[Thảo luận] Hôm nay em được tặng chữ :D

Emchaien

Xe buýt

Hôm nay khoảng 14h30 e đỗ xe ở đường Xã Đàn đoạn số nhà 482, có mấy cái ngân hàng.Ngày nào em cũng đỗ ở đây để chạy vào nhà đang xây ở Ngõ 3 Đê La Thành.Vào được khoảng 30p thì ra thấy có bạn nào tặng em chữ như trên hình, thế là bây giờ lúc em cũng phải mang nó theo mình đi đến mọi nơi mọi chỗ, e thấy e cũng có duyên với cái chữ này, giờ nó vận cả sang xe :)).Có cụ nào hôm nay ở đấy nhìn thấy bạn nào tặng chữ em không ạ
Trên hình là lúc e đã đi ra uống trà đá và đã đánh xe vào sát vỉa hè của bến chờ xe buýt, hàng ngày e vẫn đỗ thế nhưng hôm nay có 1 cụ Teana đỗ trước nên e cắm ngay đằng sau cụ, lúc ra e thấy cụ Teana đã đi nên e đánh trở lại vào chỗ cụ Teana.
Em đoán:
1.Bon trong xe ở đấy ghét e vì e tìm được chỗ đỗ không mất tiền mà cũng chưa vi phạm luật :D
2.Bọn ngân hàng ở đấy ghét vì em đỗ trước mặt chúng nó.
3.Cụ Teana thấy e đỗ sát, lái kém nên không ra được nên tức (Khoảng 2 lần bẻ lái là ra được).
4.Sau khi cụ Teana đi thì e rơi vào tình thế đứng trơ vơ giữa đường nên bạn nào ngứa mắt tặng e chữ.
Thế là từ bây giờ mỗi lần lên xe là e lại nhìn thấy nó :-<.À mai e định thêm nốt dấu huyền vào cho đủ nghĩa 8-|

Emchaien

Xe buýt
À quên, hôm trước em vừa đăng ký tham gia xếp hình logo otofun nhân kỷ niệm sinh nhật lần thứ 5, không biết với tình trạng này có được tham gia nữa không :-<

Comeback86

Xe buýt
Vưỡn được mà cụ.thiếu dấu Huyền mà mới có nôn :-|

noperation

Xe hơi
chia buồn cụ, trẻ con bây giờ cũng ko nghịch dại thế này, em dzự người lớn dọa nạt gì đây, từ giờ về sau cụ nên cẩn thận khi đỗ ở đây. Thôi thì lúc nào lái xe mỏi người cụ hạ kính xuống rồi lại vuốt ve cái chữ cho đỡ mỏi :P

thule6

Xe điện
Chỉ có ở Vịt mình mới có Văn Hóa này. Vãi ........

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Chia buồn với Bác. Chán nhỉ sao bây giờ lại có người xử sự chán quá vậy. Thôi Bác chịu khó đi xóa chữ đi Bác ạ kẻo đi xếp chữ sinh nhật OF mà lại có cái chữ đấy thì xấu cả buổi kỷ niệm sinh nhật.

kiensurveyor

Xe tăng
Bút pháp cho thấy thầy đồ vỉa hè Xã Đàn không phải là kẻ . . . . . chữ xấu mà nội dung chữ hắn viết ra xấu mà thôi:D
Bác cứ niệm trong đầu 1000 lần "tộ xư thằng nào viết vào xe tao" cho em, hít thở sâu vài lần rồi đưa xe vô garage, xóa quả thư pháp này đi sẽ nhẹ đầu!

Mapu

Xe tăng
Không phải xóa bác ợ, mỗi khi đi đường dài, buồn ngủ bác hạ kính thò đầu ra "ngắm" tí cho đỡ buồn ngủ ợ.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Mai Cụ ra chỗ đấy xem xe nào để chỗ đó thì đích thị thằng chủ xe là đứa viết vào xe Cụ.

lacked_moon

Xe tải
hehe cai này thì bình thường thôi cụ ah,e nhiều lần gửi xe cũng bị bọn trẻ con vẽ bậy bạ lên xe rùi :-o

anhtho

Xe ngựa
Chia bùn với cụ. Em cũng mới bị hôm qua, mặc dù không to lắm, nhưng xóa mãi không được !

Chả hiểu loại người gì, chỗ em đỗ là không có trẻ con.

Chỉnh sửa cuối:

ngoc enzo

[Tịch thu bằng lái]
cái vết chữ này là bằng bút xóa hay cào vào tận tôn thế bácx-(em gét nhất những cái loại thế nàyx-(em có lần cũng bị như bác chủ thớt nhưng là 2b đạm cà mau nhà chúng nó chứx-(em đi ăn bún dựng xe trước quán lúc ấy có xe em với 2 xe nữa nhưng dựng cách nhau xa,lúc đang ăn thì em nhìn ra ngoài thấy có mấy người đứng đấy sát xe em nói chuyện 1 tí rùi đi,em cũng chỉ nghĩ là đứng nói chuyện chém gió thôix-(thanh toán xong dắt xe ra thì thấy có vẻ lốp trước non non em dựng xe ấn thử xem có non ko nhìn lên thi ôi thôi cả 1 vết xước to chạy dài từ cổ xe xuống tận gần đèn như cầm sắt cào xuống ýx-(

CuTiVoDich

Xe điện
Cái chữ bạn nào tặng cụ đấy không đẹp nhưng độc cụ ạ:D

vihali

Xe container
Em mà bắt được thằng nào viết thế này, em sẽ mắng cho một trận vì cái tội viết sai chính tả. Với lại, em là chúa ghé font chữ Arial, em sẽ bảo nó tập viết chữ có móc cho đẹp, kiểu Times New Roman ấy.

trungnh

Xe tăng
Chữ trên xe cụ chủ mang ra tẩy. đánh bóng tí cũng đỡ đi nhiều đấy. Làm sớm đi cho đỡ ngứa mắt + rỉ cụ ạ

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Đứa nào chơi quá ác với cụ chủ thớt. Mang ra gara xóa ngay hoặc kiếm cái logo gì đó dán đè lên, che đi. Xấu hổ quá! Hi! Hi!

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Chia bùn với cụ. Em cũng mới bị hôm qua, mặc dù không to lắm, nhưng xóa mãi không được !

Chả hiểu loại người gì, chỗ em đỗ là không có trẻ con.

Chết cười vụ này. Bút này thì lấy xăng tẩy dễ thui cụ ợ!

Doanchung

Xe tải
Chia buồn với kụ nhé. Trước kia e làm ở 482 Xã Đàn nhưng đã chuyển về trụ sở chính được 1 năm rồi. Chỗ này bảo vệ ngân hàng rất lịch sự (e bảo đảm ko phải họ)

Hôm nay khoảng 14h30 e đỗ xe ở đường Xã Đàn đoạn số nhà 482, có mấy cái ngân hàng.Ngày nào em cũng đỗ ở đây để chạy vào nhà đang xây ở Ngõ 3 Đê La Thành.Vào được khoảng 30p thì ra thấy có bạn nào tặng em chữ như trên hình, thế là bây giờ lúc em cũng phải mang nó theo mình đi đến mọi nơi mọi chỗ, e thấy e cũng có duyên với cái chữ này, giờ nó vận cả sang xe :)).Có cụ nào hôm nay ở đấy nhìn thấy bạn nào tặng chữ em không ạ
Trên hình là lúc e đã đi ra uống trà đá và đã đánh xe vào sát vỉa hè của bến chờ xe buýt, hàng ngày e vẫn đỗ thế nhưng hôm nay có 1 cụ Teana đỗ trước nên e cắm ngay đằng sau cụ, lúc ra e thấy cụ Teana đã đi nên e đánh trở lại vào chỗ cụ Teana.
Em đoán:
1.Bon trong xe ở đấy ghét e vì e tìm được chỗ đỗ không mất tiền mà cũng chưa vi phạm luật :D
2.Bọn ngân hàng ở đấy ghét vì em đỗ trước mặt chúng nó.
3.Cụ Teana thấy e đỗ sát, lái kém nên không ra được nên tức (Khoảng 2 lần bẻ lái là ra được).
4.Sau khi cụ Teana đi thì e rơi vào tình thế đứng trơ vơ giữa đường nên bạn nào ngứa mắt tặng e chữ.
Thế là từ bây giờ mỗi lần lên xe là e lại nhìn thấy nó :-<.À mai e định thêm nốt dấu huyền vào cho đủ nghĩa 8-|