Hỏi xe từ Nội Bài về thành phố Hải Dương

loangngoang80vn

Đi bộ
Mình đặt vé 28 Tết bay ở trong Nam ra HN lúc trưa. Nhưng bên HK vừa báo dồn chuyến, bay chuyến muộn nên 9h tối mới đến sân bay Nội Bài. Sau đó mình sẽ về Hải Dương luôn. Nếu có 1 mình thì đi thế nào cũng được (ô tô, taxi) nhưng vì đi cùng 2 đứa con nhỏ nên an toàn là trên hết. Do đó muốn hỏi các bác lúc 9h tối có xe khách hoặc xe du lịch chạy về thành phố Hải Dương không? Nếu không thì sẽ chọn đi taxi. Nhưng taxi thì chọn loại nào vì nhiều bọn chạy đêm ẩu lắm.
Xe taxi lúc 9h tối họ có đi không? Giá khoảng bao nhiêu nhỉ?
Các bác trả lời giúp nhé. Cảm ơn nhiều

nongdanit

Xe buýt
Em biết thông tin thế này: Taxi thì có mấy hãng đỗ ngoài cổng chờ ngoài sân bay luôn, nội bài, Hà Thanh.. giá chạy theo quy định của nhà tàu (250k lượt sân bay - nội thành). Bác về giờ đó chắc về bến xe Gia Lâm khoảng 22h rồi, ko rõ còn chuyến nào không. Bác thử alo cho bến xe Gia Lâm hỏi xem sao. Nếu không theo em đi luôn taxi từ sân bay về cho đỡ mệt, nhất là bác lại đi cùng F1, đồ đạc lại lỉnh kỉnh, đêm hôm chờ tàu xe. Thời tiết hôm đó mà rét nữa thì vất vả thêm.

Linh

Xe điện
Tầm đó là hết xe chạy Hải Dương rồi bác à, nếu ko có người nhà đón thì bác cứ đi Taxi thôi ( nhưng bác về đoạn nào ở Hải Dương ? ) giá cả thì em chịu :102:
:69: Tối vừa rồi có em taxi gạ em đi từ TPHD lên Gia Lâm có 300k thôi đấy, bác lựa mà trả giá ...(b)

loangngoang80vn

Đi bộ
Em về thành phố Hải Dương (gần bệnh viện đa khoa thành phố).

duongdat

Xe tải
Mình đặt vé 28 Tết bay ở trong Nam ra HN lúc trưa. Nhưng bên HK vừa báo dồn chuyến, bay chuyến muộn nên 9h tối mới đến sân bay Nội Bài. Sau đó mình sẽ về Hải Dương luôn. Nếu có 1 mình thì đi thế nào cũng được (ô tô, taxi) nhưng vì đi cùng 2 đứa con nhỏ nên an toàn là trên hết. Do đó muốn hỏi các bác lúc 9h tối có xe khách hoặc xe du lịch chạy về thành phố Hải Dương không? Nếu không thì sẽ chọn đi taxi. Nhưng taxi thì chọn loại nào vì nhiều bọn chạy đêm ẩu lắm.
Xe taxi lúc 9h tối họ có đi không? Giá khoảng bao nhiêu nhỉ?
Các bác trả lời giúp nhé. Cảm ơn nhiều
Bác ra bến taxi chọn taxi của bọn nào đấy (Việt Thanh chẳng hạn - vì dễ thỏa thuận hơn chút) rồi mặc cả đi cả chuyến về Hải Dương. Giá bác cứ đưa ra là 500, chắc cùng lắm là 600 chúng nó sẽ chạy cho bác. Còn nếu không thì gọi Mai Linh, nó đỗ ở chân cầu dẫn lên nhà ga đi của Nội Bài. Mai Linh thì không trả giá bao chuyến được, chạy theo đồng hồ.
Tốt nhất là bác check out cứ từ từ, ra ngoài nghỉ ngơi 15' cho bà con tranh nhau bắt xe đi hết đi, bác ra còn lại xe chưa bắt được khách thì giá sẽ dễ thỏa thuận hơn. Nếu có người lớn đi kèm với bác nữa để trông 2 đứa nhỏ, bác cứ tà tà đi tìm taxi ở hơi xa chút, phía bên ngoài nhà ga.

60Hz

Xe buýt
Các bác để em, em chạy rẻ lắm nhé

loangngoang80vn

Đi bộ
Nhà các bác nào có dịch vụ thì ra giá đi. Từ Nội Bài về đến thành phố Hải Dương (chỗ bệnh viện đa khoa thành phố) xe 4 chỗ bao nhiêu tiền? Chạy khoảng lúc 9h tối tại Nội Bài. Chạy tối đảm bảo an toàn, cẩn thận vì xe có trẻ em nhỏ.

Đại Ba

Xe điện
Dịch vụ đây:
600k. Xe Jolie 8 chỗ đời 2004. Em chạy an toàn khỏi nghĩ luôn, vì mạng em cũng rất cao giá, sơn xe em cũng khá đắt tiền mà.
Cầu phà xe chịu. Nếu bác bị Delay thì em chờ miễn phí luôn. Nói chung cái giá đó là trọn gói.

luonghuuduong

Xe tải
en giúp bác tí nhé, bác về giờ đó không còn xe khách, mà ngày tết đi xe khách đông khổ lắm, tốt nhất bác đi taxi là chuẩn, đường từ sân bay NỘI BÀI, về đến trung tâm thành phố HẢI DƯƠNG , chính sác là 82.5 km, bác nào đi 600k bác nhận lời đi, giá đấy ổn, còn ngày tết hay gặp giá bắt bí lắm bác ợ :)

loangngoang80vn

Đi bộ
Trước tiên cảm ơn các cụ đã nhiệt tình và sẵn lòng cung cấp thông tin gúp em.
Vớí cái giá 600k các cụ tư vấn thì em ok rồi. Hôm trước định hỏi cụ Đại ba có chạy không, em sẽ nhờ cụ chở em về. Nhưng có thằng em hôm đó nó xin được nghỉ Tết luôn nên nó sẽ chở em về.
Cảm ơn các cụ nhiều.
Năm mới chúc các cụ giữ vững phong độ và tiếp tục phát triển.

cocsku

Xe cút kít
theo các cụ chạy đường nào ổn ạ! Hôm trước em có chạy tuyến này bằng đường Phủ lỗ, Quốc lộ 3, Cầu Đuống, Gia lâm, Đường 5. Như vậy có là đường ngắn nhất ko?

Đại Ba

Xe điện
theo các cụ chạy đường nào ổn ạ! Hôm trước em có chạy tuyến này bằng đường Phủ lỗ, Quốc lộ 3, Cầu Đuống, Gia lâm, Đường 5. Như vậy có là đường ngắn nhất ko?
Đó là đường ngắn rồi. Nhưng đường này xấu, hay tắc nên đi vừa tốn nhiên liệu, vừa tiềm ẩn nhiều rủi ro.

Bác nên đi theo đường Bắc Thăng long - Nội bài về đến trước trạm soát vé thì rẽ trái lên đường đi Quốc lộ 1A ( Hà nội - Lạng sơn). Tới điểm giao cắt với QL1A thì rẽ phải theo QL1A chạy về đường 5 rồi rẽ trái đi Hải dương.

rubichoi

Đi bộ
chao cac ban ! Cho minh hoi ti , cuoi thang nay minh o binhdinh ra hai duong chua benh . Cho minh hoi gia taxi di tu noi bai toi hai duong la bao nhieu the.thanks. Sory viet tren di dong