hỏi về chống ồn trên xe ford laser và cửa

SON NGOC

Xe tải
Các bác đã đi dùng laser cho em hỏi chút ạ. Em đã đọc nhiều review của các bác và cũng thấy đúng là dòng này hơi ồn và cửa thì đóng nghe k được ngọt, vậy có cách nào cải thiện được tình hình k ạ? Nếu được các bác tư vấn em chỗ làm và tầm giá luôn ạ. Em cảm ơn nhiều

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net
chẳng chống ồn được bao nhiêu đâu cụ không nên làm, cái đó chống gỉ thôi nếu cụ làm thì cái này ok, còn cánh cửa thì đừng có dán vì dán hàng Mỹ chuẩn thì đắt, hàng đểu dán vào nó gỉ cả cánh cửa đấy,

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Em cảm ơn bác đã tư vấn ạ
có đk cụ cứ làm đi k có td nhiều thì có td ít nhiều ;)
chẳng chống ồn được bao nhiêu đâu cụ không nên làm, cái đó chống gỉ thôi nếu cụ làm thì cái này ok, còn cánh cửa thì đừng có dán
vì dán hàng Mỹ chuẩn thì đắt, hàng đểu dán vào nó gỉ cả cánh cửa đấy,
e công nhận , thấy bẩu có loại Hàn xịn của cụ Bobay có thể bóc ra dán lại hoặc của cụ @ Z1 trong hcm của Đức thi công ổn nhất nhưng rơi vào tầm chục củ cả xe

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com
Em đút ống nước loại nhỏ vào gioăng cửa đóng phầm phập nhức hết cả đầu.

SON NGOC

Xe tải
có đk cụ cứ làm đi k có td nhiều thì có td ít nhiều ;)

e công nhận , thấy bẩu có loại Hàn xịn của cụ Bobay có thể bóc ra dán lại hoặc của cụ @ Z1 trong hcm của Đức thi công ổn nhất nhưng rơi vào tầm chục củ cả xe
Dạ em cũng đang tham khảo xem thế nào ạ? Vài hôm nữa em mới lấy xe cơ ạ. Bác nào đã xử lý rồi thì cho em xin kinh nghiệm ạ. Em nhờ cụ Cường ở gara gần keangnam thù cụ ấy bảo là cũng được ạ. Em định làm cửa để cho đóng nhẹ nhàng hơn các cụ thấy có nên k ạ? Em vẫn đang cần các cụ đã có kinh nghiệm tư vấn thêm ạ

SON NGOC

Xe tải
Em đút ống nước loại nhỏ vào gioăng cửa đóng phầm phập nhức hết cả đầu.
Là sao hả bác Lairai"? Bác nói rõ hơn giúp em xem thế nào ạ? Tại em cũng đang muốn làm mấy cái cửa. Nghe tiếng đóng cửa k được êm lắm. Hichic

SON NGOC

Xe tải
chẳng chống ồn được bao nhiêu đâu cụ không nên làm, cái đó chống gỉ thôi nếu cụ làm thì cái này ok, còn cánh cửa thì đừng có dán vì dán hàng Mỹ chuẩn thì đắt, hàng đểu dán vào nó gỉ cả cánh cửa đấy,
Em thấy bảo thay gioăng cao su gì đó sẽ đõ hơn ạ? K biết có phải k bác?

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Dạ em cũng đang tham khảo xem thế nào ạ? Vài hôm nữa em mới lấy xe cơ ạ. Bác nào đã xử lý rồi thì cho em xin kinh nghiệm ạ. Em nhờ cụ Cường ở gara
gần keangnam thù cụ ấy bảo là cũng được ạ. Em định làm cửa để cho đóng nhẹ nhàng hơn các cụ thấy có nên k ạ?
Em vẫn đang cần các cụ đã có kinh nghiệm tư vấn thêm ạ
nói chung trừ loại rẻ 3m thì loại xin trên chắc chắn có td

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

hungkienpham

Xe điện
Vâng em cảm ơn bác. Để hôm tới em hỏi lại bác chủ gara xem thế nào. Chúc bác ngủ ngon ạ
Mịa ford laser mà chống ồn đc thì lên thánh. Nói tóm lại cụ chủ cứ yên tâm mua máy nghe nhạc mở to thôi, cửa đóng nghe đánh phạch 1 cái thì có thể khắc phục đc.

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com
Là sao hả bác Lairai"? Bác nói rõ hơn giúp em xem thế nào ạ? Tại em cũng đang muốn làm mấy cái cửa. Nghe tiếng đóng cửa k được êm lắm. Hichic
Em đút ống nước loại nhỏ, loại mà mấy bác thợ xây hay dùng để cân mặt, vào bên trong gioăng vì gioăng dùng lâu xẹp hết rồi.

SON NGOC

Xe tải
Em đút ống nước loại nhỏ, loại mà mấy bác thợ xây hay dùng để cân mặt, vào bên trong gioăng vì gioăng dùng lâu xẹp hết rồi.
À, em hiểu rồi, mà sao không thay luôn cả gioăng hả bác? hay là thay thì mắc quá ạ?

SON NGOC

Xe tải
Mịa ford laser mà chống ồn đc thì lên thánh. Nói tóm lại cụ chủ cứ yên tâm mua máy nghe nhạc mở to thôi, cửa đóng nghe đánh phạch 1 cái thì có thể khắc phục đc.
Dạ em cũng chỉ hi vọng nếu được thì hạn chế được phần nào thôi bác. Vì đúng thật là tiền ít thì k thể đòi hỏi nhiều được. Em cảm ơn bác nhé

Độ Xe Cỏ

Xe máy
đã mất công chống ồn chắc chắn sẽ bớt ồn. Quan trọng kĩ thuật thi công và chất liệu thi công ntn thôi cụ ạh.
Hàng nhiều tiền thì niên hạn dài và bền hơn.
Còn cửa đóng êm ả chỉ có mỗi ra gaẩra thay roong cao su thì hạn chế phần nào.
Em góp ý thớt:
Dán lớp chống ồn.
Trải thêm 1 lớp mút lên là ok.

SON NGOC

Xe tải
đã mất công chống ồn chắc chắn sẽ bớt ồn. Quan trọng kĩ thuật thi công và chất liệu thi công ntn thôi cụ ạh.
Hàng nhiều tiền thì niên hạn dài và bền hơn.
Còn cửa đóng êm ả chỉ có mỗi ra gaẩra thay roong cao su thì hạn chế phần nào.
Em góp ý thớt:
Dán lớp chống ồn.
Trải thêm 1 lớp mút lên là ok.
Bác Độ Xe Cỏ ơi, bác sms cho em số của bác với. Có gì em sẽ liên lạc bác để nhờ tư vấn thêm ạ. Thanks bác. Số em 01687 671 563 or 0936 940 563