Yaris trắng 30...-5019. Mợ xế ra khỏi xe ngắm nghía cái biển, nhà cháu cũng hạ kính xin lỗi vì đường đông quá (nói ngủ quên chắc mợ í chết khiếp :D ), mợ í hỏi: ''chị mới lái xe à? chị va vào cong biển của tôi rồi đấy''. Em chạ nói giề, vì đang buồn ngủ :)

thich gi day

Đi bộ
lên Hà Giang thì em chưa lên lần nào, nhưng quê em ở phú thọ. Bác đi từ Hà Nội chạy ra nhổn, đan phương lên sơn tây đến đầu cầu trung hà rẽ trái đi vào là thanh sơn. đường vào thanh sơn bây giờ ngon hơn nhiều rồi. Bác lưu ý đoạn bắt đầu hết thị xã sơn tây rẽ phải hay bắn tốc độ. sang phú thọ lưu ý đoạn vào trị trấn hưng hóa hay bắn công an hay đứng chỗ vòng hoa ấy. sang đầu cầu phong châu lưu ý đội ngay ở đầu cầu. Còn laị em không biết nữa ạ.
http://3cdotcom.vn

momoyama68868

Xe điện
lên Hà Giang thì em chưa lên lần nào, nhưng quê em ở phú thọ. Bác đi từ Hà Nội chạy ra nhổn, đan phương lên sơn tây đến đầu cầu trung hà rẽ trái đi vào là thanh sơn. đường vào thanh sơn bây giờ ngon hơn nhiều rồi. Bác lưu ý đoạn bắt đầu hết thị xã sơn tây rẽ phải hay bắn tốc độ. sang phú thọ lưu ý đoạn vào trị trấn hưng hóa hay bắn công an hay đứng chỗ vòng hoa ấy. sang đầu cầu phong châu lưu ý đội ngay ở đầu cầu. Còn laị em không biết nữa ạ.
http://3cdotcom.vn
Chào bác đồng hương quê Phong Xà Xìn ợ. Cảm ơn cụ, nhà em di chuyển ở khu vực Phú Thọ là có "bảo kê" cụ ợ (bgiờ em mới biết đấy :D ). Cung đường thì gần như cụ mô tả, nhưng nhà em đi cao tốc TL-đường mới k qua TX Sơn Tây- cầu Trung Hà - Thanh Thủy (đg Cổ Tiết đang sửa) - Thanh Sơn. Toàn vít 80-100.