Hỏi về Lọc dầu và Lóc gió Bảo dưỡng KORANDO TX5

pvminhdenso

Đi bộ
Em chào các Bác.E m hỏi chút xíu có Bác nào rành về cái này giúp đỡ Em cái

Em mới mua con này đựoc 1 năm đi làm công trình giờ nó kếu quá Em định bảo dữong nhưng chưa biết chỗ nào làm được và có phụ tùng thay thế mong các Bác có Kinh nghiệm hoặc giới thiệu giúp Em . Cho Em địa chỉ số Điện thoại Em đến

Xe Em Korando TX5 máy dầu 2.9

Cần Bảo dưỡng Toàn Bộ
-Cần mua phụ tùng Lọc dầu, Lọc Gió
- Thay Khóa cửa điện. của nó có nhưng mất điều khiển hỏng. không rõ

iNoob

Đi bộ
Vụ bảo dưỡng bác cứ sang bên đầu đường 5 , có 9 gian hàng ở đó, bác tìm gian hàng chính giữa ( chủ là Minh - Hằng ) bảo bác ý bảo dưỡng cho. Bác ý có xưởng riêng chuyên bảo dưỡng mấy con Korando và Starex ....

Còn vụ khoá điện thì theo em bác nên ra chỗ khác như trần quang khải chẳng hạn

pvminhdenso

Đi bộ
Vụ bảo dưỡng bác cứ sang bên đầu đường 5 , có 9 gian hàng ở đó, bác tìm gian hàng chính giữa ( chủ là Minh - Hằng ) bảo bác ý bảo dưỡng cho. Bác ý có xưởng riêng chuyên bảo dưỡng mấy con Korando và Starex ....

Còn vụ khoá điện thì theo em bác nên ra chỗ khác như trần quang khải chẳng hạn
Cảm Ơn Bác iNoob nhiều nhé.. Có gì Mình sẽ sang đó hỏi vì nhà Mình cũng bên Long Biên. Cảm ơn Bác đã giúp đỡ nhiều

quanghuyls

Xe điện
Cảm Ơn Bác iNoob nhiều nhé.. Có gì Mình sẽ sang đó hỏi vì nhà Mình cũng bên Long Biên. Cảm ơn Bác đã giúp đỡ nhiều
Ơ long biên thì bác qua ga ra nhà bác vietvoiz ấy, chu đáo nhiệt tình.

tamanguyen

Xe điện
hướng hải dương - hanoi nó nằm bên tay phải nhá . ngay cầu chui thôi nhưng ngược đường lên bác phải đi vòng lên một đoạn rùi quay lại, bác đi qua salon của ford rùi đến cái cột biển của bon huyndai thì bác rẽ phải vào cái đường nhỏ bên phải đi thẳng vào đó khoảng 200m thì có hai tốp thợ chuyên sửa chữa xe các loại và rất giỏi về korando. nếu ko thì bác mang qua chỗ bác vietvoi cũng được.

kebaothuls

Xe điện
hướng hải dương - hanoi nó nằm bên tay phải nhá . ngay cầu chui thôi nhưng ngược đường lên bác phải đi vòng lên một đoạn rùi quay lại, bác đi qua salon của ford rùi đến cái cột biển của bon huyndai thì bác rẽ phải vào cái đường nhỏ bên phải đi thẳng vào đó khoảng 200m thì có hai tốp thợ chuyên sửa chữa xe các loại và rất giỏi về korando. nếu ko thì bác mang qua chỗ bác vietvoi cũng được.
Cụ cũng sắp thành thợ rùi đấy nhể :)

Viet Phat

[Tịch thu bằng lái]
Website
dochoiotovietphat.vn