Hỏng trục các đăng 325i

laiducquang

Xe máy
Các cụ cho em hỏi đã cụ nào phải thay cái này chưa. Hôm qua xe em vừa phải thay,nguyên nhân là cứ đạp ga mạnh là ù tai như ngồi máy bay ý nhức tai không chụi nổi. Em vào AG các bác đó chạy một vòng rồi báo hỏng trục các đăng thế là thay hàng bãi mất 10 củ,thay xong hết hẳn không biết hàng bãi dùng có được bền không trứ chạy một thời gian lại hỏng nữa thì toi.

tcuongcdc

Xe máy
trục các đăng là gì mà đắt vậy cụ?

Cò mồi

Xe tăng
325i truyền động bằng cầu sau do vậy nó cần cái trục các đăng để dẫn động từ hộp số xuống cầu sau cụ ạ (cụ thấy ở giữa hàng ghế sau lồi lên 1 cục, bên dưới đó chính là nơi lắp trục các đăng.

unknown.king

Xe tăng
trục các đăng truyền lực từ động cơ qua hộp số đến cầu sau. tất cả các xe động cơ đặt trước, cầu chủ động đặt sau đều phải có để truyền động. bác muốn nhìn rõ thì kiếm cái xe tải nào to to, gầm cao cho dễ nhìn. cái trục các đăng nó xoay xoay ở dưới gầm đấy

ZINGER

Xe máy
Các cụ cho em hỏi đã cụ nào phải thay cái này chưa. Hôm qua xe em vừa phải thay,nguyên nhân là cứ đạp ga mạnh là ù tai như ngồi máy bay ý nhức tai không chụi nổi. Em vào AG các bác đó chạy một vòng rồi báo hỏng trục các đăng thế là thay hàng bãi mất 10 củ,thay xong hết hẳn không biết hàng bãi dùng có được bền không trứ chạy một thời gian lại hỏng nữa thì toi.
=))=))=)), Duy nhất em trả lời đủng câu hỏi bác chủ thớt : HÊN -XUI, HÊN-XUI ạ, HA HA HA ,"trứ chạy một thời gian lại hỏng nữa thì toi" đoạn này buồn cười quá=))