IMG 1 ngày qua chơi originbike

Koii

Xe tải
Biết đến originbike từ video này:

[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=w9Z6sh2TS2E[/YOUTUBE]​

Thế nên mới hay originbike mới mở thêm cửa hàng phân phối gần nhà là Mợ lò dò sang khám phá :))

Hình ảnh cửa hàng ở bên ngoài nhìn đã khá kích thích \:D/

Cụ chủ shop rất thân thiện và nhiệt tình, nên mợ cứ tự nhiên shot thui.

Dòng MTB:

Dòng Road

Mợ khá phấn khích trước sự duyên dáng của những em độp đến từ ITALIA

Đẹp và tinh tế

Cám ơn originbike CG đã cho mợ Koi chụp những shot img này

Hungkaax1

Xe tăng
Thứ 1 em rất ghét PR trá hình, nhiều người cũng như em.
Thứ 2 nữa là bài viết chẳng có nội dung gì hết ngoài mấy shot ảnh "vớ vẩn"

mamaincar

Xe tải
Thứ 1 em rất ghét PR trá hình, nhiều người cũng như em.
Thứ 2 nữa là bài viết chẳng có nội dung gì hết ngoài mấy shot ảnh "vớ vẩn"
gật đầu cùng cụ phát. Các thớt của mợ này trong cách hành văn luôn có cái tôi quá lớn, lúc nào cũng coi mình là hạt nhân. :-w

Koii

Xe tải
Nếu là PR thì bài này chỉ đáng vứt sọt rác vì không đủ trình độ vì quá ít nội dung và cái Tôi quá cao. Ha ha.

Hungkaax1

Xe tăng
Mục đích của cụ/mợ Koii đến với trái đất này để làm gì?
Cụ/mợ làm cái bài post 1 đống ảnh chả có nội dung, chẳng biết mục đích, thế post làm gì phái tài nguyên diễn đàn.
Chỉ tiếc ở Box xế độp có quá ít mod tích cực hoạt động nên mới có đất cho những topic kiểu này của cụ/mợ.
Các nội dung cụ/mợ post em nói thật là quá cường điệu, theo em đánh giá là mang hơi hướm PR nhiều, còn hoạt động của các cụ/mợ thì em không có ý kiến, vì thực sự nó hay và bổ ích.
Tuy nhiên các cụ tham khảo thêm kiến thức trên box này để đạp tốt hơn chứ không chỉ đạp như hiện tại, đi xe đạp như thế thì lợi đâu không thấy, có khi lại hơi hại

Koii

Xe tải
Cụ/mợ làm cái bài post 1 đống ảnh chả có nội dung, chẳng biết mục đích, thế post làm gì phái tài nguyên diễn đàn.
Chỉ tiếc ở Box xế độp có quá ít mod tích cực hoạt động nên mới có đất cho những topic kiểu này của cụ/mợ.
Các nội dung cụ/mợ post em nói thật là quá cường điệu, theo em đánh giá là mang hơi hướm PR nhiều, còn hoạt động của các cụ/mợ thì em không có ý kiến, vì thực sự nó hay và bổ ích.
Tuy nhiên các cụ tham khảo thêm kiến thức trên box này để đạp tốt hơn chứ không chỉ đạp như hiện tại, đi xe đạp như thế thì lợi đâu không thấy, có khi lại hơi hại
Cám ơn Cụ đã góp ý.

xedop.com

Xe container
đúng là mùa đông, vắng thế...

Small man

Xe tăng
Nhà cháu xin cụ hạ hỏa bớt để khỏi ảnh hưởng sức khỏe đi ạ! Có khi người post/nói/làm... việc gì đó nhưng bản tính vô tư nên sau đó quên ngay (nhà cháu không có ý nói mợ chủ đâu nhé!) nhưng người cả nghĩ như cụ lại bực mình mãi là không tốt cho sức khỏe đâu. Người xưa nói như thế không khác gì bản thân mình lại tự ngậm thuốc độc trong mồm đấy cụ!

Koii

Xe tải
Mợ qua origin chơi rồi, qua xế độp, 194bike, 32C LND chơi tiếp đê. Em hóng
Chỉ cần các Cụ chủ shop đó không kỳ thị con bé đi Cube fake, cứ mở mồn khen xe đẹp thế mà không mua xe là được.
Em gái nhà nghèo, xe đẹp chỉ dám ngó. Mê quá thì shot lại về ngắm đó thui.