Kêu gọi tham gia thi ảnh gia đình trên truyền hình "Bốn mùa yêu thương"

Trạng thái
Thớt đang đóng

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Kính gửi các cụ đam mê ảnh của OF:
Đài truyền hình Hà Nội, công ty May Sông Hồng, ALO Media phối hợp tổ chức cuộc thi ảnh gia đình trên truyền hình "Bốn mùa yêu thương" với 4 chủ đề về 4 mùa trong năm: Hè Sôi Động, Thu Dịu Êm, Xuân Ngọt Ngào và Đông Ấm Áp. Cuộc thi được mở rộng quy mô, phát triển thành một seri chương trình truyền hình tương tác từ cuộc thi ảnh gia đình "Khoảnh khắc hồng" đã được tổ chức rất thành công năm 2010.
Chương trình được sự đồng hành của Diễn đàn OtoFun của chúng ta , Báo Thế Giới Phụ Nữ, www.lamchame.com
Tinh thần chung là các thành viên OF nhà mình rất đam mê chụp ảnh và ngày càng có nhiều ảnh đẹp. Kính mời các cụ tham gia để có cơ hội khoe ảnh gấu, F1, ảnh gia đình, giành giải đặc biệt 20 triệu và nhiều giải khác nhé. Đặc biệt là những cụ có ảnh đẹp sẽ được phát sóng trên truyền hình phạm vi toàn quốc, báo Thế Giới Phụ Nữ.
Chương trình bắt đầu khởi động, nhận ảnh tham dự từ ngày 28/6 với chủ đề đầu tiên là Hè Sôi Động.
Chi tiết mời các cụ xem website: www.bonmuayeuthuong.com
Chúc các thành viên OF có những thời gian vui vẻ với một sân chơi hấp dẫn và giành giải thưởng cao. :-bd
Anhct305.

Chỉnh sửa cuối:

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Các thành viên OF mình cố gắng tham gia nhiệt tình và mang giải cao về cho OF đê......

Mr_Khoi

Xe tăng
Em cứ tạm đặt gạch ngồi hóng ở đây cái xem tình hình thế nào đã

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Cụ đặt gạch làm gì, làm người tiên phong đi, tham gia luôn cho zui.

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Mượn cái gì thì mượn, mượn vợ con hàng xóm là dễ đổ máu lắm cụ ạ. :D
Cuộc thi quy định người dự thi gửi ảnh chụp chính gia đình của mình (số lượng 02 thành viên trong gia đình là ok), không quan trọng là ai chụp ảnh, miễn là đảm bảo không tranh chấp nếu như được giải.
Cụ tham khảo thể lệ cuộc thi nhé.
http://www.bonmuayeuthuong.com/trang/the-le-cuoc-thi

Ga que

Xe buýt

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Ko phải sản phẩm nhà em cụ ạ. Em trong BTC nên không được tham dự. Đây là ảnh của một thành viên tự chụp ảnh, gửi tham gia và đã giành giải mẹ và con đẹp nhất chủ đề Hè Sôi Động. Cuộc thi năm ngoái có khá nhiều ảnh đẹp, quan trọng là nơi để giao lưu, chia sẻ hình ảnh các cụ ạ.

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Tin vui: OtoFun đã chính thức là đơn vị đồng hành cùng cuộc thi này.
Các cụ các mợ OF yên tâm tham gia post ảnh nhé.
http://www.bonmuayeuthuong.com/
Máu lên, post ảnh đi các cụ ơi.......

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Máu lắm rồi... nhưng cũng phải để sáng tác đã !
Cụ xem trong máy tính còn lưu giữ ảnh nào không? Chắc chắn là có nhiều mà. Mang ra post trước, trong lúc đó đồng thời sáng tác cụ ạ...

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Mời các cụ đón xem chương trình thi ảnh gia đình trên truyền hình "Bốn mùa yêu thương" phát sóng vào 22h thứ Ba hàng tuần trên Kênh H1 và 19h30 Chủ nhật trên kênh H2 - Đài Hà Nội. Mỗi tuần sẽ có 5 ảnh đẹp chọn phát sóng lên truyền hình các cụ ạ.
Hiện nay đã có nhiều ảnh tham dự, cụ nào ở OF tham gia thì thông báo cho anh em biết để vote nhé.
www.bonmuayeuthuong.com

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Mời các cụ xem chương trình truyền hình Bốn mùa yêu thương phát trên kênh H1 và H2 - Đài Hà Nội.
Trong đó có ảnh của cụ nào ở OF thì thông báo cho anh em vodka nhé.
http://bonmuayeuthuong.com/video

HIHIKI

Xe tải
Nhà cháu cũng đã đăng ảnh tham gia cho máu rồi ạ. Gấu mẹ và gấu con vui lắm. Cả gia đình sôi động hẳn. Cảm ơn cụ đã chia sẻ cho anh em 1 sân chơi gia đình.

NewInno

Xe máy
Tức là mình tự chụp ảnh gia đình hở cụ? Ko được post ảnh cả gia đình đầy đủ cụ nhỉ.

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Nhà cháu cũng đã đăng ảnh tham gia cho máu rồi ạ. Gấu mẹ và gấu con vui lắm. Cả gia đình sôi động hẳn. Cảm ơn cụ đã chia sẻ cho anh em 1 sân chơi gia đình.
Ahha,chào mừng cụ HIHIKI, bay gio moi biet cu da tham gia, anh nha cu rat an tuong day, duoc kha nhieu khan gia thich, cac cu cac mo vote cho nha cu HIHIKI nhe, cu gui duong link cho moi nguoi vodka nhe.
Thuc su day la san choi rat thu vi. Chuc ca nha vui ve.

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Tức là mình tự chụp ảnh gia đình hở cụ? Ko được post ảnh cả gia đình đầy đủ cụ nhỉ.
Cu Newinno oi, cu tu chup anh hay nguoi khac chup deu duoc ca, quan trong la anh chinh gia dinh cua cu thoi.
Cu xem co anh nao dep thi cu post len, de dang lam cu a.
Chủ đề hè sôi động đã kết thúc nhận ảnh, chuẩn bị nhận ảnh chủ đề Thu dịu êm từ 23/7, các cụ chuẩn bị up ảnh nhé.

HIHIKI

Xe tải
Cảm ơn cụ Anhct305 đã ghé xem ảnh của cháu ạ >:D<
Hôm VOC2011 cháu cũng vác máy lội bùn đi chụp nhưng ảnh ọt chán quá nên không dám đưa lên. Cháu có 2 cái up bên XÓM ở đây ạ
http://xomnhiepanh.com/the-thao-sport/tien-len/258839.xna
Sân chơi Bốn mùa yêu thương thật tuyệt. Nó hâm nóng lại sức sống và tình cảm của các gia đình rất nhiều...Ảnh của nhà cháu không có hy vọng dành giải gì nhưng cháu cảm thấy rất vui vì đã cố gắng hết sức vì mấy gấu con ở nhà. Nếu các cụ xem và yêu thích thì cho nhà cháu xin 1 vote nhé. Link ảnh nhà cháu ở đây ạ:
http://bonmuayeuthuong.com/2011-07-12-16-14-56-nhieu-bong-qua-bo-oi-ms3906.html
Cảm ơn các cụ các mợ!

Trạng thái
Thớt đang đóng