Khả năng sinh lý của em không ổn

Thắng IT

Xe đạp
Em kể ra câu chuyện của mình mong các cụ đừng chê cười. Em xin cái bài thuốc hay thực phẩm chức năng để cải thiện ạ.
Tính em không văn vở xin phép vào luôn vấn đề:

Em 88, làm văn phòng, khả năng sinh lý ko được mạnh. Em tự cảm nhận được điều đó, cũng lúc này lúc kia, lúc vợ chồng sinh hoạt thường xuyên thì cũng ổn. Nhưng lúc lâu lâu mới sinh hoạt thì e hay ra sớm, đa phần khiến vợ thất vọng. Trong khi vợ lâu lâu mới QH nên đang hừng hực.
Hôm qua đang ngủ say thì em với vợ vào việc. Chắc cũng phải 1 tuần rồi mới QH. Nhưng em chỉ được chưa tới 1 phút là đã out rồi (1 phút này em có dừng tầm 2-3 lần). Vợ em chắc hẫng lắm nên lúc em dừng bảo em cho ra đi (giọng ko cảm xúc), đến lúc em đi tắm vợ em khoá luôn cửa phòng ngủ ko cho em vào ngủ nữa. =((

Em kể ra câu chuyện và xin các cụ cách cải thiện, mong các cụ đừng chê cười vì em nghĩ chắc vẫn có rất nhiều cụ như em chỉ là không kể ra thôi. Em xin cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:

vandatAT

Xe container
Căng phết đấy, ra sớm nhưng khoảng bao lâu lại làm được cái nữa. Nếu gần thì cái thứ 2 sẽ lâu hơn kha khá đấy.
Còn nếu ko cải thiện thì đầu mọc sừng chỉ là vấn đề thời gian ;))

Nên đi khám nam học để được khám, tư vấn thôi bạn. Lên đây chém gió thì được, chứ liên quan đến sức khỏe thì không đùa được đâu

gunners

Xe tải
Vụ của chủ thới e ko ý kiến nhưng thớt này chắc chắn hot. E đặt gạch hóng cao nhân vào tư vấn.

Xikar

Xe tăng
Tập cơ kegel xem có cải thiện ko cụ

Huthasa

Xe container
Em kể ra câu chuyện của mình mong các cụ đừng chê cười.

Em 88, làm văn phòng, khả năng sinh lý ko được mạnh. Em tự cảm nhận được điều đó, cũng lúc này lúc kia, lúc vợ chônhf sinh hoạt thường xuyên thì cũng ổn. Nhưng lúc lâu lâu mới sinh hoạt thì e hay ra sớm, đa phần khiến vợ thất vọng. Trong khi vợ lâu lâu mới QH nên đang hừng hực.
Hôm qua đang ngủ say thì em với vợ vào việc. Chắc cũng phải 1 tuần rồi mới QH. Nhưng em chỉ được chưa tới 1 phút là đã out rồi (1 phút này em có dừng tầm 2-3 lần). Vợ em chắc hẫng lắm nên lúc em dừng bảo em cho ra đi, đến lúc em đi tắm vợ em khoá luôn cửa phòng ngủ ko cho em vào ngủ nữa. =((

Em kể ra câu chuyện và xin các cụ cách cải thiện, mong các cụ đừng chê cười vì em nghĩ chắc vẫn có rất nhiều cụ như em chỉ là không kể ra thôi. Em xin cảm ơn.
Cụ tập thể thao đi. Chạy bộ rất là tốt. Em U60, tối chạy khoảnng 6km, gập bụng 50 cái,rượu bia uống điều độ thôi. Chiếc đầu khoảng 5p, còn chiếc sau thì bạn gái xin =)) À, quan trọng bạn gái phải xinh cụ nhá :))

Chỉnh sửa cuối:

keyon

Xe tăng
Em kể ra câu chuyện của mình mong các cụ đừng chê cười. Em xin cái bài thuốc hay thực phẩm chức năng để cải thiện ạ.

Em 88, làm văn phòng, khả năng sinh lý ko được mạnh. Em tự cảm nhận được điều đó, cũng lúc này lúc kia, lúc vợ chônhf sinh hoạt thường xuyên thì cũng ổn. Nhưng lúc lâu lâu mới sinh hoạt thì e hay ra sớm, đa phần khiến vợ thất vọng. Trong khi vợ lâu lâu mới QH nên đang hừng hực.
Hôm qua đang ngủ say thì em với vợ vào việc. Chắc cũng phải 1 tuần rồi mới QH. Nhưng em chỉ được chưa tới 1 phút là đã out rồi (1 phút này em có dừng tầm 2-3 lần). Vợ em chắc hẫng lắm nên lúc em dừng bảo em cho ra đi (giọng ko cảm xúc), đến lúc em đi tắm vợ em khoá luôn cửa phòng ngủ ko cho em vào ngủ nữa. =((

Thôi thì mồm miệng đỡ chân tay vậy.

MuathuHN252

Xe cút kít
Lâu lâu mới sh thì ra sớm cũng hợp lý mà, nhưng như cụ thì cũng hơi sớm thật. Nếu 2vk ck cụ ở gần nhau, 2 vk ck cũng đang khá trẻ thì sao ko thường xuyên hơn nhỉ?

0000quan

Xe buýt
Nghe căng thẳng quá nhỉ? Hình như trong gym có mấy bài tập kéo dài.
Em không có chuyên môn nam khoa nhưng hiểu đây là vấn đề thói quen, do thần kinh kiểm soát chứ thuốc thang vào là không tốt.
Lâm trận thì nên đề ba dài 1 tí để có đủ cảm xúc, tránh tuột dốc sớm. Có thể bật đèn đủ sáng, mở mắt chứ đừng tối om, mò mẫm.

Honghen2008

Xe container
Cụ tập thể thao đi. Chạy bộ rất là tốt. Em U60, tối chạy khoảnng 6km, gập bụng 50 cái. Chiếc đầu khoảng 5p, còn chiếc sau thì bạn gái xin =))
Gió có to ko Cụ😂

herotran8

Xe tăng
Cụ tập thể thao đi. Chạy bộ rất là tốt. Em U60, tối chạy khoảnng 6km, gập bụng 50 cái. Chiếc đầu khoảng 5p, còn chiếc sau thì bạn gái xin =))
Cụ chủ theo cụ này này, tăng cường gập bụng hơn nữa, làm đều đặn hàng ngày liên tục trong 22 ngày sau đó cụ thông báo kết quả để Offer hội chẩn tiếp😂😂😂

Thắng IT

Xe đạp
Cụ chủ theo cụ này này, tăng cường gập bụng hơn nữa, làm đều đặn hàng ngày liên tục trong 22 ngày sau đó cụ thông báo kết quả để Offer hội chẩn tiếp😂😂😂
Em chạy được khoảng 2km là tụt sức không phanh. Hôm trước em vừa thử chạy rồi.

Huthasa

Xe container
Em chạy được khoảng 2km là tụt sức không phanh. Hôm trước em vừa thử chạy rồi.
Cụ mới chạy phải từ từ từ. Giầy tốt, động tác đúng không hỏng khớp gối, chú ý nhịp tim. Đều đều độ 2 tháng là ngon ngay.