Hưởng tuần trăng mật ở resort Vinperl Nha Trang có phù hợp không?

bmwcb

Xe đạp
Tháng sau mình lấy chồng rồi, nhà mình ở HN vc mình đang dự tính đi trăng mật ở Nha Trang, ở khoảng 2 ngày trên Vinpearl và 1 ngày ở Hòn Tằm, không biết 2 resort bên ấy thế nào? Có ai đi chưa cho xin cái review và giá cả ạ.
Thấy ở đây bà con đi Phú Quốc nhiều ghê, mà em ở xa quá ko có điều kiện ra tít dưới ấy, chỉ đi tới miền trung được thôi.

Alexakira

Xe tải
Tháng sau mình lấy chồng rồi, nhà mình ở HN vc mình đang dự tính đi trăng mật ở Nha Trang, ở khoảng 2 ngày trên Vinpearl và 1 ngày ở Hòn Tằm, không biết 2 resort bên ấy thế nào? Có ai đi chưa cho xin cái review và giá cả ạ.
Thấy ở đây bà con đi Phú Quốc nhiều ghê, mà em ở xa quá ko có điều kiện ra tít dưới ấy, chỉ đi tới miền trung được thôi.
CỤ em có thể xem qua view ảnh và nhận xét của các khách để lại trên agoda nhé. Tất cả các nhận xét đều thật và hình ảnh cũng cập nhật thường xuyên nhé.

bmwcb

Xe đạp
CỤ em có thể xem qua view ảnh và nhận xét của các khách để lại trên agoda nhé. Tất cả các nhận xét đều thật và hình ảnh cũng cập nhật thường xuyên nhé.
Ôi dzời, sao giờ đi đâu cũng gặp seeder hết vậy, muốn hỏi nhiệt tình mà toàn gặp vầy nản quá. Trên mạng giờ toàn chym mồi quảng cáo cả thôi bạn ơi, cái mình cần là chia sẻ nhiệt tình chứ ko cần quảng cáo nhá.

Alexakira

Xe tải
Ôi dzời, sao giờ đi đâu cũng gặp seeder hết vậy, muốn hỏi nhiệt tình mà toàn gặp vầy nản quá. Trên mạng giờ toàn chym mồi quảng cáo cả thôi bạn ơi, cái mình cần là chia sẻ nhiệt tình chứ ko cần quảng cáo nhá.
Thì cũng đang nhiệt tình đây ấy ơi. Trên đó là tất cả những comment khen chê đều có thực chất của khách đã ở. Còn về view ảnh hay tất cả các tiện nghi, báo giá thì đều được cung cấp từ rs chứ ko phải tự nhiên mà có nha.

buoixanh9x

Đi bộ
Nhìn cái chữ ký đại lý Agoda là hiểu rầu =))

yensaokhanhhoa

Xe hơi
Em thì ko thích Vinpearl vì em chẳng chơi được trò gì bên đấy và vì nó đắt :)). Em thích đi kiểu dạng khám phá, biết đc nhiều nơi thú vị hơn là chỉ quanh quẩn ở resort. Em thấy đi Hòn Tằm ok, nghỉ ngơi rất thích. Còn lại có thể đi khám phá các đảo như Bình Ba, bình Hưng, bãi dài chơi lướt sóng, lái cano,... Dốc lết... Đi Bình ba và bình hưng hải sản rẻ ạ

kimma

Xe điện
Chưa gì mà bác seed nhảy vào rồi hả =)) Cưới chồng xong phải đi hưởng tuần trăng mật chứ. Đời chỉ có 1 lần mà :P Ngoài đi Nha Trang ra bạn tính đi đâu nữa không.Mình thấy ngoài Nha Trang ra cũng có nhiều chỗ đẹp lắm

DuyHaLy

Đi bộ
Đi Bình Ba đẹp nhưng mà hơi đơn sơ, đi Bình Hưng ăn tôm hùm cho đã mấy bác ợ hehehe, về Nha Trang được cái khá ổn về mặt an ninh nhưng hơi đăt đỏ

MinhNhiTam

Xe đạp
Tui đi Bình Hưng mới về nè, khá đẹp và khá là ấn tượng, người dân ở đây cũng niềm nở lắm. Thấy đi du lịch ở đây cũng khá là rẻ bà con ợ, ai cần tư vấn thì mình hướng cho vài KS rẻ nè

MinhDuyen

Đi bộ
Khách sạn nghỉ dưỡng Vinpear Nha Trang hả vậy thì quá ok rồi. Ở đó nổi tiếng là một địa điểm dừng chân lý tưởng cho khách du lịch Nha Trang mà. Với dịch vụ chất lượng, đẳng cấp, phong cách phục vụ ấn tượng, phòng ốc hiện đại và đặc biệt giá cả hợp lý nữa.

nvn16

Xe tải
Theo Mình đi trăng mật thì ở hòn tằm hợp lý hơn ở vinpear không thích bằng hòn tằm Chúc cụ,mợ hạnh phục có kỳ nghỉ có nhiều dấu ấn nhé!

bmwcb

Xe đạp
Theo Mình đi trăng mật thì ở hòn tằm hợp lý hơn ở vinpear không thích bằng hòn tằm Chúc cụ,mợ hạnh phục có kỳ nghỉ có nhiều dấu ấn nhé!
Hòn tằm tòn resort cao cấp, sợ mình ko đủ tiền bạn à

NguyetHai

Đi bộ
Hưởng tuần trăng mật đi Nha Trang được đó bạn ơi, Nha Trang nhiều cảnh đẹp nè , lãng mạng nữa chứ. Mình thì thích khi nào cưới xong sẽ đi Hòn Tằm cho biết. Nhìn cảnh đẹp mê hồn

MinhNhiTam

Xe đạp
Ai lấy chỗ ở binh hưng, KS rẻ với ăn uống an toàn thì để tui chỉ cho hehehe, mới đi về khá nhiều exp và biết nhiều điểm hay, chỉ để bà con đỡ mất tiền oan

chuongvit

Xe tăng
Ai lấy chỗ ở binh hưng, KS rẻ với ăn uống an toàn thì để tui chỉ cho hehehe, mới đi về khá nhiều exp và biết nhiều điểm hay, chỉ để bà con đỡ mất tiền oan
cụ có thương thì thương cho chót, cụ đưa luôn lên đây cho bà con biết luôn

HaQuan

Xe đạp
Nha Trang muốn ăn ngon, muốn rẻ phải biết chỗ, biết cách đi cơ, k thì vẫn bị chặt chém và k an toàn đâu đó, tui cũng định đi nhưng mà vẫn đang tìm chỗ nào có slot an toàn, an ninh tí, hóng topic này

NguyetHai

Đi bộ
Nếu sợ k đủ tiền bạn tham khảo Mia resort, resort ngoài tp gần sân bay Cam Ranh, giá vừa phải và cực kỳ yên tĩnh :D
Đã đi du lịch mà chọn những nơi xa trung tâm quá thì rất bất tiện đó. Nào là đi lại , vui chơi ăn uống. Mình phải chọn nơi phù hợp gần với những chô vui chơi, tham quan chứ. Nghĩ đến cái cảnh ở xa vậy muốn đi chơi cũng đủ mệt với cái cảnh ngồi xe đi lại rồi, còn đâu sức mà đi chơi tham quan nữa chứ.

NguyetHai

Đi bộ
Tui cũng đang tính kỉ niệm 1 năm ngày cưới vợ chồng rủ nhau đi Nha Trang đây, có tìm hiểu quá rồi.Khu vực Vinpearl resort có giá tầm 4.5tr . Giá cả vậy cũng được bao gồm ăn sáng, trưa và tối luôn ah.