Hỏi về xe Camry 2009

giabinhchau

Đi bộ
Các bác cho em hỏi đã bác nào chạy con Camry 2.4G đời 2009 chưa ạ. Em đang đinh mua em này. Cám ơn các bac nhìu nhìu

thinhhvnh

Xe máy
Theo tôi đó là lựa chọn tốt nhất trong thời điểm này với tầm tiên lân cận của 50000USD. Bạn sẽ không phải hối hận.

R&V

Xe máy
LE My thì nhất rồi nhưng hơi cao, Em 2.0 Đài loan giá khoảng 46k cũng là lựa chọn tốt đó bác

HYB

Xe tải
thời điểm mày bác lấy CAM 2.4G là hơi khó bác ạ, còn về xe thì nội thất ổn không phải độ thêm gì hoặc chỉ cần lắp thêm DVD thôi, điều hòa tự động 2 vùng khi hậu ghế da, em mới lấy tháng 8/2009 trước kia đi MAZDA nên lái em này chẳng chê gì cả chỉ thấy tốn xăng thôi.

adco

Xe điện
Các bác cho em hỏi đã bác nào chạy con Camry 2.4G đời 2009 chưa ạ. Em đang đinh mua em này. Cám ơn các bac nhìu nhìu
Bây giờ mua camLD cũng phải dài cổ mà đợi , có khi mất tiền mua thêm cái tức vào người . Bác có thể chọn loại tương đương như Mondeo chẳng hạn .
Cứ cảm nhận thực tế đi bác , xe LD phù hợp nhiều bề . Em đi camLD cho cá nhân từ 3 năm nay và vừa chọn 1 con Mondeo cho Cty . Hoàn toàn hài lòng về chất lượng xe , cả cam và Mon.
Bác xem bài về Mon http://www.otosaigon.com/forum/m1659997.aspx
Nếu thích xe cam NK , bác cũng có thể tham khảo cái này , giá rẽ bất ngờ nhưng phải cọc chờ 6 tháng
http://www.otosaigon.com/forum/m1755250.aspx

aotim

Xe container
Bây giờ mua camLD cũng phải dài cổ mà đợi , có khi mất tiền mua thêm cái tức vào người . Bác có thể chọn loại tương đương như Mondeo chẳng hạn .
Cứ cảm nhận thực tế đi bác , xe LD phù hợp nhiều bề . Em đi camLD cho cá nhân từ 3 năm nay và vừa chọn 1 con Mondeo cho Cty . Hoàn toàn hài lòng về chất lượng xe , cả cam và Mon.
Bác xem bài về Mon http://www.otosaigon.com/forum/m1659997.aspx
Nếu thích xe cam NK , bác cũng có thể tham khảo cái này , giá rẽ bất ngờ nhưng phải cọc chờ 6 tháng
http://www.otosaigon.com/forum/m1755250.aspx
Bác adco sắp đổi xe đấy:69:. Hay bác lấy lại con LE 09 của em đi, em có 10 rồi (b)

giabinhchau

Đi bộ
Cám ơn các bác nhiều. Xin được thưa với các bác thế này. Em đã làm hợp đồng lấy em altis 2.0, sau đó thấy em Cam 2.0E TW quá nên đinh chuyên qua. Xem xe xong xuôi rôi, tính hôm sau qua ký hợp đồng, nào ngờ mới sáng đầu tuần gọi điện đến Sâu đê ký hợp đồng thì thằng sâu nói giá tăng 3K obama nữa> tức quá em quay về cái thằng Show Toy Vn hủy hợp đồng altis để lấy em Cam 2.4LD Vi vậy nên nó moi làm hợp đồng cho em lấy xe tháng tới. Em cũng chưa coi kỹ em này. cung đã nghe các Đại ca trong diễn đàn tranh luận, mà thấy bác nào nói cũng hay. Em muon confirm la trong luc tức giận em đã có quyết định chính xác khi chuển sang lấy em Cam 2.4 LD 2009. Cũng cám ơn các bác nhiều.

hainam.le

[Tịch thu bằng lái]
LE My thì nhất rồi nhưng hơi cao, Em 2.0 Đài loan giá khoảng 46k cũng là lựa chọn tốt đó bác
Bác có chỗ nào lấy Cam 2.0 Taiwan với giá 46k chỉ cho em với. Em hỏi mấy chỗ đều nói là tăng giá rồi mà và ngay cả con Altis 2.0G, Taiwan cũng đã chào đến 44K

aotim

Xe container
Cám ơn các bác nhiều. Xin được thưa với các bác thế này. Em đã làm hợp đồng lấy em altis 2.0, sau đó thấy em Cam 2.0E TW quá nên đinh chuyên qua. Xem xe xong xuôi rôi, tính hôm sau qua ký hợp đồng, nào ngờ mới sáng đầu tuần gọi điện đến Sâu đê ký hợp đồng thì thằng sâu nói giá tăng 3K obama nữa> tức quá em quay về cái thằng Show Toy Vn hủy hợp đồng altis để lấy em Cam 2.4LD Vi vậy nên nó moi làm hợp đồng cho em lấy xe tháng tới. Em cũng chưa coi kỹ em này. cung đã nghe các Đại ca trong diễn đàn tranh luận, mà thấy bác nào nói cũng hay. Em muon confirm la trong luc tức giận em đã có quyết định chính xác khi chuển sang lấy em Cam 2.4 LD 2009. Cũng cám ơn các bác nhiều.
Chuẩn đấy bác. Nhiều bác muốn tức giận như bác mà không được đấy ạ

adco

Xe điện
Em mấy đời xài LD rồi nên chẳng có ý kiến gì vì thấy phù hợp . Sắp tới mà có tiền đổi xe , em cũng làm tiếp 1 em LD . Với mức thuế như hiện nay , xe NK ngày càng xa rời người mua , mặc dù con cam Mỹ sau này cũng khá ngon so với đời 2008 ,với máy 2.5 +số 6 cấp .
Về xe Đài em khg có ý kiến vì chưa xài ,nhưng em cũng đồng ý với quan điểm động cơ chính là trái tim của chiếc xe . Thông thường người ta ss dựa vào dung tích động cơ , nhưng ở VN thì hầu như ss loạn xạ ngầu , theo cảm tính cả . Thôi thì tùy sở thích .
Tuy nhiên bác hết sức lưu ý cái vụ tháng sau lấy của To nhé . Rất nhiều complain về chuyện này . Chỉ nghe hứa và hứa , tháng sau rồi lại tháng sau . Khg biết bác có điều khoản phạt nếu giao xe chậm khg?

giabinhchau

Đi bộ
Em mấy đời xài LD rồi nên chẳng có ý kiến gì vì thấy phù hợp . Sắp tới mà có tiền đổi xe , em cũng làm tiếp 1 em LD . Với mức thuế như hiện nay , xe NK ngày càng xa rời người mua , mặc dù con cam Mỹ sau này cũng khá ngon so với đời 2008 ,với máy 2.5 +số 6 cấp .
Về xe Đài em khg có ý kiến vì chưa xài ,nhưng em cũng đồng ý với quan điểm động cơ chính là trái tim của chiếc xe . Thông thường người ta ss dựa vào dung tích động cơ , nhưng ở VN thì hầu như ss loạn xạ ngầu , theo cảm tính cả . Thôi thì tùy sở thích .
Tuy nhiên bác hết sức lưu ý cái vụ tháng sau lấy của To nhé . Rất nhiều complain về chuyện này . Chỉ nghe hứa và hứa , tháng sau rồi lại tháng sau . Khg biết bác có điều khoản phạt nếu giao xe chậm khg?
Nghe bác nói em yên tam về lựa chọn em LD dưng mà lo cái vụ giao xe. Hợp đồng nó nói là từ 20 -30/11. Em cũng tính thế để hưởng cái vụ giảm 50% thuế trước bạ. Nó mà giao chậm thi em lai phải cõng thêm dăm chục chai trước bạ nữa. Khổ thế, hợp đồng thì không có điều khoản phạt chúng nó.:ohmy:

Le Hoang Duc

Xe đạp
Bác cứ yên tâm mà lấy Càm.2.4 2009 đi bác ah, không hối hận đâu bác . E vừa lấy xe hôm 10/10 vừa rồi xong . Nói chung e thấy quá ổn bác ah. Cách âm tốt , máy đang còn mới nên chân ga rất nhạy , khẽ gí ga tí thôi là xe đã vọt đi rồi , nên lúc vượt xe rất thix. Về mọi thứ e thấy rất hài lòng , đáng đồng tiền bát gạo bác ah.

aotim

Xe container
Thêm thông tin cho bác an tâm nhé. 2 ngày nghỉ cuối tuần em đã check 2.0 theo cung đường cực ngon là HN-Đồ Sơn-sân golf Chí Linh. So với LE em đang chạy thì chưa cần bàn tới, chỉ so với 2.4G là đã thua xa lắc xa lơ rồi. Điều này chính chủ xe cũng công nhận với em, đơn giản giờ ít ai lấy được LD nên đành chọn nhanh 2.0, chứ thực ra bỏ gần 50k là kg đáng lắm đâu ạ. Đảm bảo với bác sau 1 thời gian sẽ có những cảm nhận như vậy thôi ạ.(b) Mà em ngồi có vẻ 2.0 bé hơn Cam khác các bác nhỉ?:ohmy:

HYB

Xe tải
nhân tiện nói về xe CAM LD 2.4 em thấy nhiều người đã chạy rồi nên cho em hỏi, khi mới lấy (đi khoảng 1000km) em chạy từ HN về NB khoảng cách 100km thấy báo tiêu thụ nhiên liệu 13km/1l nhưng bây giờ ( đi được 3800km) cũng tuyến đấy em đi 2-3 lần nhưng max cũng chỉ báo 9,8km/1l chẳng lẽ xe em chạy tốn hơn hối mới mua. Có lẽ em quen xe nên chạy gấu hơn hồi mới mua nên nó tốn nhiên liệu hơn,

dngduc

Xe điện
Bác xem xét thêm mấy cái món dầu nhớt, lọc gió, chất lượng xăng...
Em thì em nghĩ là đường bây giờ đông hơn, bác hay phải vượt thôi. Em chạy Cầu chui - Hải phòng đường rộng hơn bác mà đồng hồ báo vẫn 12.5km/l mà

NamThanglong1

Xe buýt
Cam thì cả về dáng lẫn chất lượng so với giá tiền đó thì từ trước đến nay chẳng có ai chê đâu( cả trên các nước khác chứ chả cứ Vịt lam). Chỉ hiềm là bác mua xong thì thấy hơi nhàm là vì nhiều người đi quá, nếu với tầm của CAm 3.5 thì làm con Venza thấy bản sắc hơn nhiều đấy bác ạ.

adco

Xe điện
Cam thì cả về dáng lẫn chất lượng so với giá tiền đó thì từ trước đến nay chẳng có ai chê đâu( cả trên các nước khác chứ chả cứ Vịt lam). Chỉ hiềm là bác mua xong thì thấy hơi nhàm là vì nhiều người đi quá, nếu với tầm của CAm 3.5 thì làm con Venza thấy bản sắc hơn nhiều đấy bác ạ.
Oh con venza 2.7 nghe báo giá >75k rồi bác ơi

thangangola

[Tịch thu bằng lái]
chuẩn đấy,xe liên doanh nội thất quá chuẩn,đi xe my thì thích,nhưng ngồi vào nhìn nội thất đúng 2 từ thất vọng,tối đang đi liên doanh,bỏ phiếu cho liên doanh,xe đi mấy nam rồi lại đổi.có đi cả đời đâu

Chỉnh sửa cuối: