Thảo luận Huper Optik

Dr.Quyền

Xe đạp
Có cụ nào dán film của hãng này chưa ạ. Cho e xin ít revew . thấy giá của n cũng đắt ngang với của 3M

Hiển OcTiu

Đi bộ
Có cụ nào dán film của hãng này chưa ạ. Cho e xin ít revew . thấy giá của n cũng đắt ngang với của 3M
optik phim dày và cách nhiệt tốt , nhưng 3M vẫn là dòng film ổn định và uy tín nhất , a nên cân nhắc .

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Phim mới. Chưa nói lên được điều gì. Nhiều hãng phim vào VN vài năm là biến mất là bình thường. Cứ phải tồn tại trên 5 -10 năm thì mới nói được. Dán cái phim bảo hành 10 năm mà vài năm sau biến mất thì bảo hành sao được. Cụ tham khảo phim Nexco có trên OF này từ 2012 (được trên 8 năm rồi nhé) và có nhiều đánh giá rồi nhé. Cần bảo hành hay khiếu nại đều có trụ sở hay gian hàng để giải quyết.

Lm99999

Đi bộ
em xin địa chỉ dán film Huper Optik với các bác

Buongio

Xe hơi
Phim Huper Optic em đã từng dán khá tốt cách đây hơn 10 năm ỏ HN, nó là film của Đức thì phải, phim ceramic, tức là được làm từ các thành phần chống nắng, nhiệt phi kim loại (gốm sứ). Tầm nhìn tốt kg bị nhoè hay phân cực kg bị loá hoặc ảnh hưởng khi đi đêm.
Xe dán HO đi đc 5 năm em bán đến lúc mua xe khác 2014 tìm dán loại này mà kg thấy đại lý nào HN.
Giờ thấy có một vài nơi q cáo dán loại này. Em cho rằng nó đắt gần ngang 3M là đúng vì nó là phim phi kim loại tương đương 3M, crystaline thì phải

auto_care

Đi bộ
Website
huper-optik.com
Phim Huper Optic em đã từng dán khá tốt cách đây hơn 10 năm ỏ HN, nó là film của Đức thì phải, phim ceramic, tức là được làm từ các thành phần chống nắng, nhiệt phi kim loại (gốm sứ). Tầm nhìn tốt kg bị nhoè hay phân cực kg bị loá hoặc ảnh hưởng khi đi đêm.
Xe dán HO đi đc 5 năm em bán đến lúc mua xe khác 2014 tìm dán loại này mà kg thấy đại lý nào HN.
Giờ thấy có một vài nơi q cáo dán loại này. Em cho rằng nó đắt gần ngang 3M là đúng vì nó là phim phi kim loại tương đương 3M, crystaline thì phải
Em trả lời tầm này chắc cụ cũng đã dán phim rồi ạ. Tuy nhiên e nhắn địa chỉ để các cụ biết và cụ nào có nhu cầu ới em ạ. Bên e hiện là nhà phân phối chính thức Huper Optik tại VN ạ. Địa chỉ: Lô B9/D7 Khu ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giâý, HN. Số em: 0903921568