Hội người mua nhà tại Dự án An Bình city

quang1112

Xe hơi
Mình mới mua căn hộ tại tòa A1 Dự án An Bình city. Khi mua căn hộ tại đây mình rất muốn tìm hiểu thêm các thông tin liên quan đến Dự án này. Hiện Dự án đã bán được gần 450 căn hộ mà chưa có 01 group nào chính thức (chỉ có người mua tham gia) để kết nối và chia sẻ thông tin. Vì vậy, mình có lập ra 01 Group trên FB với tên là "Hội người mua nhà tại Dự án An Bình city" để những người đã mua nhà ở đây có điều kiện kết nối, chia sẻ mọi vấn đề liên quan đến Dự án.
Tôn chỉ lập nhóm của mình là chỉ những người mua nhà tại Dự án An Bình city mới được tham gia hoạt động (đây là điều kiện bắt buộc khi tham gia group).
Hiện tại trong group mình đã tải lên các tài liên liên quan đến dư án như: Mặt bằng kiến trúc tòa A1&A2 (file Cad), dự thảo HĐMB&PLHĐMB mà CĐT đang trình Sở Công Thương phê duyệt, và các tài liệu khác liên quan...
Link FB của Group: https://www.facebook.com/groups/1417145235251632/?ref=ts&fref=ts&qsefr=1
Rất mong mọi người ủng hộ và cùng tham gia và chia sẽ thêm các thông tin về Dự án An Bình city.

quang1112

Xe hơi
Cụ đang bán toà nào thế ;))
Mình không phải môi giới bạn nhé. Mình mua căn 2701A1. Lưu ý, mọi người muốn tham gia vào group phải chụp HĐ như bên dưới gửi mình nhé.

Chỉnh sửa cuối:

chelsea.ntv

Xe buýt
Hiện tại bên An Bình đang huy động góp vốn với lãi suất 20% thì phải.

HAIFC0209

Xe máy
Mua từ khi góp vốn thế này giá có tốt không cụ
Em đang tìm hiểu nhưng góp vốn thì em chịu

quang1112

Xe hơi
Hiện tại, Dự án chưa có giấy phép XD nên CĐT ko ra được HĐMB. Muốn mua chỉ có HĐ đặt mua thôi. Giá thì dự án nào mua đợt đầu cũng tốt nhất.

Vancua04

Xe buýt
Mình không phải môi giới bạn nhé. Mình mua căn 2701A1. Lưu ý, mọi người muốn tham gia vào group phải chụp HĐ như bên dưới gửi mình nhé.
Ối ối, cụ che số điện thoại đi không lại suốt ngày bị làm phiền quảng cáo spam rồi

Vancua04

Xe buýt
Nó là hợp đồng đặt mua cụ ơi, không phải hợp đồng góp vốn, trong 3 tháng không ra được HĐMB thì cụ được hoàn trả lại toàn bộ số tiền cụ nhé. Mà thông tin của em nhận được thì 3 tuần nữa sẽ có HĐMB nhé. Cụ yên tâm

vietchoice

Xe buýt
Mua nhà rồi thì sao phải sợ spam hả cụ 
Sorry cu truoc chau online dt ko go dc dau, Sale bds se spam cu cac du an khac nen tot nhat cu che sdt di.

Theo chau biet thi An Binh City chi vuong ty thu tuc la truoc day nop tien sd dat cho Huyen Tu Liem, bay h du an lai thuoc Quan Bac Tu Liem nen phai lam them mot so thu tuc cho phu hop, khoang thang 12 se ky HDMB.

Chau se bao ban chau gui GPXD roi up len hau cac cu.

Ps: Trua nay chau vua coc 2 can A2, chi co giay dat coc co dc tham gia group ko cu :)

Chỉnh sửa cuối:

quang1112

Xe hơi
Ok
Sorry cu truoc chau online dt ko go dc dau, Sale bds se spam cu cac du an khac nen tot nhat cu che sdt di.

Theo chau biet thi An Binh City da co giay phep xd, chi vuong ty thu tuc la truoc day nop tien sd dat cho Huyen Tu Liem, bay h du an lai thuoc Quan Bac Tu Liem nen phai lam them mot so thu tuc cho phu hop, khoang thang 12 se ky HDMB.

Ps: Trua nay chau vua coc 2 can A2, chi co giay dat coc co dc tham gia group ko cu :)
Ok. Bạn tham gia đi. Mai mình sẽ up lên group toàn bộ mặt bằng căn hộ tại dự án, trong đó sẽ ghi chi tiết kích thước để các cụ dễ hình dung công năng sử dụng trong nhà.

Chỉnh sửa cuối:

vietchoice

Xe buýt
Ok

Ok. Bạn tham gia đi. Mai mình sẽ up lên group toàn bộ mặt bằng tại dự án, trong đó sẽ ghi chi tiết kích thước để các cụ dễ hình dung công năng sử dụng trong nhà.
Chau dang doi ban gui a :)

Chỉnh sửa cuối:

Vancua04

Xe buýt

Theo chau biet thi An Binh City chi vuong ty thu tuc la truoc day nop tien sd dat cho Huyen Tu Liem, bay h du an lai thuoc Quan Bac Tu Liem nen phai lam them mot so thu tuc cho phu hop, khoang thang 12 se ky HDMB.

Dự án xong GPXD rồi mà, khoảng 3 tuần nữa sẽ hoàn thiện xong HĐMB để các cụ ký nên các cụ cũng yên tâm. Ngoài lề tí, cụ đặt căn nào thế ạ?

Vancua04

Xe buýt
Em nghĩ cụ chủ lập group để cư dân thực sự trao đổi cũng là điều nên làm, nhưng chắc chắn group sẽ không sôi nổi và đầy đủ thông tin được. Còn theo em nghĩ cụ nên cho sales tham gia cùng nhưng quy định không được quảng cáo bán hàng, đến khi dự án bàn giao thì sẽ thanh lọc toàn bộ sales cũng như những người không phải là cư dân của An Bình,như thế thì kênh thông tin cho cư dân sẽ được đầy đủ hơn.

vietchoice

Xe buýt
Dự án xong GPXD rồi mà, khoảng 3 tuần nữa sẽ hoàn thiện xong HĐMB để các cụ ký nên các cụ cũng yên tâm. Ngoài lề tí, cụ đặt căn nào thế a?[/Q
Nha chau coc can 12 tang trung cu ah, chau thay can nay thiet ke hop ly nhat.

quang1112

Xe hơi
Em nghĩ cụ chủ lập group để cư dân thực sự trao đổi cũng là điều nên làm, nhưng chắc chắn group sẽ không sôi nổi và đầy đủ thông tin được. Còn theo em nghĩ cụ nên cho sales tham gia cùng nhưng quy định không được quảng cáo bán hàng, đến khi dự án bàn giao thì sẽ thanh lọc toàn bộ sales cũng như những người không phải là cư dân của An Bình,như thế thì kênh thông tin cho cư dân sẽ được đầy đủ hơn.
Ít nhưng chất lượng còn hơn bạn ah

binhtran.bk

Xe tải

Nhà em cũng đang quan tâm dự án bên này, nhưng lăn tăn chưa vào được HDMB, lại nghe mn trao đổi là chưa có GPXD ==''. Cụ có thông tin về vụ GPXD với thuế bên này share em với nhé. Thank cụ!

quang1112

Xe hơi
Hiện tại Dự án vẫn chưa có GPXD nhé