[Funland] Khẩn: Cạn xăng giữa đường… lo quá…

n3120

Xe máy
Mệ. Súng hôm nào chả nên độ cao. Mỗi tội e thiếu khe suối để nã. Nản quá...

khanhnguyen09

Xe container
Thật hồi ngoài 20 em cũng khỏe lắm, nhưng không hiểu sao đến giờ nó lại yếu đuối vậy đấy.
Do tâm lý và sức khoẻ nam giới có những giai đoạn ko ổn định, hoặc do stret, v.v gây nên chứng liệt dương tạm thời, hoặc suất sớm. Cái này cụ phải có đối tác tâm lý và hiểu nhau thì dần sẽ vượt qua được.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Chắc tầm 93-95, mấy con e này huýnh lắm, ko có võ mà cụ thuần tuý thì game over roài:)

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Các thánh u45-46 cho nhà Cháo hỏi rằng mà là. Nếu lạ và tươi vào tay các thánh :)) các thánh được mấy cái ah.
Câu này e học hỏi thật....:)) vì e hơi kém...nhõn có cái thui.huuuu
Mệ khỉ ngon lạ tối đến sáng phải 3 nhoáy chứ lị :))

Dan du an

Xe ba gác
Đi tập Ủ su tán thủ. 1 năm sau thì chấp 2 bạn gái.

Website
www.facebook.com
Mệ, em cũng vào đây hóng các cao nhưn cái.

Thời dưới 30 thì ko phải ngợi, thế mà từ 30 giở lên nhu cầu giảm, sức chiến đấu giảm. Giống y cụ chủ thớt. Khụ khụ.
Nhục nhất ko phải là hết tiền sớm, mà là ông ẻm đang làm việc thì đình công.

Lâm lúc thích mà đếk bụp được, nản voãi.

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
Testosteron của cụ hoàn toàn bình thường (9-14.5-30)
Chắc do tâm lý thôi.
Trc khi hành sự cụ cứ làm đĩa thịt dê với cút riệu dâm dương hoắc cho em, sáng hôm sau thể nào bạn gái cũng bê phở nóng lên tận miệng
À hoá ra e dc ăn sáng tận mồm là ntn ? Nhưng h k đủ sung để ngày làm phát ạ :(

dream 2

Xe buýt
Fsh, lh, prolactin hoàn toàn trong giới hạn bình thường. Bạn không có vấn đề gì về tuyến yên và tinh hoàn.
Chỉ số testosterone vẫn nằm trong giới hạn cho phép, chỉ là hơi thấp chút so với biên độ thôi.

Lời khuyên: nên tập thể thao, hạn chế bia rượu, tuyệt đối không được dùng các chế phẩm bổ sung testosterone nếu như bạn muốn có con.

Trước mắt, bạn nên nghỉ ngơi quan hệ tình dục vừa phải, nên giảm tần suất quan hệ lại, có thể mua một số loại như khang dược, hoàng dược linh uống đều đặn để củng cố cho tinh hoàn tự sản sinh tes
Alipas cũng là thực phẩm chức năng tạm ổn nhưng không nên mua vì giá nó quá cao so với giá trị mang lại vì chi phí pr nhiều quá. Trong khi hoạt chất không khác nhiều so với mấy loại mình kể trên.

Trong trường hợp để ổn định tâm lý, bạn có thể dùng tạm một thời gian ngắn khoảng 3 tháng thuốc: Levina 20mg, bẻ đôi mỗi ngày 1/2 viên uống trước khi đi ngủ với bạn gái khoảng 30 phút.

Nếu có time, bạn nên ssi siêu âm để đo trong lượng tinh hoàn, mình sẽ tư vấn thêm
Chăm tập thể thao cụ ơi.

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
Riêng khoản sân hàng chiếu, thì phải đá sân khách mới hăng các cụ ợ. Thế mới tài.

Ra sân khách chưa gì em đã sẵn sàng rồi, trong khi sân nhà khởi động chán chê rồi còn nhăm nhăm xin thay ra sân!
Các thánh u45-46 cho nhà Cháo hỏi rằng mà là. Nếu lạ và tươi vào tay các thánh :)) các thánh được mấy cái ah.
Câu này e học hỏi thật....:)) vì e hơi kém...nhõn có cái thui.huuuu
Đổi mái. Vẫn é.o đạp được. Tự cung :)

E xin kn của các cao nhân về món lạ và tươi xem ntn ạ

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Khửa..... :)) khửa.... :)) cả đêm thì nói làm đek giề. Ý e là uýnh nhanh rurt gọn ấy. Chứ cả đêm mà làm 1 cái. Nghỉ 1-2 tiếng sau làm chày nữa thì e khợp được :))
Sáng dậy tiếc của dời lại phải khợp phát nữa cụ ah. Tùm lại tối đến sáng lạ, ngon cứ phải hardtrick.

APhu9D

[Tịch thu bằng lái]
Mệ, em cũng vào đây hóng các cao nhưn cái.

Thời dưới 30 thì ko phải ngợi, thế mà từ 30 giở lên nhu cầu giảm, sức chiến đấu giảm. Giống y cụ chủ thớt. Khụ khụ.
Nhục nhất ko phải là hết tiền sớm, mà là ông ẻm đang làm việc thì đình công.

Lâm lúc thích mà đếk bụp được, nản voãi.
"Tam thập thiên quá ngọ" nên phong độ giảm là lẽ tự nhiên... Nghe mấy Cụ ở CLB Thăng Long "thì thào" rỉ tai nhau 1 tuyệt chiêu đặc hiệu (vốn đã được tiên sinh Ngô Tất Tố giới thiệu), đó là: Sữa "chị Dậu"8-| < Cụ Cố cao tuổi dùng món này nên thoải mái "gặm cỏ non" mà>. Nếu có điều kiện Cụ thử xem !

Tuấnbk

Xe buýt
Cụ và Mợ cứ làm đúng "quy trình" bắt đầu từ a,b...và cuối cùng mới z và có sự "bình đẳng giới" thì em nghĩ tuổi Cụ ngày cũng leo "đến đỉnh" ít nhất 1 lần ợ.

Babetta6868

Xe tăng
Cụ hằng ngày đi tắm biển chơi thể thao đá bóng tennis cầu lông đều được.
Ăn uống bò tái trứng giá đỗ xanh + hàu biển.
Tối trước khi ngủ làm 2 quả vịt lộn ko ăn rau răm.
Cuối tuần rủ gấu đi ăn thịt dê tái + bộ ngọc dương hầm thuốc bắc.
Rượu thuốc ngày 1 ly dâm dương hoắc , ba kích rừng minh mạng thang.
Ko nên dùng thuốc tây xịt vigra v..v
Bỏ rượu vodka thuốc lá, ún ít bia.
Cụ chủ cứ làm theo cách của cụ này thì em đảm bảo HÀNG XÓM NHÀ CỤ .....MẤT NGỦ! =))=))=))