Hỏi ý kiến các bác về 1 em Porsche

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Tình hình là em đang thích 1 em Porsche mà không biết em này đời nào (Thấy chủ xe bảo 99-2000), tên gọi là gì? Ảnh em ấy đây

Đấy là vẻ bề ngoài, về Body thì vẫn khá ổn nhưng nội thất thì nát hết rồi, kể cả táp lô, đồng hồ...nói chung là phải độ lại hết. Máy móc thì hơi khói 1 tý, cũng chẳng quan trọng lắm. Chủ xe bảo em là khoảng 35k, các bác cho em ý kiến có múc được không để em khuân về chế cháo. Tiện cho em hỏi luôn cái đèn như thế thì có độ lại cho đẹp hơn được không. Lưu ý là nhìn ảnh long lanh vậy thôi chứ ngoài thì xấu hơn nhiều.
Cảm ơn các bác đã quan tâm. Giúp em về cái giá với

ferrarimachino

Xe hơi
trước em cũng định lấy chú này có phải xe ở láng hạ đung ko cụ, nói chung là cũng phải đầu tư nhiều, em trước cũng chỉ sợ mỗi khoản phụ tùng nên lăn tăn, kiếm z4 đi cho lành

nvgroup

Xe tải
Theo em, ở VN cụ nên chọn Z4 hoặc 370z hoặc SLK 350.. Chứ porsche mà bác lôi về thì tha hồ ốm đòn với em nó.. Em từng sở hữu cayenne S.. Thôi rồi mệt cụ ợ.. Nói chung nếu Cụ đại gia thì để em nó gọi là làm cảnh thôi.. Chứ đi thì thích nhưng mà sửa chữa thì thôi rồi..

btek

[Tịch thu bằng lái]
bãi đỗ xe Mỹ Đình 1 ( cạnh sân vận động Mỹ Đình )
Website
www.b-tek.vn
Tình hình là em đang thích 1 em Porsche mà không biết em này đời nào (Thấy chủ xe bảo 99-2000), tên gọi là gì? Ảnh em ấy đây

Đấy là vẻ bề ngoài, về Body thì vẫn khá ổn nhưng nội thất thì nát hết rồi, kể cả táp lô, đồng hồ...nói chung là phải độ lại hết. Máy móc thì hơi khói 1 tý, cũng chẳng quan trọng lắm. Chủ xe bảo em là khoảng 35k, các bác cho em ý kiến có múc được không để em khuân về chế cháo. Tiện cho em hỏi luôn cái đèn như thế thì có độ lại cho đẹp hơn được không. Lưu ý là nhìn ảnh long lanh vậy thôi chứ ngoài thì xấu hơn nhiều.
Cảm ơn các bác đã quan tâm. Giúp em về cái giá với
Xe này mà 35 k ? có vẻ hơi đắt theo em cảm nhận như vậy ( tất nhiên khó tìm chiếc thứ 2 tuơng tự để so sánh giá )

Nói chung ở VN mà cứ dính dáng đến Porsche là mất nhiều tiền rồi, xe cũ lại càng mệt

nguyenducduy

Xe điện
Nếu bác có nhiều tiền và thích chơi xe thì cứ múc, về thêm tiền độ lại, đi ra đường vẫn là chiếc xe đỉnh cao, Xe để chơi lo gì ạ

thedung89vn

Xe đạp
Z4 là ok hơn em nào rồi bác ơi,dễ kiếm đồ hơn:D
đồ độc quá nhiều khi cũng khổ

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Nếu đúng là mua để "Chơi" thì cụ cứ múc . Đắt , rẻ không quan trọng . Tuy nhiên với đời 99 -2000 thì xe cũng đã xuống cấp nhiều rồi nhất là với dòng xe thể thao . Hơn nữa để làm lại con này cho nuột cả nội thất lấn ngoại thất thì cũng phải thêm tầm 10K US nữa mới ưng . Vậy với giá khoảng 45K để sở hữu 1 em thể thao thuộc dòng có danh giá ,lại khá độc ở VN và chất lượng ( chắc là sẽ ngon sau khi làm lại ) thì cũng đáng đấy chứ ạ

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Em có chơi với bác giám đốc kinh doanh của Porsche Việt Nam nên khoản sửa, độ cũng không lo lắng lắm. Tình hình là em đã múc rùi các bác ạ (30K). Cảm ơn các bác đã góp ý. Em sẽ khoe ở thớt khác khi độ em nó nhé!

btek

[Tịch thu bằng lái]
bãi đỗ xe Mỹ Đình 1 ( cạnh sân vận động Mỹ Đình )
Website
www.b-tek.vn
Em có chơi với bác giám đốc kinh doanh của Porsche Việt Nam nên khoản sửa, độ cũng không lo lắng lắm. Tình hình là em đã múc rùi các bác ạ (30K). Cảm ơn các bác đã góp ý. Em sẽ khoe ở thớt khác khi độ em nó nhé!
Bác có chơi với giám đốc Kinh doanh của Porsche thì em đảm bảo giá rổ khi vào sửa chữa vưỡn thế ( ko tin bác cứ vào hãng báo giá sửa chữa trong hãng rồi ra gara ngoài check thử xem)...:-bd

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Bác có chơi với giám đốc Kinh doanh của Porsche thì em đảm bảo giá rổ khi vào sửa chữa vưỡn thế ( ko tin bác cứ vào hãng báo giá sửa chữa trong hãng rồi ra gara ngoài check thử xem)...:-bd
Tất nhiên rùi, vấn đề mỗi khi hỏng hóc chỉ cần a nhô thôi chứ kg phải lo lắng quá mức

vcu

Xe máy
Khi nào độ xong cụ quẳng cái Link lên đây để anh em dễ tìm nha :)

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Oki. E nó đang nằm đợi chuyên gia của Porsche đến khám

ngogiathien

Xe buýt
bác xem em này ở saloon Hưng Hiền à,con này em cũng xem rồi,ngoại thât thì ok nhưng phần nội thất thì nát lắm,nếu bác mua con này thì kiểm tra thật kỹ phần máy và
phần điện nhé,vì cách đây khoang 3,4 tháng em thấy con này nằm trong 1 gara ở gia lâm lâu lắm,em thấy tháo tung hết cả phàn máy ra,dòng này này độc đồ đạc khò kiếm nên bác xem thật kỹ trữoc khi mua nhé

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
bác xem em này ở saloon Hưng Hiền à,con này em cũng xem rồi,ngoại thât thì ok nhưng phần nội thất thì nát lắm,nếu bác mua con này thì kiểm tra thật kỹ phần máy và
phần điện nhé,vì cách đây khoang 3,4 tháng em thấy con này nằm trong 1 gara ở gia lâm lâu lắm,em thấy tháo tung hết cả phàn máy ra,dòng này này độc đồ đạc khò kiếm nên bác xem thật kỹ trữoc khi mua nhé
Em đã mua ngay ngày hôm đấy rồi bác ạ. Nội thất đúng là hơi xấu, em đang định nhập nguyên bộ nội thất mới vè thay vào. Máy móc vẫn ngon nhưng phần điện cũng tung tóe do bị thay lộ cộ linh kiện của hãng khác vào 1 số bộ phận, tuy nhiên do có chuẩn bị tinh thần từ trước nên cũng không vấn đề gì cả. Em đang lên 1 list đồ phải thay thế đây

Chỉnh sửa cuối:

vietran

Xe ba gác
Cụ cam đảm thật, em chả dám chơi
Độ xong cụ nhớ khoe lên cho anh em thưởng lãm nhé

tuanzs

Xe container
Kụ chủ chịu chơi thật
Khi nào có xe mới kụ khoe lên cho AE ngắm cái nhé :-bd

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Oki. Các cụ đợi nhé!

thangqv

Xe hơi
chúc cụ sơm hoàn thành em yêu

vcu

Xe máy
Tình hình xe cộ của cụ đến đâu rồi?

Hôm trước em thấy một con xe giống thế này, máy nổ như cái tủ lạnh Nga ngố ngày xư í (nghe hay phết) :D